và đây là vĩ thú 9 đuôi @@

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Apophis_XIII, 2 Tháng ba 2014.

1. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

M.n có để ý là từ khi có cái PK liên sv thì các cụm sv cũ mới có 1 siêu nhân ăn hết tất cả HĐ ko? =))
    Trước đó tất cả m.n đều có cơ may!
    So sánh như thế này là hợp lí nè:
    các acc VIp10 đc ví như là Nga,Mĩ thời xưa
    còn các acc VIp9 đổ xuống thì như là Ba Lan,Áo,...mấy nước yếu yếu
    Theo dân gian mình có câu: trâu bò húc nhau ruồi muỗi chết =))
    Hiện trạng naruto hiện tại đúng y hệt luôn =)) mấy acc yếu yếu chỉ để làm nền cho các acc VIP tỏa sáng rực rỡ thôi =))
  2. Tobirama

Tobirama Thành Viên Mới

them6 1 chem1

thêm 1 bác vào đây chém gió 1 ngày 20k ~30k van bạc mới ghê chém ko bít ngượng zzzzzzz
  3. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

lý do là các anh tài v10 muốn đấu với nhau, mà hơn thua nhau là ở việc up đồ, up vĩ thú, nói chung là up và up => các anh ý không thèm nhường, không thèm cho mọi người choi vui nữa, mà chỉ muốn mình là no1. Thế là các acc từ v9 trở xuống, đành ngậm ngùi nhìn các bác v10 đánh boss, đi hđ! :v :v :v
  4. SatNhanGian

SatNhanGian Thành Viên Mới

Tkhctc

ko đọc phía dưới xin lỗi nhầm hỏi lại rồi à ,
  5. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

Sxeepm

muốn ăn uống gì thì qua cụm 6 của mình nè, gộp sv 2 lần rôi tổng cộng cũng gần 10 sv với dàn vip 10 gần chục acc,vip9 nhiều khi còn ít hơn 10,boss 1h thì ai cũng xài vàng hầu như boss 1 bên chết là bên kia cũng chết luôn, chỉ uchiha hơi yếu tí ,boss 10h mình phải đợt 30 trở lên mới la liếm dc 1 ít,chứ đâu dc như các cụm khác chia nhau mà ăn, giờ cái acc nạp cũng gần 70tr mà chả đánh đấm lại ai vì gộp sv đây
  6. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

R.I.P
    mà sv đấy có những ai mà kinh khủng vậy?
    HĐ 10h đến lượt 30 trờ đi mới la liếm đc thì ....kinh khủng quá....
  7. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

cái top 10 liên đấu thì hết 6 7 người sv mình đang trong đó đo' bạn, trừ hạng 1, 2 sherion với rin+palas ra thì từ 3 đến 6,7 đều cụm 6 cả
  8. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Hix thế thì chắc sv đó nghẹt thở lắm nhỉ =))
    Toàn acc VIp9,10 thế thì..... nghẻo cmn luôn :29::29::29::29::29: