[Kết Quả] Event Vượt Ải Đại Chiến Lần 5

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi TheOldMan, 14 Tháng bảy 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. Yasopp

Yasopp Thành Viên Mới

Sao mod ơi trong lúc e đọc toàn bộ event làm gì có vượt quả ải 30 đâu với lại em là ng đăng gần đâu tiên nên mod châm trước đc k ạ :m
  2. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

1 nick thì 1 code thôi :haha:
  3. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Được nhưng làm kín vào :pde1:
  4. VQQ1231

VQQ1231 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

:mđợt này làm hấp tấp nên ko dc nhiu code hứa cho code cho mấy thằng bạn kì sau chắc làm 10 nick wa
  5. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

6. 2pcuong148

2pcuong148 Thành Viên Mới

7. VQQ1231

VQQ1231 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

8. besthaitac

9. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@ChiLun : đã bổ sung cho bạn, sai sót là ở mình, mong lượng thứ
  10. Yasopp

Yasopp Thành Viên Mới

:z mình đăng ngay từ đầu lúc đó còn chưa ra thông báo vượt 30 ải nữa
  11. kolllady

kolllady Member Chính Thức

12. VQQ1231

:y:qbesthaitac dc code nào ko
  13. TheOldMan

@water : chào bạn, do bạn không làm mới bxh nên mình nhầm lẫn ở cửa. Tuy nhiên ảnh trong bxh bạn cũng không kéo tới tên nhân vật nên vẫn bị loại.
  14. A Đức

A Đức Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

15. A Đức

A Đức Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

đợt này dính nhiều lỗi BXH quá. k chuyển tới tab bỏ qua đi @TheOldMan ơi :pde16:
  16. TheOldMan

@VietCapuchino : đã bổ sung bạn vào danh sách, sai sót do mình, mong lượng thứ
  17. besthaitac

ko =)) tại hôm đó chưa biết cách đăng ảnh nó cứ bảo phải có nội dung nên mình bấm thêm dấu . vào cuối cùng anh thì ko hiện lên hiện lên mới đau . thế là dính tội spam =)))
  18. Robbie

Robbie Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri

haha, vừa post bài xong quay lại đọc lại nội quy, làm chụp lại hình khác luôn và ngay, :haha:
  19. TheOldMan

@xMaster : lỗi do mình thống kê sai, tuy nhiên ảnh bxh của bạn không kéo tới tên nhân vật nên vẫn bị loại
  20. VQQ1231

besthaitac sv nào thế thấy nc có vẻ vui tính có ji mình kết bạn tiện thể có code thì cho
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.