[ Xin tư vấn ] Chắc em gà nhất Việt Nam

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KINGXXX, 11 Tháng tám 2015.

1. KINGXXX

KINGXXX Member Chính Thức

Em xin chân thành cảm động đậy trước sự chân tình của ae. gì chứ nhiệt thì em con hơn thằng Don Accino nữa! Nói vậy chứ em biết mình chơi free ( thuộc thể loại người chơi mà NPH ... mà ) nhưng em tâm nguyện. OP còn tiếp ngày nào thì em vẫn vào game ngày đó. Ăn hành tăng cường sức đề kháng mà :m.
    Hoaithu and CauBuon86 like this.
  2. UntilmateKill

UntilmateKill Thành Viên Mới

chơi sv mới đi cho lành t chơi free mà cũng đc top 4x nè
    :pde22:
  3. KINGXXX

em cũng hạng 44 đấy. tại sv còn 44 người chơi.
  4. thitruot

thitruot Chém Gió Thần Sầu Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

75k mà thớt có sẵn 15k vậy còn 60k phải kiếm.coi như thớt vip5 2 tháng lần 1 quỹ được 5k ---> 2 năm R.I.P:pde13::pde13:
  5. Shockmaster

Shockmaster Member Tích Cực

Bộ ko có ai mới vô chơi nữa à :pde20:
  6. Surgeon

Surgeon Member Chính Thức CÔNG HỘI ASL.S75

ta trước cũng như bác thôi:pde10:ăn chay niệm phật nếm mật nằm gay cũng lên dc 12x :pde16: CL k bằng ai nhưng cũng tính lên 1 con shura rồi tính tiếp:pde28:
  7. KINGXXX

em cảm ơn bác nhưng bác ơi, bác nằm gai thì được chứ mà nằm gay thì chắc em chớt quớ...............
  8. KINGXXX

có ai vào đâu, từ ngày gộp đến cả Vip 10 còn nghỉ nữa bác ạ
  9. Surgeon

Surgeon Member Chính Thức CÔNG HỘI ASL.S75

bấm có 1 tay, k để ý mà:pde17:
  10. KINGXXX

hên đấy. không là tiêu rồi bác ạ :pde19:
  11. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

có nhiều cách tạo ra vàng chứ đâu phải chờ mỗi quỹ :pde45:
  12. Shockmaster

Shockmaster Member Tích Cực

Thôi thì cố gắng chờ đợt gộp nữa đi :pde60::pde50:
  13. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

vãi dc cái nhìu vàng thôi chứ acc cùi mà :m
  14. giomua198

giomua198 Member Tích Cực

Nghỉ game cho mình luôn cho.
    Đùa đó. Mình thông cảm vì game online nên nhiều người bận bịu sẽ không có time mà tìm hiểu này nọ. Mình cũng nghĩ là cuộc sống ảo đôi khi bước ra là 1 lối thoát cho những kẻ quá ngiện ngập:pde20:. Hãy cứ vui chơi nếu còn có thể chứ đừng để nó bước qua ranh giới ý. Mình cũng xin nói các bạn hâm mộ các top này nọ cũng nên xem lại tư cách của họ nếu họ cao ngạo, ích kỷ thì thế đó.. cũng cứ coi là gió thổi bèo trôi. Còn những người như những bạn bè thật sự bạn nên tôn trọng nhưng đừng tin họ vội, hãy chắc chắc rằng không có vụ dính lứu tiền bạc gì... Mình còn muốn nói nhìu nữa nhưng các thánh gamer chắc đã hiểu hết rùi. Game mà cứ vui thôi, TOP để làm gì chỉ để nhận gạch đá chứ có gì o_O:rolleyes::oops::eek::D:p:cool::confused::mad::(;):) Mong muốn môi trường game đúng với mục đích ban đầu : kết nối tình yêu one piece.
  15. Haitak

Haitak Thành Viên Mới

có chút hư cấu :pde5: nhiều vàng ghê nhở
  16. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

1like cho sự nhiệt tình.
    thực sự mà nói để khuyên bảo. Nói luôn với bạn là V3 chỉ là 100k đúng k?
    bạn bỏ 100k đó đi.
    sang sv mới chơi. chờ đợt event ngon ngon bạn đầu tư 1 lần duy nhất 500k V5 rồi từ đó tích vàng lại. theo các phụ bản và vàng kiếm hàng ngày bạn cũng sẽ nhanh có đc 1 thành quả nhất định và k phải chịu cảnh yếu đuối ( như bạn nói ở sv bạn đang chơi đâu)
    Game này hay ở chỗ mình có nhiều cách chơi theo đuổi sự đam mê và tình hình tài chính kinh tế của mình. và quan trọng hơn cả vẫn là niềm đam mê và sự nhiệt tình.
    chúc bạn sẽ vững bước trên con đường đam mê của bạn.
    Nicotin86 and Hoaithu like this.
  17. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

cùi gì. đạp phát thì top 2 CH chứ chả đùa
    Hoaithu and Nicotin86 like this.
  18. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

vừa xem qua nhân vật của ông có 1 số góp ý ngọc thì ko thì sao ko yếu lv 113 mà ngọc thủ còn để ngọc 5 sao lv1 cái ông cần bây giờ là beri đập ngọc
  19. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

à quên thân mật cũng ko up, báu vật ko cương hóa, đồ chưa cường hóa max
  20. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

ê minh nó lên nhanh thật ấy =)) trc soi có 1m6 1m7 h gần 1m9 lun rồi :pde17: