NRT Thắc mắc về tỉ lệ CC của hinata ?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi notfail, 11 Tháng tám 2016.

1. notfail

notfail Member Tích Cực

Mod cho mình hỏi , có phải tỉ lệ CC 70% của hinata là bị lỗi đúng không ? mình mới mua nó về mà tỉ lệ CC của tướng thấp đáng thương mình đánh test đến hơn 50 lần từ đấu trường đến tinh anh , mà nó CC ít thì chả có tướng nào dính, nhiều nhất thì dc 3 tướng , chả bù cho trước mình dùng thập vĩ , indara , tenori tỉ lệ ghi trên kỹ năng thấp hơn nhưng dính tướng nhiều hơn bao nhiêu, do mình chơi dh tốc nên nếu tỉ lệ thấp quá đánh toàn thua, mong Mod giúp đỡ . Cám ơn nhiều :(.
  2. selfie

selfie Chém Gió Thần Sầu Bách Chiến Nhẫn Giả

bạo kích 90% còn chưa bạo kích dc, xác xuất thì ko nói trước dc đâu nhé ^^
  3. zmidouzkage

zmidouzkage Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

Để stun được team địch, thì có nhiều yếu tố ảnh hưởng
    1. Tỉ lệ CC phải cao, như Hinata là 70%, cao nhất hiện tại trong game
    2. Chênh lệch Exp giữa hai bên
    3. Trang bị, trang sức: như các tướng toneri, obito thì đều là kill choáng nên vs trang sức tăng thêm khả năng choáng khá lớn
    4. Do bạn hên hay xui thôi :v
  4. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đen thôi đỏ quên đi ::haha::
    zmidouzkage thích bài này.
  5. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

1 là bạn ko dồn vào hinata, 2 là bên đó có 1-2 tướng miễn điểm huyệt, 3 là lv nó cao quá nên khó điểm huyệt đc, 4 vì bạn ngu =))))
  6. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

tướng event làm gì có chịu ảnh hưởng kém cấp:|
  7. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Đánh vào kaguya, shin, gaara thì tỉ lệ thấp là đúng rồi :|
    NaruHina thích bài này.
  8. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

vãi troll :pde30: