NRT Thế này là thế nào mod nào vào kiểm tra giúp mình với.

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi KoiiZyn, 22 Tháng một 2016.

1. Đi cả ngày về nhà log acc vào thì cái tên thành ra như thế này. Sao bảo fix xong là được đổi tên cơ mà.
  2. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Tên đẹp mà::brick:: nhìn vào đối thủ loạn mắt ko ra skill đc ::beat_brick::
    NaruHina thích bài này.
  3. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Đã xin cho vài người nhưng mod ko cho::amazed::
    Hi vọng đó chỉ là nói đùa::lol::
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cái này khó nè mà tên do bạn đổi sao lại thành ra thế này
    FAIZ thích bài này.
  5. Cupid1502

Lỗi thế này thì cần mod cho cái thẻ đổi tên thôi::amazed::
  6. Cupid1502

sao mà chơi game lâu dài vói cái tên đó đc hả mod::after_boom::
  7. Tokyyo

Tokyyo Member Tích Cực Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

hắc hắc, cái tội thích bấm bừa
  8. Đi làm cả ngày boss còn không đi được tối vào thì vào thẳng tài khoản và không hề được đổi tên nhé MOD, mình hoàn toàn bình thường không có ngồi rảnh rỗi mà test tên lung tung xem có fix được hay chưa.
  9. Đầu óc mình không hề có vấn đề mà ngồi bấm bừa, bạn để ý lời nói của mình chút.
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

để mai mình báo cho bạn thử nha xem có thể thay đổi ko nhé
  11. Chơi game, giúp nhiều người có mỗi cái tên để người ta biết, và để 1 số đứa nó ghét nó còn biết vậy mà bị ra như thế này, thật sự quá nản. Lỗi không đền bù đã không đòi hỏi vậy mà bị như thế này đây.
    Nói thẳng nếu mình chót bấm bừa thì mình đã không lập cái topic này nhờ kiểm tra.
  12. Cảm ơn MOD, hi vọng có kết quả sớm, đổi lại tên cũ cũng được.
    Mình cũng chẳng ham hố cái đổi tên này nữa. HĐ thì bận ko đi được đã đành lại lỗi còn mất oan 1 ngày. Giờ có cái tên nhân vật cũng bị như thế này. Thật là quá buồn
  13. Cupid1502

Mới đổi chữ kí hot quá bác ơi::ah::::amazed::
    KoiiZyn thích bài này.
  14. Mizuki Himeji

ok bạn mà chắc mai không báo được rồi mình quên mai là cn có gì bạn đợi thứ 2 nha
  15. Cái này không vấn đề mình có thể đợi được vì cũng không ảnh hưởng đến HĐ hay việc tham gia event.
    Cảm ơn MOD đã quan tâm, mong sớm có kết quả và mong là kết quả k quá buồn.
  16. Mizuki Himeji

ok bạn để mod có gắng hỏi cho không dám nói trước kết quả nhưng sẽ có hết sức
  17. có cái này mong là sẽ có ích, một thứ khẳng định đây có lỗi gì đó vì tàng bảo đồ vẫn hiện tên cũ của mình
  18. Mizuki Himeji

ok bạn chắc chắn mình sẽ báo và nhờ ktv kiếm tra lỗi nha
    KoiiZyn thích bài này.
  19. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

công nhận có cáj tên tử tế cko ng ta còn bjết ckứ. Ckẳng nkẽ gõ bừa để nó goj mình là j j ơj à ~~. Mong bạn lấy laj đk cáj tên :) ckắc do lỗj j tkôj.
  20. cảm ơn bạn đã động viên :cat74:cat74