Xin đội hình đánh boss lv 90

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi banh my bo, 6 Tháng một 2014.

1. banh my bo

banh my bo Thành Viên Mới

Như tiêu đề ai chỉ giúp đội hình boss 90 . Nhân tiện chỉ cho mình nên dùng skill nào để dame max boss
  2. Fanfare

Fanfare Thành Viên Mới

theo t thấy thì Hiruzen, Minato, Kabuto ,TC, haku :))
    Skill chắc skill lốc xoáy ^^
  3. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Không biết bạn theo dạng đội hình nào nhỉ? 2-2-1 hay là 1-3-1 nếu là 2-2-1 nghĩa là bạn đã build có 2 tướng hàng sau sẵn rùi, về kabuto, haku nếu bạn đã chiêu sẵn từ trước thì bây giờ dùng là tốt rồi. Còn nếu như bạn chưa chiêu 2 em này thì ở lv90 này bạn không nhất thiết phải chiêu vì nó cách 20 lv lận, thay vào đó bạn có thể dùng obito, terumi mei cũng được tuy không buff nộ nhưng bù lại có dame.
    Còn nếu bạn chỉ build cho 1 slot tướng hàng sau ngoài những tướng bạn có obito cũng đáng để suy nghĩ vì em nó có hiệu ứng giảm máu 3 lượt cũng ngon.

Về tướng hàng giữa thì có minato, hiruzen là "2 con hàng" "đông khách" hiện giờ.

Tới bây giờ thì nếu hàng giữa bạn khá đồng đều về dame thì chiêu lốc xoáy là lựa chọn tốt, còn giả như bạn có 1 dame 30k và 1 dame 15k sự chênh lệch khá xa thì theo mình tướng chính nên xài hợp kích với tướng dame 30k. Vài điều chia sẽ cùng bạn.
  4. gaara97

gaara97 Thành Viên Mới

Mod hinata chan cuồng hinata đến v à
  5. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Chỉ là thể hiện tình yêu với nhân vật mình yêu thích thui ấy mà, hi vọng không quá cuồng^^