NRT Thất ảnh, help me pls

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Koooooooooooooooooo, 24 Tháng bảy 2017.

1. Koooooooooooooooooo

Koooooooooooooooooo Member Tích Cực

mình đi thất ảnh đến thằng sasunoo kks thì không qua do nó có cái hồi máu
    mình thử dùng monoshiki lc 2m5 đánh mà vẫn thua .
    ai tư vấn đọi hình đánh con này cái mình có pain&kn, Dei&ssr, main, hamura và monoshiki
  2. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

cái đó k có choáng thì khó đánh lắm đợi lấy Nrt&Ssk về đánh đảm bảo ăn luôn đệ 7 :D còn k thì lấy Tone đánh chứ team bạn mình thấy k qua nổi phải up cao lên mới được nếu k có CC choáng. Mình thấy team bạn nếu k up ăn k nổi đâu :v
  3. thuyga12a3

thuyga12a3 Member Tích Cực

Mình mới chiêu Dei xong và qua dễ dàng tối qua. Cũng nhờ Tone cả. Bạn phải có 1 con choáng mới đi được.
  4. Small

à................................................thật sự mình k thấy sự liên quan ở câu đầu và 2 câu sau :pde17:
  5. thuyga12a3

Phương án nghi binh đó mà. Ý là Dei là dame chính (acc yếu) lại giảm hồi máu chứ ac mình yếu dame ko lại. Còn Tone choáng 3 con ko nó dame cho sml!!!!!!!!!
  6. Koooooooooooooooooo

t cũng có xài tone lc 1m7 mà vẫn k qua
  7. Koooooooooooooooooo

toàn đánh thằng kks 1-2 giọt
  8. thuyga12a3

Đội hình tối qua của mình là Oro, TA, Shishui, Tone (1m2), Dei. Mình qua dc là nhờ Tone choáng 3/5 con và Shishui buff cứu viện hàng sau. Như vậy bạn muốn qua thì theo mình nên khảm trang sức Tiếp viện + Hợp kjk. Và 1 điều tất yếu là bạn phải đi nhiều lần vào và cầu may thôi!
  9. Small

nó có giảm thủ mà :v chắc bạn còn yếu quá
  10. Koooooooooooooooooo

tỉ lệ sát thuong có 160% thôi
  11. Small

160% cao rồi :v mà bạn đánh cá nhân hay quần chiến, bạn chụp con choáng mạnh nhất của bạn xem nào :3
  12. Koooooooooooooooooo

cá nhân bạn