Topic báo lỗi Vua Hải Tặc - Lỗi tính năng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi sexyshadow, 8 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. MrBrace

MrBrace Thành Viên Mới

đã kiểm tra... nhưng vẫn không thấy...
    New Picture (1).jpg
  2. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Bạn chụp lại trang 2 bên đồng đội và trang 2, 3 bên quán rượu giúp mình nhé.

Hướng dẫn post hình bạn có thể tham khảo tại đây.
  3. Pain12345

Pain12345 Member Tích Cực

4. xyzZOROxyz_OP

xyzZOROxyz_OP Thành Viên Mới

Đánh bài - Khu vui chơi

Mọi người cho mình hỏi khu vui chơi có lỗi gì vậy, sao 3 ngày nay mình ghép cặp hoài mà ko tìm được đối thủ là sao @@
  5. bongbongbong

bongbongbong Thành Viên Mới

Công Nhận k gặp được ai @@ có vấn đề rồi
  6. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

đơn giản là cụm sv quá vắng nên dẫn đến tình trạng trên ! mình đã test sv 107 vẫn đông nguời chơi lắm ! còn mấy cụm cũ thì ít ai đánh dẫn đến ko bắt đc cặp @@
  7. xyzZOROxyz_OP

xyzZOROxyz_OP Thành Viên Mới

ghép cặp đây là với người chơi ở cụm sv khác mà bác, có gặp đc người ở cum sv mình đâu
  8. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Dạo gần đây (Sau khi update) hình như "Khu vui chơi" không thể ghép cặp với nhau. Cứ mỗi tối sau khi hoàn thành hết các thao tác cần thiết trong game là mình vào HĐ "Khu vui chơi". Sau đợt update gần đây (tháng 1) khi ghép cặp sau 1 thời gian là bị báo time out, ban đầu mình cũng nghĩ là do ít người chơi nên cứ như vậy trong 3 ngày. Hôm nay cũng như thường lệ, mình vào "Khu vui chơi" và vẫn bị time out, đang trong những giây phút nghi ngờ thì có khá nhiều bạn khác trong "Khu vui chơi" cũng đang phân vân, bàn tán trên khung chat về vấn đề không thể ghép cặp, lúc này mình đoán HĐ "Khu vui chơi" hoàn toàn đã lỗi sau đợt Update tháng 1 vừa qua. Mình mong các mod báo lại để NPH nhanh khắc phục lỗi để mọi người có thể cùng trải nghiệm với nhau trong Vui Hải Tặc. Cám ơn!
  9. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Chào bạn.

Mình sẽ gửi ý kiến phản ảnh của bạn lên cấp trên check lại xem sao.

Thân!
    Crocodile and (deleted user) like this.
  10. KiemVang

KiemVang Thành Viên Mới

Mình đăng nhập bằng client thì gặp lỗi này phiền mod kiểm tra dùm :
    [​IMG][/url][/IMG]
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.