Xin điều chỉnh tỷ lệ ra thuyền tầm bảo

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Michell, 17 Tháng chín 2012.

1. Michell

Michell Member Tích Cực

Như tiêu đề xin HPN xem lại tỷ lệ tầm bảo dùm , hơn cả tuần nay chưa biết mùi thuyền đỏ ra sao nữa chứ đừng nói thuyền tím , có khi làm mới 8 lần vẫn ko lên nổi thuyền lam , như vậy thì chết mất :23:
  2. Ly Smile

Ly Smile Thành Viên Mới

xin lỗi đời quá đen =))
  3. Doctor

Doctor Thành Viên Mới

8 lần ko lên thuyền Lam thì bạn phải thuộc dạng đen hơn than rồi.
    Mình mới 5x có 6 lần làm mới mà trung bình ngày nào cũng 2 thuyền đỏ :36:
  4. scorpiontk

scorpiontk Member Tích Cực

sáng h mình 3 lần tím còn lại là đỏ hết r hên xui thôi bạn ơi :|
  5. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

5x thì thoải mái
    khi nào 65+ thì mới hiểu cái cảm giác đen là như thế nào
    4 ngày nay ko nổi 1 mảnh PP nào
    toàn thuyền xanh + 2-3 thuyền vàng
  6. DrakenZ

DrakenZ Thành Viên Mới

hôm nay lại thêm 1 ngày ko màu tím nữa
    ngồi tầm bảo 4 ngày thì hôm nay đc 1 phát đỏ
    thấy đỏ rồi nên mình cho lên nốt tím
    ấn 200v không lên nổi cái tím luôn :|
  7. kenkool

kenkool Thành Viên Mới

hôm nay ngày hên của mình dc 3 cái tím và cho ra lò 3ff tím luôn
  8. khongaibiet

khongaibiet Thành Viên Mới

cũng đồng ý vs việc điều chỉnh tỉ lệ thuyền hy vọng sẽ đc
  9. Michell

Michell Member Tích Cực

hên xui ai chẳng biết là hên xui nhưng mà như tui là quá xui hay là do tỉ lệ quá thấp .... suy nghĩ xem 8 lần làm mới mà ko lên thuyền lam thì ..... ít nhất nó cũng phải thuyền vàng thì còn dám bỏ vàng vào cho lên đỏ or tím đằng này nó ko lục thì lam thì có chúa cũng ko dám bỏ thêm vàng vào ....
  10. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

từ lúc lên 65 đến h là 76, thuyền tím đi dc đếm trên đầu ngón tay =))
  11. Logitech

Logitech Thành Viên Mới

Mình cũng đen mà đen kiểu khác , thuyền đỏ vẫn ra mà đồ về thì toàn đồ vàng , chả được cái mảnh đỏ nào :12:
    Còn có bữa thì y như bạn chủ topic :33:
  12. Michell

Michell Member Tích Cực

tình hình này mà vẫn tiếp diễn thì ...... chuyện gì đến cũng đến thôi , hay là cho 1 cai mốc % tỉ lệ ra thuyền đi VD lục lên lam 70% , lam lên vàng 60% v...v.. để anh em dễ biết là do hên xui hay là do lý do nào khác :emo.s2u.vn_039:
  13. EustassKid

EustassKid Thành Viên Mới

đồng ý kiến vz bạn, người chơi đã chấp nhận dùng v để làm mới thì tỷ lệ cũng k nên thấp quá, từ thuyền đỏ lên tím hiện nay theo mình tỷ lệ chỉ tầm 10-15% đối với 7x :(
  14. jinjoker

jinjoker Thành Viên Mới

hên xui nếu xài vàng thì thuyền tím vèo vèo =))z!
  15. UchihaItachi

UchihaItachi Thành Viên Mới

Có kinh nghiệm là khi tìm ff mà không ra thuyền tím hoặc đỏ nữa thì nên chuyễn sang nón rồi 1 thời gian lại quay về với ff. Mình thì thấy như vậy, tùy các bạn :))
  16. Michell

Michell Member Tích Cực

cập nhật 18/9 hôm nay hên 1 tí được 2 thuyền đỏ và 2 cái phong vàng = shop , mặc dù đã tốn thêm 100v vẫn chưa thấy thuyền tím :33:
  17. huyhaitac

huyhaitac Thành Viên Mới

hôm nọ mới lên 65 mở đc ngay cái thuyền tím cứ tưởng là acc mình hên ai ngờ mấy hôm liên tiếp toàn thuyền xanh và vàng :35::12:
  18. CharlieBrown

CharlieBrown Thành Viên Mới

khi nào dỗi mình post bài chỉ cho cách tầm bảo luôn ra thuyền vàng trở lên
  19. Kurt Cobain

Kurt Cobain Thành Viên Mới

xin lỗi đây lv 79 lên thuyền đỏ mà ko có vàng thì quả là ước mơ. tỷ lệ từ 7x trở lên đừng có mơ.mấy ông 5x 6x thì nói làm gì.cứ thử lên 7x xem tỷ lệ xem.chuối vãi ra
  20. TinkerBell

TinkerBell Member Tích Cực

Có 3 vấn đề mình muốn nói với các bạn cũng như tất cả những mem kêu ca về tỉ lệ tầm bảo, drop mảnh đồ, mảnh boss...
    1. Game5 KHÔNG PHẢI NHÀ SẢN XUẤT GAME, vì thế không thể điều chỉnh được vấn đề các tỉ lệ trên.
    2. May mắn là 1 phần của bất kì điều gì trong cuộc sông. Việc bạn tốn 100v để ra được thuyền đỏ sẽ so sánh ntn với những người tốn 100 điểm HĐ mà k được nổi 1 mảnh rắn? Cùng 1 số tiền, 1 thời gian, 1 công sức bỏ ra, ai cũng như ai thì liệu có ai chơi nữa không? Điều quyết định sự khác nhau giữa mỗi người là may mắn.
    3. Các bạn có thể tìm 1 công việc giống như tester của các công ty Sản Xuất hoặc Phát Hành game để có thể hiểu sự nhàm chán khi có mọi thứ trong tay mà cũng chỉ đánh quái là hết chuyện!

Hi vọng bạn sẽ hài lòng với may mắn hiện tại của mình hoặc cố mà thay đổi nó!
    Thân!