NRT [THẮC MẮC]BỊ KHÓA ACC 2 NGÀY KO RÕ LÝ DO NGÀY 10/06/2016!!

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi iGosu, 12 Tháng sáu 2016.

1. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

- Khoảng 21h ngày 10/06/2016 mình có cmt trong topic: http://forum.568play.vn/index.php?threads/bán-đấu-giá-thông-tin-mod-nữ.131702/. Với nội dụng như sau: "Thấy mod @@SaniwaFujoshi này có vẻ ế, xin đc up giá 1000,00000000000000000000000 vnd".

- Ngay sau đó khoảng 10p mình bị khóa acc với lý do lần đâu tiên mình nghe: "Lầy"?????

- Và như theo mình được biết mod khóa tài khoản diễn đàn mình là mod @BakaUsagi.
    Vậy mình mong mod cho mình biết cmt đó của mình đã vi phạm nội quy nào của diễn đàn. Và mod dựa trên điều gì để khóa tài khoản của mình trong 2 ngày. Rất mong nhận được lời giải thích chính đáng???
  2. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

3. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Trước a có đăng bài liên quan đến khóa tài khoản từ phía NPH a ý kiến cho e việc này với @evenstenves.
  4. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

5. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

6. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Hị hị, mình cũng hay bị ngáo mà cũng chưa có bị ban nên chưa biết cảm giác của bác ( mong được trải nghiệm)
  7. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

xời gì chứ ra đảo nghỉ mát vài ngày là chuyện quá bình thường :cat25mình được mấy mod cho nghỉ mát chắc cũng gần chục lần rồi thế nên chuyện này quá sức bình thường (ban acc này ta lại có acc khác :cat26)
    P/S: Sao lại có mặt mình ở đây ::amazed::
    Ruler thích bài này.
  8. LunaMoonfang

LunaMoonfang Member Chính Thức

9. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

cái này chỉ trách bạn ngáo đâu k ngáo đi chui zô topic của chi đại mà ngáo là thôi thua r như bác @Cupid1502 kia có ngáo vài lần nhưng bik chọn chỗ mà ngáo nên k sao còn bạn ngáo "đúng" chỗ quá mà. Super Moderator dĩ nhiên đâu phải "có tiếng mà k có miếng" đâu bạn.
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

ko quan tâm :3 mình không khoa nên mình chả ý kiến gì cả còn mod cả mập tạm thời nghĩ 4rum rồi nên mất bạn khỏi tag
  11. chien89hn

chien89hn Member Tích Cực

dang long` thanh nien ^^
  12. Sympathy

Sympathy Cao Thủ Forum Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

Xin chia buồn cùng bạn mình cũng muốn unban cho bạn lắm nhưng vì perm ban của S-Mod nên mod mình k unban đuợc thôi thì tặng bạn cái ôm lấy lại tinh thần vậy ::sad::
    naruto123002 thích bài này.
  13. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Chào bạn,
    Mình đã ghi rõ quy định khi đăng bài trong topic đó rồi mà và sẽ nghiêm trị mà không báo trước. Cậu cho giá khống là thuộc hành vi quấy phá trong đề mục. Mình ban cậu thì có vấn đề gì à? =)
    Mình sẽ chỉ giải đáp mỗi post này thôi, cậu nếu không phục cứ việc kêu người trị mình.
  14. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Thôi bác cố chịu để acc bị thọt đi :v haizzzzz, ngáo quá nó thế :( a di đà phật =_=
  15. Pyn

Pyn Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

16. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Chắc giờ chỉ có Smod mới trị đc Smod thôi, mà hình như cả 4rum naruto có ông nào CSo4 với chị mod đây thôi nhỉ ? Mà ông kia thì ko can thiệp rồi :(
  17. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

::big_smile:: do thớt đen thôi. mà cho dù đỏ thì cũng như vậy thôi::beat_brick:: vãi cái lý do "lầy"
    :pde17::pde17::pde17:
  18. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

wtf, khóa ac trong game luôn hả
  19. SaniwaFujoshi

SaniwaFujoshi Cao Thủ Forum Ninja Xinh Đẹp Thống Lĩnh Ninja

2 ngày chống lầy @@ mình chỉ là mod mới nên k có quyền hành gì, đunhừ hỏi mình @@ chia buồn với bạn, có 2 ngày thôi cố gắng...
  20. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Khóa mỗi acc forum à