Topic báo lỗi Vua Hải Tặc - Lỗi tính năng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi sexyshadow, 8 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. NguyễnMai

NguyễnMai Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Vạn Nhân Mê Wanted 16.000.000 Beri

Mình bị vài lần chơi bài đánh all 20k, đấu giá xong, bố trí trận 5 tướng xong xuôi thì vào trận được có 2 tướng. Nếu chỉ bị 1- 2 lần thì không sao, nhưng mình bị khá nhiều lần rồi. Bức xúc quá nên hôm nay phải lên đây thông báo. Đề nghị NPH có hướng giải quyết lỗi này.
    Mặt khác, mình đang nghi ngờ có người có hành vi hack đánh bài. Bằng chứng là mấy lần mình xếp 5 tướng mà vào có 2 như trên thì chỉ sau 1 lần tố 200 của mình, đối phương mạnh dạn all 20k. Sau đó vào trận thì tướng đối phương không quá mạnh đến mức all như vậy. Đây là tên người vừa mới chơi xong trận bài với mình ๖ۣۜCry (mình ở sv s1-2, còn bạn đấy ở sv nào thì mình không biết). Nói chung đây chỉ là ý kiến chủ quan của mình, nếu nghi ngờ của mình là sai thì xin bạn ấy thông cảm
  2. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Chào bạn.

Có khi bạn chưa nhấn vào nút chuẩn bị khi hết thời gian xếp trận, nếu như vậy sẽ xẩy ra trường hợp tướng bạn xếp sẽ không được tính vào trận hình.
    Còn việc hack đánh bài đó chỉ là ý nghĩ của bạn thôi, không có trường hợp đó xẩy ra bạn nhé.

Thân!
  3. LOYLfirst

LOYLfirst Thành Viên Mới

hôm nay mình bị lag mất 20k dial.lúc gửi vào nó báo gửi vào thất bại nhưng lúc kiểm tra lại nó vẫn mất.mong mod xem xét.nhân vật của mình là LOYLfirst.s86
  4. abc1108

abc1108 Thành Viên Mới

Khi mình đánh boss, trận hình lại xuất hiện là trận của 2 ngày trước, dù mình có thay đổi trận hình thế nào thì cũng vậy, dù quay sang trận 1 người
    Mình bắt đầu bị từ tối hôm qua, đã thử chờ đến trận boss chiều nay nhưng vẫn không được. Mong mod xem lại giúp mình.
    Acc của mình là naruto1108 S96-CONIS
  5. Onepie

Chào bạn.

Nếu bạn sử dụng chức năng update trận hình boss thế giới thì khi bạn đánh boss sẽ mặc định sử dụng trận hình khi bạn update lần cuối cùng. Bạn muốn thay đổi trận hình khi đánh boss hãy nhấn "Sử dụng trận hình hiện tại" trên giao diện đánh boss thì khi đó trận hình bạn dùng sẽ là trận hình hiện tại bạn đang xếp.

Thân!
  6. diamond_G

diamond_G Thành Viên Mới

15/11/2013 vào 12h mình có nạp 2 triệu nhưng khi vào nhận ''phản hồi'' chỉ nhận được ''đồ'' chứ ''không nhận được vàng'' và mình cũng ''không'' nhận được ''quà nạp thẻ''. mong ad xem xét lại dùm.
    DiaMong_V
    sever 99 myure
  7. Onepie

Chào bạn.

Mình xin ghi nhận phản ảnh của bạn. Với trường hợp của bạn để nhanh chóng được giải quyết bạn hãy gửi phản ảnh của bạn lên trang http://haitac.hotro.ssgroup.vn/. Bộ phận xử lý lỗi sẽ xem sét và trả lời bạn nhé.

Thân!
  8. diamond_G

diamond_G Thành Viên Mới

mình đã gửi yêu cầu hỗ trợ nhưng không nhận được gì hết. Và hình ảnh đính kèm mình gửi không được mong bạn có thể giải quyết nhanh việc này dùm mình
    chân thành cám ơn bạn.
    DiaMong_V
    s99-myure
  9. Onepie

Chào bạn.

Với quyền hạn của mod chỉ được ghi nhận và báo lên trên bạn nhé, mình không có quyền giải quyết hoặc can thiệp bất cứ gì vào game. Nên bạn hãy đợi câu trả lời từ bộ phận xử lý nhé.

Thân!
  10. Shinni

Shinni Thành Viên Mới

Lỗi không nhìn thấy thuyền NPC tầm bảo
    tên tài khoản : vn02765123
    tên nhân vật : TiểuThốn
    sv : s96-CONIS
  11. Onepie

Chào bạn.

Bạn hãy xem time trên máy đã chỉnh về múi giờ Việt nam chưa nhé. Nếu chưa chỉnh thì bạn hãy làm theo hướng dẫn ở hình bên dưới là ok nhé

Thân!
  12. GoldDAce

GoldDAce Thành Viên Mới

-Tên lỗi :mất bảo vật
    -Mô tả lỗi :mình tháo bảo vật tím ra rồi không đeo vào đc nữa, out ra vào lại thì mất luôn
    -Hình ảnh minh họa Untitled.jpg
  13. GoldDAce

GoldDAce Thành Viên Mới

tên tài khoản : chinhkhoa2
    tên nhân vật : GoldDAce
    sv : s84
  14. Onepie

Chào bạn.

Thắc mắc của bạn của bạn hãy gửi trực tiếp lên bộ phận KT giúp mình nhé: http://haitac.hotro.ssgroup.vn/

Thân!
  15. GoldDAce

GoldDAce Thành Viên Mới

mình vào gửi thì luôn nhận đc thông báo này:
    Dưới đây là dah sách các bài hướng dẫn có liên quan đến vấn đề bạn tìm kiếm. Vui lòng đọc qua các bài viết liên quan, có thể giúp ích cho bạn trước khi chúng tôi kịp xử lý. Yêu cầu của bạn chưa được gởi đi.
  16. Onepie

Chào bạn.

Vậy là bộ phận kỹ thuật đã ghi nhận lỗi của bạn rồi "...có thể giúp ích cho bạn trước khi chúng tôi kịp xử lý" và chờ câu trả lời bạn nhé.

Thân!
  17. GoldDAce

GoldDAce Thành Viên Mới

nhưng nó ghi là "Yêu cầu của bạn chưa được gởi đi." mà ad, mình vào chỗ yêu cầu của bạn nó cũng ghi là không có yêu cầu nào, hix
  18. Nomissmax

Nomissmax Thành Viên Mới

19. GoldDAce

GoldDAce Thành Viên Mới

hic, thế làm thế nào bây giờ :(
  20. zodiac234

zodiac234 Member Tích Cực

bây giờ đang bị lỗi này ad ơi mình đã F5 vài lần mà ko được nếu có được thì vào đến nơi đứng hình
Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.