VHT [Thông Báo - Hướng Dẫn] Các mem hỗ trợ CTV theo cụm

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 11' bắt đầu bởi ColinRola, 27 Tháng năm 2016.

1. Rindou

Rindou Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

Xin cái chopper 6 đc k bạn
    Ruler thích bài này.
  2. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mình lấy Luffy gear 3 nhé
    Ruler thích bài này.
  3. Ruler

Ruler Độc Cô Cầu Bại Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Đã ghi nhận.
    YumyKiddy thích bài này.
  4. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

được thì cho mình lấy Crocodile1 nhé @Ruler.
    Ruler thích bài này.
  5. Ruler

Mod ghi nhận lại nhé! :D
  6. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

còn 1 2 bạn chưa đăng ký medal thì đăng ký giúp mình nốt nhé để mình tổng lại nộp danh sách lên để gửi code và set medal cho các bạn. code sẽ đc gửi qua mail nha bạn
  7. ColinRola

Violent thích bài này.
  8. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

zoro 3 nhé mod :3 yêu quá mà mod nào set danh hiệu vậy
  9. ColinRola

mình sẽ gửi danh sách lên trên và sẽ có ng set hình như là mod vinci
    Violent thích bài này.
  10. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mà code đc chọn đúng k hay code gì vậy mod
  11. ColinRola

thực ra thì lúc mình đề xuất việc mem hỗ trợ ctv này lên trên thì sếp chỉ bảo vậy chứ thực chất mình cũng ko rõ là code gì. nhưng mình cũng sẽ cố xin cái code ngon ngon cho mọi ng
    Violent thích bài này.
  12. Violent

:pde4::pde4: cảm ơn mod trước :pde36::pde34:
  13. Ruler

Bạn @CoiUB S3 ơi, bạn đã quyết định chọn medal n.vật của mình là gì chưa ạ?
  14. CoiUB S3

CoiUB S3 Member Tích Cực

cho em cái
    Boa 4 nhé ạ
    Ruler thích bài này.
  15. Ruler

Ok bạn nhé, đủ 6 bạn rồi! Cảm ơn bạn đã tham gia!
  16. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

17. Violent

18. Ruler

Alo alo! Mod thành thật gửi lời xin lỗi đến những mem hỗ trợ mùa CHC lần 11 trước nha! :(
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    @LeeNaNa @Yukinon @Rindou @DocTai @YumyKiddy @Violent @CoiUB S3
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mod vừa kiểm tra lại thông tin phần thưởng thì.... Có gặp một chút sự cố nhỏ nên hơn 2 tuần nay không thấy set với add code cho những mem tham gia góp ý - có thưởng ở CHC lần 11 trước!!! :( Thành thật xin lỗi đến các mem nhiều vì sự chậm trễ này! Vì mod cũng bỏ bê giữa chừng! :(
    Mod vừa nhận lại được thông tin là phần thưởng sẽ có trong 3-4 ngày tới! Với lại mod mong mem nào chưa được add thì báo lại với mod sau thông báo này và 3-4 ngày tới để mod xử lý cho xong nhé!
    Cảm ơn mấy mem đã đọc!
    :cat61
  19. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

k sao đâu mod hỗ trợ các mod thế này là vui r :) quà thì từ từ có cũng chả sao :)
    Ruler thích bài này.
  20. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Tham gia vui dc rồi mod, phần thưởng thì khi nào có cũng dc mà ::brick::
    Ruler thích bài này.