Thư cám ơn nhà phát hành game5

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi w2e3sdx, 12 Tháng ba 2014.

1. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

Đang giờ boss cũng đang cắm cúi đâm đầu vào boss nhưng vẫn phải lên đây lập pic cám ơn game5
    _Cám ơn đầu tiên là về update của game, vâng cám ơn game5 rất nhiều: 3 tháng update chức năng mới 1 lần, tạo điều kiện cho các game thủ cho các vip thấp có cơ hội đuổi kịp về lc với các vip cao (vì chả có hd nào thì cần gì xài vàng) thằng nào cũng như thằng nào.
    _Thứ 2 là về event của game từ sau tết càng ngày càng ít, cái này cũng là 1 điểm + cho game5 với tiêu chí tiền các bạn nạp tử tết+giáng sinh đến giở chúng tôi chưa xài hết (valentine thì cần thêm chút ít nên ra thêm cái event) nên chúng tôi chưa cần vnd của các bạn, hẹn các bạn lần sau
    _thứ 3 là về vấn đề nạp thẻ, mấy hình thức khác (qua atm, game cards) riêng với mình thì nạp card dt vinaphone: khi bị lỗi báo lên trang hỗ trợ: vâng phải công nhận là hệ thống trả lời tự động của các bạn rất nhanh, vận hành hầu như là hoàn hảo luôn gửi câu trả lời đã dc lập sẵn 1 cách tức thì còn giải quyết thì từ từ tính sau, ai mượn mày khôn nạp vina ăn hết tiền hoa hồng của tao kẹt ráng chịu (cái này cảm nhận riêng mình)
    _ Thứ 4: Gộp server, Cám ơn game5 đã để chức năng này thành 1 chức năng định kỳ, mình chơi game này từ đầu tháng 10 đến bây giờ tháng 3 thì mình đã được gôp sv 3 lần, coi như là 2 tháng dc gộp 1 lần( mặ dù chính xác là lần đàu vào tuần thứ 3 ngay khi sv mới mở ra, lần 2 là vào đâu tháng 12, và tháng 3 là lần 3) và hiện tại là hơn 15 gần 20 sv chơi chung với nhau. Nói chung là ngày đầu rất vui ạ không khí, giờ boss 1h thì 1 2ph xong, boss 10h thì mạng cáp quang, mạng không chập chờn và mạng việt nam thì vô tư còn lại thì le lói (riêng mình và cụm sv mình gộp lần 2 thì đợt 30 mới chạm vào dc boss và lần gộp sv thứ 3 này thì khả quan hơn 1 chút đợt thứ 50 mới biết con boss nò hình thù như thế nào, mình chả cần ăn boss ạ, chỉ mong dc cham vào 1 lần rồi ngồi đém số thôi cũng dc nhưng phải gần 15ph click điên cuồng đến đợt 50 mới nhảy vào dc ạ). Rât mong game5 cho chức năng này được trở thành định kỳ 2 tháng 1 lần, và chia sẻ đồng đều (chứ đừng vì thương cụm server của chúng em qua nên dc đặc cách cho thêm) là em rât mừng và ủng hộ
    Nói chung là mình rất cám ơn nph game5 đã mang lại cho em 1 web game không thể kiếm dc ở đâu khác, cùng với 1 dịch vụ và hệ thống chăm sóc khách hàng có 1 0 2, Xin chân thành cảm ơn g5 1 lần nữa
  2. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

cám ơn kinh thế duck! :)) :)) :))
    mà công nhận game5 đang ngày càng nhiều duck, nên giờ duck cũ phải thay thôi, duck đừng buồn! :V :V :V
    :15: :15: :15: :15: :15: :15: :15:
  3. Lonton

Lonton Thành Viên Mới

đồng ý với bác duck gộp sv làm gì k biết chả chơi được gì nửa cả đi boss toàn bị đẩy ngược lại muốn ăn 4 vạn bạc mà củng k song còn boss 1h thì thôi luôn bỏ chứ chẳng nói nhiều :23:
  4. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

lực bất tòng tâm bạn ạ, mạng bên úc không = 1 góc mạng vn (cho dù mạng vn cùi đi nữa), sv mình giờ đúng là vip 9 vip 10 nhiều như sao, lần gộp thứ 2 thì mình đếm được cũng 7 8 vip 10, lần thứ 3 này thì không biết thêm bao nhiêu nhưng cũng chắc chắn trên chục người , boss thì 1 đợt ra 5 con, vip 10 nào damage giờ cũng dư xăng 1 hit đến wave 50, giờ mạng chỉ cần 10 người vip10 ổn định chia nhau ăn cách khoảng, cứ đợt này ăn đợt sau nhịn, thì chỉ còn nước là đứng nhìn chờ đợi cho đến khi không còn 1 hit để nhảy vào kiễm bạc+exp rồi đếm số thôi, 1ph chờ đợi còn đỡ hơn 15ph đứng nhìn mà. Giờ cho dù nạp thêm vài chục chai nữa mà cái mạng không theo kip tốc độ bên vn thì cũng như giuc tiền xuống hố thôi
  5. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Cái kiểu ra sv mới theo tuần ko khác gì gunny
    Lúc người chơi ở sv cũ có dấu hiệu chững lại,nghỉ dần thì gộp cả đống sv lại cho các anh tài cắn xé nhau xem ai trụ lâu hơn =))
    Cách làm việc kiểu này....thật sự là tha hóa quá rồi.....:31::31::31::31::31:
    Cõ lẽ bây h $ nó là trên hết ....:30::30::30::30::30:
  6. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

thức sớm thế? hay ngủ muộn thế? :)) :)) :))
    mà không phải là bây giờ đâu, cái lũ game5 này từ lâu đã có danh tiếng trên thương trường rồi!!! :15: :15: :15:
    trước đây chơi vua hải tặc vì đam mê OP, giờ chơi nar cũng vì thích manga nar... nhưng riết rồi, thấy lũ game5 càng ngày càng tồi hơn trước, chứ chả khấm khá hơn được!!! :31: :31: :31:
    ôi thật là hài vãi lều lũ game5!!! :63: :63: :63:
    p/s: MÀ THẬT SỰ ĐẾCH HIỂU CÓ CÁI MÃ XÁC NHẬN LÀM "CHÂN LONG GIÁNG THẾ"???!!! :emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043::emo.s2u.vn_043:
  7. cunoicuacjtzzy

cunoicuacjtzzy Thành Viên Mới

bọn nó ko đọc đâu , viết làm gì mất công vl , ko thấy ai nạp thẻ nên nó quyết định gộp để hút thêm chút ít , rồi cbị sập kakakaka
  8. Shichimi

Shichimi Thành Viên Mới

Cảm ơn ý kiến của các bạn. Ý kiến của các bạn mình đã gửi lên cho mấy sếp xem.
    Các bạn cứ bình tĩnh, chuyện đâu còn có đó :75:
  9. AloConMeoHen

AloConMeoHen Thành Viên Mới

Cái sai lầm của bác đó là bác đang nước ngoài thì chơi game của nước ngoài đi . Thứ nhất : vừa phù hợp với mạng bên đó. Thứ 2: Chơi game nước ngoài cho nó chuyên nghiệp chứ ko nghiệp dư như cái tụi G5 này, vừa mất tiền mà lại nuốt cục tức vào người :35:
  10. nhoxquang

nhoxquang Thành Viên Mới

nói thật vs mod là gộp sv này rất bất tiện cho ae , cái thứ nhất săn boss 1h chưa đầy 5 phút cả 3 boss đã chết , còn 10h thì cũng mấy phút là boss lên lv 150 , người khoẻ thì ngày càng khoẻ , còn cùi thì vẫn hoàn cùi ko có cách nào cứu vãn ,nói thật là gộp sv rất tù , ko có cơ hội cho những ae khác phát triển hơn , đúng kiểu trâu bò húc nhau ruồi muỗi chết , nói đến đây là mod hiểu rồi đấy
  11. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Mà sao có cái trò dùng vàng để săn boss 13h trong khi 22h lại không được nhỉ?boss 22h còn mãi không hết, boss 13h mấy top đầu dùng vàng liên tục mình đánh được vài turn đã xong rồi. Thà cho dùng vàng hồi sinh boss 22h còn hơn
  12. nhoxquang

nhoxquang Thành Viên Mới

nchung bất tiện lắm bạn à gộp sv vào tự nhiên bh sv mình toàn châu bò ko ăn nổi boss luôn , gọi là ngồi xem người ta ăn boss , còn ko đến lượt mình đi hđ bh chả có ý nghĩa gì , toàn mấy thằng top 10 sv nó thay nhau ăn may mắn lắm thì đến lượt mình , thử hỏi sv bh có Mr.Sku + Rin + Chicken ( Lão Tà Thần ) + Senju Razef và 1 cơ số nữa thì còn cửa ko
  13. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Có lẽ NPH muốn thử xem ai có độ lỳ nhất để trụ đến khi những người còn lại chán nản mà nghỉ hết đây mà =))
    1 sv mà có đến ~ 10 acc VIp10 thì các bạn còn lại(kể cả VIp9) cũng xác định là lót dép ngồi hóng cho lành =))
    R.I.P...............
  14. nhoxquang

nhoxquang Thành Viên Mới

Sắp rồi , tình hình là bh ae cũng nản rồi , bh bn người rao bán acc chán
  15. ZzFuzZ

ZzFuzZ Thành Viên Mới

game này đã tới mức thoái hóa nặng rồi
    - k có thêm chức năng j mới
    -update thì cả mấy tháng trời ( nói tới nói lui nhiều cũng mệt )
    - HD thì 1h 2 hit xong ! HD 22h thì đứng ngó ! chạy đụng dx vào boss là mừng rồi ! có khi đụng vào boss bật ra đếm số tiếp
    -event thì toàn hút máu là chủ yếu ( bên nước ngoài nó lợi tức nhiều về VN thì trả còn j cái cục nợ j )
    - cứ thấy sv tỏm tỏm còn 1x người là lại gộp sv.Chưa kịp ăn cơm đã tiếp tục ăn hành:23:
    + càng gộp sv thì lại càng tù hơn : ng mạnh v8910 thì sell acc ! mạnh thì vẫn tiếp tục mạnh ! ng yếu thì vẫn cứ yếu => ngày càng yếu => bỏ game
    :23::23:
    e đã phát nản rồi các bác ạ
    P/S : mình ý kiến biết j bọn nó thèm đọc nữa có thì vứt ý kiến như nháp ! viết để thỏa cơn ức chế chứ trả dx j ! biết nhưng vẫn cứ viết hi vọng dx duyệt