Topic báo lỗi tính năng ingame tuần 4 tháng 7 - Update tháng 7

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Onepie, 21 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. duyduc

duyduc Chém Gió Thần Sầu Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình bảo nãy giờ mà mod onepie bên báo lỗi k trả lời. bực qá ra box này mấy mod :(
  2. dragonK

dragonK Thành Viên Mới

Bạn gửi bài qua topic báo lỗi tính năng để người có thẩm quyền vấn đề này giúp đỡ bạn nhé:)
  3. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

nhớ bồi thuồng nhé mod :))0
  4. Super Sage Mjn

Super Sage Mjn Member Tích Cực

từ hôm qua đến nay thẻ vina bị lỗi ko nạp được mà . tới khoảng 1h chiều nay là fix xong rồi nên bạn thử lấy card ra nạp lại xem được ko . nếu ko được thỳ liên lạc hỗ trợ là dc fix ngay á mà . làm gì tới nỗi mất trắng :cool:
  5. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Tất cả những ý kiến của các bạn, mod đã tổng hợp lại và gửi lên bộ phận KTV để fix.
    Các bạn chờ câu trả lời nhé.
    Mong các bạn thông cảm cho những sự cố không đáng có này.
    Thanks
  6. thejapanese

thejapanese Thành Viên Mới

Boss thế giới từ 16h15 server S50 đã được chuyển lên 15h15 phút và chưa kịp đánh boss đã chết .Auto boss cũng chả nhận được phần thưởng .Mod thông báo dùm lên bộ phận kĩ thuật đi :3
  7. thejapanese

thejapanese Thành Viên Mới

Các bạn chú ý time rs mỏ nhé.Có lẽ là phải rs trước 9h tối do time bị sai rồi .Hôm qua 9h đã không đốt được mỏ hôm nay vào lúc 10h sáng thì đốt bình thường thế nên cái time rs mỏ cũng cần MOD thông báo lên nhà phát hành luôn.
  8. oOalexOo

oOalexOo Member Tích Cực

Ôi, Big update xong là một mớ lỗi...... :(
  9. KemSiro

KemSiro Thành Viên Mới

Mod ơi mod fix lai gium dc ko mình tao acc lâu rồi nap nhiu vao rồi ko thể tao acc mới nên ko nhận dc code out game sever mong mod fix lại
    id mr123456
    sv 131
    nv: primebolt
    vip 7:
    ko nhận dc code out game sver mới
    Mount thích bài này.
  10. macham

macham Thành Viên Mới

Xin lỗi, vì mình ko đủ quyền để post bên báo lỗi nhanh. Mình chơi bên server S19, và dùng Client để vô nhưng giờ nó hiện ra thế này thì không cách nào vô đc. ???
  11. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mình cũng chơi = client mà cũng gặp tình trạng này , may là mình bên s55 nên vẫn vào được bình thường , tạm thời bạn chơi = phiên bản web đợi bên nhà phát hành sửa lại phần hiển thị các sever hot là đc :)
    macham thích bài này.
  12. macham

macham Thành Viên Mới

Mới hôm qua load một đống, giờ qua vWeb load lại sao thấy nãn quá. Bùn
  13. HienVuong

HienVuong Thành Viên Mới

Hiện mình đang chơi server 127, sao tối hôm qua 21h45 vs chiều nay 16h15 mình đợi vào boss thì khi đến giờ vào hoạt động xem Boss đã bị giết ? ? ? Lỗi ngớ ngẩn gì đây
  14. KagaminiLeni

KagaminiLeni Thành Viên Mới

Mình chơi = client trước chơi thì không bị gì sau phiên bản update xong, norton xóa mất tiêu không khôi phục lại đc trước thì khôi phục đc :( h thì mỗi lần bị mất là toàn phải tải lại :(
  15. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Chơi bên web là ok nhất :D
  16. Xopia_hunter

Xopia_hunter Member Chính Thức

viết bài phản ánh lỗi truyền thừa pet, mod chơi del bài. vui nhỉ. :))
  17. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Mod ơi, mình nạp card vina 50k dù nhập đúng seri và mã thẻ nhưng nạp k đc. Cũng k báo lỗi là thẻ đã sử dụng, mong Mod check giùm. Thanks
  18. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Bạn nên tắt bảo vệ đi.
    Bạn nào còn lỗi chưa đc giải quyết, qua topic này cmt nhé. Click here
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.