[Thông báo] Về việc kết quả tuần cuối tháng 3

Thảo luận trong 'HaiTacVL' bắt đầu bởi Koneko, 2 Tháng tư 2015.

Moderators: Vinci
  1. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

Không die thì thôi hỏi gì nữa
    chấm vậy thì rất khó, trước có em giả nữ bài không hay cơ mà lôi kéo cả CH lên like + cmt khí thế :z
    đã đọc qua và cũng đã có vài cái tên trong danh sách, nhưng lên bài mà mấy bạn bảo : đâu, link đâu, hình ảnh đâu mà sao cho nó đậu? Bài nó hay gì hơn tôi? lấy gì đối chiếu giờ?
    zZzGinzZz, FuckLOL, LawHD and 2 others like this.
  2. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình khá là vui vì bài trước đc mọi người like, mình sẽ chế lại và mong vẫn được mọi người ủng hộ ^^
  3. phuongnh1

phuongnh1 Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

chả hiểu sao h post lại ảnh nhỏ k phóng to ra đc mod ơi
  4. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Cáo lỗi với các bạn vì tại cuộc chiến giữa mình và Mod @Joker đã gây ra lỗi toàn Forum ảnh hưởng đến cuộc thi này! Mình sẽ cáo lỗi bằng cách cùng tham gia cuộc thi với các bạn!:pde53:

Hậu quả cuộc chiến thì cứ trách Mod Joker :pde41:
  5. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Vì ai mà gây lên chiến sự ?
  6. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Kéo dài thời gian thêm người cạnh tranh, chớt rồi :pde20:
  7. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

1 là bác Cro 2 là a Hades và chúc mừng 3 bạn còn lại ( 1 Thanh niên có ý tưởng tồi tàn của tuần này cho biết ) :pde53:
  8. phuongnh1

phuongnh1 Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

chán thật tự nhiên bị lỗi h chả biết lsao nữa bao nhiêu công sức
  9. LawHD

LawHD Thành Viên Mới

Chỉ gia hạn chỉnh sữa bài viết thôi anh :pde29: Đợt tới hãy tham gia nhé :pde86:
  10. Gao Đỏ

5/4 rồi hóng từ tối mãi k thấy gì :pde20:
Moderators: Vinci