VHT [Thông Báo] Kênh trực tuyến xử lý nhanh chóng các loại lỗi khó chịu cho các mem!!!

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi MrKeo, 23 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

ID là cái tên đăng nhập đó bạn
  2. HeavenSin911

HeavenSin911 Member Tích Cực

Mình inbox bạn rồi nhé
  3. minh8112

minh8112 Member Chính Thức

ID:2285976018353535
    Tên nhân vật : SoulKnight
    sever: 633-Jacksonbanner
    Nội dung báo lỗi: Mình không nâng được thiên phú ở trong tinh bàn ạ, nhấn vô mũi tên nâng cấp nhưng không nâng lên được
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Có một số cái tinh bàn cùi lỗi r bạn đổi qua tinh bàn khác đi, sau này mấy tinh bàn đó cũng ko có dùng đến
  5. minh8112

minh8112 Member Chính Thức

à là h mấy cái tinh bàn đầu không nâng được nhưng những cái sau sau là vẫn được bình thường đúng không ạ. Mình cảm mơn
  6. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

@Belinda Chào Mod, mình vừa mới chơi lại game được vài ngày và hay gặp tình trạng không tải được TNguyên 0% và sau đó Mất kết nối với Server, ngoài ra cũng rất hay văng khỏi game. Ngoài ra thường phải đăng nhập 3-4 lần thì mới có thể vào được game.
    P/s : Mình ở Mỹ, ko biết có phải do hạn chế IP đăng nhập từ nước ngoài hay không mà khi mình chuyển VPN sang VN thì load game rất nhanh (cả forum) nhưng cũng chỉ ổn định được tầm 1-2 tiếng và sau đó lại gặp tình trạng ko load được tài nguyên. Mình ko nghĩ là do mạng kém vì mình truy cập mọi thứ đều ổn, chỉ có game là bị tình trạng ko load đc suốt (đã xóa cache đầy đủ). Mong Mod check giúp mình !

ID : Itsheavenip167
    Server : S634 - Poppy
    Tên nhân vật : ♪†•♥♦♣♠•†♪
  7. Belinda

Bạn có thể dùng firefox bản cho PC để đỡ lag hơn nhé
  8. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Vậy tình trạng này là ko thể fix và mình chỉ có thể chơi bằng Firefox thôi chứ client thì vẫn lag phải ko Mod?
  9. Belinda

Mình nhầm đấy bạn bạn dùng UC nhá tại bạn ở nước ngoài nên kết nối về sv ở VN nó bị khó đó bạn
    Hiệp Lãng thích bài này.
  10. Hiệp Lãng

UC là phần mềm nào v. Mod ơi, chi tiết xíu để mai làm về mình test, tks Mod
  11. Belinda

Là cái uc browser đó bạn.
    Hiệp Lãng thích bài này.
  12. warking

warking Cao Thủ Forum

Mình hỏi có phải chc mùa này lại lỗi ko nhỉ. Đánh mỗi 1 nhóm thui ak @Belinda
  13. Anivirut

Anivirut Member Tích Cực

Acc mình chưa có Ace mà trong mục đổi thưởng lại đã đổi rồi, mod có thể sửa giúp để mình đổi được không
  14. Belinda

Top ghi tt acc các thứ ra luôn đi nào
  15. Anivirut

Anivirut Member Tích Cực

Id : Mra95012
    S581.Nutmeg
    Ig : Repphic_Lucifer
    Belinda thích bài này.
  16. Anivirut

Anivirut Member Tích Cực

Mod nào on xoá giúp mình cái pass tinh linh với

id : mra95012
    S581.Nutmeg
    Ig : Repphic_Lucifer
  17. Belinda

Inb mình mail, sđt vs cmnd để cm bạn là chủ acc nhá
  18. BeSao

BeSao Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

@MrKeo mod giup minh xoa pass ruong dum minh
    id: phonglong2810
    mail: huaphuoc281@gmail.com
    sdt: 0898105425
    ten nhan vat : ♫☆๖ۣۜBé๖ۣۜSao☆♫
    sever : s518 bunny joe
    @Belinda
  19. Belinda

Xong nha bạn
  20. offline

offline Member Tích Cực

• Mod ơi báo dùm e cái e báo lên hỗ trợ nó bảo ko gữi được
      -ID: kinhnt
      - Server: s56
      - Tên ingame: maku
      - Nội dung báo lỗi: 2.8 Tỉ Beri nhưng không sử dụng được
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.