Thứ tự các tướng sắp ra mắt và thông tin (lần 1)

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi MocTu, 9 Tháng mười 2015.

1. MocTu

MocTu Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Sr mình bấm lộn, Kushina chỉ 20% miễn thương nha :z:z:pde20::pde20:
  2. MocTu

À Toneri buff miễn choáng cho hàng sau nha.
    Của Toneri thêm vào trong dấu ngoặc kép chữ đậm: Skill: Công tất cả hệ số 280%, 65% khả năng gây choáng "địch" 2 lượt, giảm "đối thủ" 30% lực phòng 1 lượt, trừ máu 100% 1 lượt (...)
    :pde58::pde58::pde58:
    Dosun thích bài này.
  3. MocTu

À sai sót nữa nha, Kaguya - Nữ thần của Chakra trong Thiên phú thêm vào "Bỏ qua siêu né" nha (tức là giống Kushina với Rashomon Orochimaru đó)
    :y:y:y:y
    Dosun thích bài này.
  4. d2k308

d2k308 Member Chính Thức

sửa lại 1 chút phần thiên phú của kaguya nữ thần chakra: khi ninja này trong trận, giảm địch 30% tấn công, tăng hàng giữa phe ta 40% huyễn phòng, 20% vật phòng (phys. defense)
    p/s: bài viết chi tiết lắm, tks vì cái tâm của bác :D
    MocTu thích bài này.
  5. MocTu

À, tại mình kém anh văn quá, thanks bác nhiều :pde44:
  6. VockDa

VockDa Member Tích Cực

theo mình biết thì pain uế dame 280% lận nhé , do bản tiếng anh ng ta fix lại tướng event
  7. MocTu

Bạn ơi, này là thông tin dịch từ bản trung nha bạn, các tướng như hinata uzumaki hay kaguya nữ thần chakra trong trang đều lấy thông tin từ bản gốc mới ra tiếng trung, sau đó là cập nhật bản buff tiếng trung nha. Nguồn tin trên trang là thống nhất theo thông tin từ tiếng trung chứ không phải theo thông tin từ tướng bên sv Âu-Mĩ nha bạn
    :pde86:
  8. MocTu

Nếu bạn để ý mức tăng hệ số công tất cả của các tướng theo vị trí trong đội hình thì bạn sẽ thấy 280% cho nagato uế thổ là thiếu logic.
  9. HellKing

HellKing Member Tích Cực

bao h thì ra tướng trên vậy ad?
    Công tất cả. hệ số 100% máu đối phương. trời sinh đánh trước, bản thân có 100 nộ khởi đầu :haha:
  10. VockDa

VockDa Member Tích Cực

mình cũng chả rõ có hợp lý hay ko , nhưng hôm mình qua hóng bên sever trung thì thấy nó 280% , còn về Việt thì ko biết em nó ra sao
  11. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Bài viết của bác thớt bổ ích quá :haha::haha::haha:. Thanks bác nhé
  12. s1DiEl

s1DiEl Member Tích Cực

Toàn thông tin sever English, sever china khác nha bạn. Từ con Hamura trở xuống thì sever china đúng, vì English chỉ vừa mới ra Toneri. Bạn cứ đợi game5 ra Nagato thì bạn sẽ thấy khác những gì mình post.
  13. VockDa

VockDa Member Tích Cực

bác cho em hỏi là lục đạo và pain uế thổ thì con nào đi ải và pk ngon hơn
  14. s1DiEl

s1DiEl Member Tích Cực

Nagato tốc cao nhưng ko có khống chế pk khó ăn, đi hoạt động thì wá ngon, đi ải buff công to thì kết hợp với lục đạo, uế itc thì rút máu khỏi bàn. Lục đạo pk ngon, ải cũng ko thể thiếu.
  15. MocTu

Nhìn chung mình chỉ dịch thôi, về việt nam ra sao lại là chuyện còn phải đợi chờ mà, thoải mái đi :pde78:
  16. MocTu

Không có gì đâu bác Mod, nhớ đọc phần chỉnh sửa thêm của mình ở dưới nha :pde31:
  17. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Đã đọc, cũng muốn edit lại bài viết cho bác, nhưng tuân thủ luật bản quyền và sở hữu trí tuệ, nên e vẫn cứ để vậy. Không bác lại đi kiện lung tung, thì chớt em
  18. MocTu

Bác Mod cho mình hỏi này nè, sao mấy diễn đàn kia người ta cho sửa bài viết của chính mình mà bên đây ko cho sửa nhỉ? :pde54:
  19. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mấy cái thứ tự này có đúng với sv Việt Nam ko bác, hay chỉ là do bác tự sắp xếp thôi :b