Topic báo lỗi tính năng ingame tuần 4 tháng 7 - Update tháng 7

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Onepie, 21 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

ad ơi vào xem xét cho em trường hợp này với
  2. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

sáng nay lúc 10h mình nạp thẻ vina 100k cũng thế, báo mã số sai trong khi thẻ mới mua về ko trầy xước tẹo nào, ad vào check lại hệ thống nạp thẻ hộ e cái :(
  3. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

chưa fix giờ lại hả mod.chưa đến 12h mà đã có lực free rồi.chán thế ty nữa chắc cũng ko lôi đài được wa
  4. cIRazy

cIRazy Thành Viên Mới

sáng nay ra sv mới. tôi có nạp thẻ vinaphone vào acc mới lập. nhưng nạp lần đầu tiên nó ghi sai mã kiểm tra mặc dù tôi ghi đúng hết. nó đưa mã kiểm tra mới tôi nhập y đúc nhưng báo lỗi sai thẻ. tôi đổi thẻ 100k khác vào nạp mà vẫn không đc nên khóa 15p. tôi đổi máy 15p sau nạp tiếp với cái card vinaphone 100k thư 3 cũng ko đc. bh tôi mất trắng 300k. cần lời giải thích
  5. MONKEYS2 S113

MONKEYS2 S113 Thành Viên Mới

Đưa thẻ và acc đây tớ nạp hộ cho :D
  6. duyduc

các bác cho hỏi bh nạp thẻ dc chưa thế? nãy em nạp nó báo lỗi nên sợ chưa giám nạp sợ bị nuốto_O
  7. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

chán thật lại ko đi đươc lôi đài nữa.game thi càng ngày cang hút máu ma khi lỗi thi chả mấy ai quân tâm
  8. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

lồi đài ko được , boss tự chết , giờ đật hàng bỉ đảo lộn o_O
  9. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Các mod đang cố gắng tổng hợp lỗi lại để có thể fix lại sớm nhất có thể cho các bạn. Lỗi nãy phát sinh do bên TQ là múi giờ GMT +8 còn VN mình là GMT +7. Chắc do trong lúc update họ quên không chỉnh lại múi giờ cho bên mình. Rất mong các bạn thông cảm cho sự cố lần này !
  10. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

Mình thấy lần nào update cũng bị lỗi lôi đài hết ma chả thấy game5 noi năng j hết.tiền thì muốn người ta nạp mà làm ăn như đem con bỏ chợ vậy.wa lắm thì ra cái thông báo la song
    có khi nào giết người song rồi xin lỗi la song không.2z
  11. heart1207

heart1207 Member Tích Cực

gọi đường dây nóng người ta sẽ hỗ trơ cho bạn ( lưu ý : bạn nên gọi liên tục vì đôi khi máy bận ) :d
  12. Dondo yolo

Mình đã nói lỗi phát sinh từ việc lệch múi giờ, cũng đã xin lỗi rồi. Bạn còn đòi hỏi gì nữa ? giết người nó cũng có nhiều loại nhé bạn: bất khả kháng, có chủ đích ... đừng vơ đũa cả nắm
  13. RonaroaZoro

RonaroaZoro Thành Viên Mới

đưa thẻ cho tui để tui kiểm tra xem nó có bj làm sao ko:D
  14. dragonK

dragonK Thành Viên Mới

lỗi về boss thế giới và đấu trường đang được cố gắng khắc phục nên bạn thông cảm 1 chút nhe, còn icon chc thì khi update đã clear nên những bạn nào chưa nhận thưởng hay tăng thân mật hãy đợi đến mùa chc sau sẽ mở lại trk ngày thi đấu và các bạn vẫn có thể nhận thưởng và tăng thân mật nhé
  15. duyduc

Thế còn lỗi nạp thẻ là tn đây ad? hoi mà chả có ai chả lời lso_O
  16. Nangs2mua

Nangs2mua Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

Mod xem lại update sao mà lạng thời gian quá :
    1, cài đặt YT lúc 19h thì lên thông báo 20h ( kích vào biểu tượng YT thì vẫn 19h )
    2, xem lại cái lôi đài, rất nhiều acc không vào được lôi đài, có vào được thì ko thấy ô nào để đánh ( trống trơn)
    3, Xem lại thời gian Đấu trường đi, 10h hết Đấu trường mà 9h30 đánh ko được.
    4, Xem lại mấy phụ bản trong Impel Down, cữa 16, 17....( mới đi đến 17, còn các cữa sau thế nào ko biết), có tướng đánh không mất máu ( mỗi lần dame mà tốn có 500 máu ).
    5, Phiên bản mới update lạng quá lạng...F5 liên tục
    Mong mod đệ trình lên và sữa chữa lỗi sớm và gấp cho anh em chơi.
  17. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

từ hum qua tới h nó bị thoi gian roi sửa nhanh di mod ơi
  18. Dondo yolo

Mod đã tổng hợp lỗi và gửi lên trên. Sẽ cố gắng fix lỗi sớm nhất có thể cho các bạn :)
  19. dragonK

dragonK Thành Viên Mới

Lý do các hoạt động bị như vậy là do khi update vẫn đang bị lệch múi giờ của Trung Quốc nên các hd diễn ra sớm hơn 1h, còn về Impel Down thì từ Địa Ngục Băng Giá là có npc kháng Tc Vc Mc nên mất 1 máu nhé bạn, tình trạng lag và lệch giờ đang được khắc phục nên mong các bạn thông cảm
  20. Dondo yolo

Bạn gửi qua topic báo lỗi tính năng dùm mod nhé :) cái này Mod không có thẩm quyền trả lời cho bạn :)
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.