Xin điều chỉnh tỷ lệ ra thuyền tầm bảo

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Michell, 17 Tháng chín 2012.

1. EustassKid

EustassKid Thành Viên Mới

mình thắc mắc điều số 1 của bạn, là 1 NPH game nắm trong tay gần chục game, k lẽ k có đội ngũ kỹ thuật hay tư vấn của đối tác bên TQ giúp chỉnh sửa sao? Giả dụ như võ lâm 1 của vinagame, mỗi lần event rớt bánh chưng chẳng hạn k lẽ là nguyên mẫu của bên TQ ah?
  2. Michell

Michell Member Tích Cực

nói như bạn thì khi ko có may mắn hỗ trợ thì chỉ ĐỂ CỐ MÀ THAY ĐỔI NÓ ở đây là tọng vào họng nó 1 đống vàng để coi mày may mắn hay tao xui xẻo à ??
  3. Kmacblad

Kmacblad Member Chính Thức

Hả, rate đồ mà fix cứng trong source code à... =))
    Thế mỗi lần điều chỉnh là build lại chắc... =))
    Mà đây là webgame cơ mà, làm gì có client... =))
    Theo hiểu biết của t thì các loại hằng số, 1 là trong database, 2 là trong script... =))
    Thế nên làm gì có chuyện ko sửa dc... =)) Sửa dễ là khác... =))
  4. _Monter_

_Monter_ Thành Viên Mới

Hiện tại là lv75 mà đc có 3 lần thuyền tím và ko đc 1 mảnh đồ tím nào mấy hôm trước 1 ngày căng lắm là đc 1-2 thuyền đỏ nản vãi.
  5. DrakenZ

DrakenZ Thành Viên Mới

AD có biết các top sv 1 ngày tốn bao nhiêu tiền cho tầm bảo không
    AD có chơi game này ko, AD lên 7x xem 1 ngày tốn 400x8=3k2 chiến tích = 1 cái thuyền xanh hoặc vàng, 1 ngày 5 lần như thế còn chả đủ + 1 cấp cường hóa cho đồ
    các anh thử lập 1 cái khảo sát hỏi dân đen xem 1 tuần đc mấy cái tím
    đc free 1 cái tím thì mừng rơi cả nước mắt ra ấy chứ
    dùng vàng làm mới thì mất đến 200-300v cũng chẳng lên nổi cái tím
    chưa kể xắc suất ra đồ ngon thì đừng hỏi
    lên 70 các anh cho em pp với mũ vàng để em cạp đất mà sống à

anh nói câu này thì chả khác nào bảo là xem lại ăn ở của bọn trẻ trâu
    thằng bố anh còn chả thay đổi đc may mắn của anh nói gì đến chính anh
  6. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

một ngày làm mới mấy trăm vàng mà chỉ để ra một cái thuyền tím còn éo được thì NPH nên xem lại minh đi , ngồi đấy mà phán như đúng rồi ( kể cả level cao thì cũng chỉ thấy lác đác 1 , 2 cái thuyền mà bảo chỉ là may măn á :59:
  7. Monkey D Zezo

Monkey D Zezo Member Tích Cực

mình đồng ý kiến với các bạn, tỷ lệ lên thuyền đỏ và tím quá thấp, mà lên đc rồi thì tỷ lệ ra đồ ngon cũng siêu thấp, đơn cử như hôm nay, sau bao ngày vàng và xanh, đc 3 lần tím (sau khi đã tốn khoảng 300v) thì ôi thôi.....toàn mũ 65, pp 60, 65......lúc lên đc tím thì mừng rơi nước mắt, nhưng lúc nhận đồ thì ức muốn ói máu :((
  8. Michell

Michell Member Tích Cực

Thôi xin AD close topic dùm , nếu AD trả lời đại khái là do bạn ăn ở ntn đó nên số bạn xui , vậy mình ko còn gì để nói , an phận vậy 1 ngày 5 cái thuyền lục chạy long nhong thì mình cũng cười trừ chắc do hôm đó đen quá .... vậy đi !! :33:
  9. BigBoobs

BigBoobs Thành Viên Mới

đồ xanh + vàng về sau tách làm đồ ép tim =)) có khi ko có mà xài ấy ở đó mà than :42::42:
  10. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

pít là vậy, ko lẽ bạn thích 7x 8x mà cứ di thuyền nhận đồ xanh or vàg ak =))
  11. hades259192

hades259192 Thành Viên Mới

full cm nó hòm chứ ở đấy mà chờ đổi đồ ép tim :))
  12. Wind D Chipi

Wind D Chipi Thành Viên Mới

mình chưa lên 65 nên là ko biết chứ vàng vs đỏ hôm nào chả có :(
  13. Luixara

Luixara Thành Viên Mới

Khó thì đều khó chung thôi, đứa nào mà được thuyền tím kiếm được mảnh tím thì đành cho nó là vận khí tốt thôi, tầm bảo 50 lần bằng vàng còn không ra thuyền tím đây này. Hay là bạn cứ thử như thế này xem: Cái gì lúc mà mình không quan tâm thì nó sẽ tự nhiên đến, mấy cái này cầu cũng không được.
  14. Michell

Michell Member Tích Cực

Mình hok ham hố nữa bạn ơi cái này mình đại diện cho tập thể nói lên nguyện vọng chung thôi , còn có nghe có làm hay ko thì kệ họ
    Còn cái bạn nào thích đồ xanh đồ vàng thì chắc bạn thích được cọ bồn cầu lắm nên chỉ cần đồ xanh đồ vàng thôi phải ko :7:
  15. Valkyrie

Valkyrie Thành Viên Mới

hi vọng bản update tới có chức năng tích lũy đổi đò cho a e đỡ khổ :29:
  16. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

1 là cứ tốn vàng tầm bào, 2 là thôi cứ làm mới free như mọi ng`, 3 là chờ game5 tăng tỉ lẽ và khỏi chơi game lun vì lỗi :42:
    Mấy bồ giàu có cứ thích làm mới tb bằng vàng, h lại lên dey la làng ko biết chán à :50: Có gan chơi có gan chịu. Thế thôi! :34:
  17. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

thế ra thuyền tím thì ko phải cọ bồn cầu ah, thằng nào tự tin có thuyền tím ko phải cọ bồn cầu nói lên xem
    1 là dùng hết số lượt làm mới mắc số phận
    2 là dùng vàng cho đến tím thì thôi
    mình chẳng phải bảo vệ NPH nhưng game nói chung phải may rủi như thế mới thú vị, nó mới có sự khác nhau về đồ đạc chứ thằng nào cũng đồ đạc như nhau thì chán lắm. tất nhiên bạn kêu đen nhưng hay nhin xem xung quanh còn nhiều người đen hơn nhiều
  18. DrakenZ

DrakenZ Thành Viên Mới

^
    dạ vâng
    anh giàu anh dùng phương án 2
    em nghèo em chỉ dùng free thôi
    đ m may rủi cái kiểu cả tuần đ' nổi cái thuyền tím
    mà đc cái thuyền chưa chắc đc cái mảnh tím trong khi 5 mảnh mới 1 đồ
    chơi bao nhiêu game rồi mà ko biết cái cơ bản là về late game thì ăn nhau ở cái đồ hả
    chơi game theo kiểu thằng nào có tiền thằng đấy có quyền
    đúng là do mấy thằng trên bộ văn hóa thông tin nên h mới có suy nghĩ có tiền là có tất cả ko tiền là cạp đất mà ăn
    mấy thằng có tiền mà chơi mấy game khó như Tera, Blade and Soul, Vindictus chắc vào chỉ làm noob =))
  19. Michell

Michell Member Tích Cực

đúng rồi bạn thì cao thượng , mình dám nói gì bạn đâu , cái loại bợ đít như bạn đi đâu chả thấy , tưởng tượng xem từ 6x đến giờ chưa có lần nào ra thuyền tím mà ko phải bỏ thêm vàng cả , mình thì cùi thôi mới 79 , chẳng hay bạn bao nhiêu rồi ??
  20. coembendoi

coembendoi Thành Viên Mới

tao cũng chưa mất 1 tý vang nào vào tầm bảo cả, còn tao đã nói ở trên đó là hên xui, chúng mày kêu la cái đéo gì, chấp nhận 8 lần thì ấn nhanh 8 lần cho xong lên dc tím thì mưng ko lên dc thì thôi, thế chúng mày muốn phát nào cũng tím hả,
    còn nói câu may rủi cả tuần ko đc cái thuyền nào, thế lúc chúng mày đc đồ ngon sao đéo lên kêu ca đi, cái gì chả có quy luật của nó.
    sống lúc đéo nào cũng kêu ca, cảm thấy game tốn kém, ko vui hay sao thì nghỉ game đi chơi game khác đi.