[Báo Lỗi] - Báo Danh Tài Khoản Bị Lỗi

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Itachi Uchiha, 28 Tháng chín 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

voi lai acc mk bi the tu ngay 31/10 chu ko phai 1/11 dau nha mod mod xem lai coi
  2. LytyAzzz

LytyAzzz Thành Viên Mới

người ta k giải quyết nói làm ngơ giờ nt kiểm tra cho rồi củng nói làm ngơ thấy bạn hơi bị nhảm rồi đấy :h
  3. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

lm ngo o day la lm ngo voi n~ van de acc bi nhu vay ko khoi phuc nha
  4. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

acc bi the hum 31/10 ma bao 1/11 thi ai ma nghe dc
  5. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

hum do mk moi coi chuyen nar xong moi vao choi thi thay the rui:m
  6. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

neu thuc su co ng del thi mong mod do coi cai IP ay trung voi IP cua ai nha
    1.Meo
    2.alphal
    3. 1 theng khac
    4. IP cua mk
  7. heiaas

heiaas Chém Gió Thần Sầu Moderator Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

8. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

o the chang le mk tu del acc ak
    mod noi the nao chu
    o thi cu cho la bi del di thi mod do ho cai IP xem no trung voi IP cua ai
  9. heiaas

thế bạn share cho những ai thì bạn biết chứ sao mình biết.Mình chỉ trả lời bạn là acc bạn bi dell do thao tác của người dùng chứ không phải do lỗi của hệ thống nên bên mình ko hỗ trợ phục hồi lại acc cho bạn đc
  10. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn bảo acc bị hack vào ngày 31/10 vậy hãy giải thích tấm hình trên dùm mình. Mình vẫn chốt lại câu cũ "Bạn bớt nhảm dùm đi"
  11. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

uk lm sao ma dau lai dc tap the nhung cai mom dc thui lm an ntn thi den bo bill gate cung chang dam choi nua
    co thua tien cung chang dam choi nua
    me choi bi chung no hop lai noi the nay thi cung bo tay
  12. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

trc khi di mk mun gui toi may mod @BakaUsagi @heiaas mot cau chui mk mun noi rat lau rui:
    cai lu chung may co ti quyen ma bay dat hon ng luc na cung de doa ng khac thay bon lam tien la bau vao ngay.
    xong! day mun khoa acc hay lm j thi lm di khoi phai lam mom
  13. heiaas

Những trường hợp này mình đã nói rất nhiều nên bt mình sẽ không rep như trường hợp của bạn tiễu hổ Mình hoàn toàn ko rep hỗ trợ.Và những comment mình rep hỗ trợ bạn đều rất lịch sự,tôn trọng mặc dù thể loại bẫn bựa như bạn mình chả thích rep đâu.
    Ra đi thanh thản nhé bạn.Chào thân ái:y
  14. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

"Bẩn bựa " mà lịch sự ak nói hay đấy
    ReBirth2009 thích bài này.
  15. Angel

Angel Member Chính Thức

Còn trường hợp nạp card chưa nhận dc SSRoll sao đây add??? đang đua top mà chờ lâu quá @@
  16. HinataChan

HinataChan Member Tích Cực

Bên mình đã tiếp nhận rồi bạn vui lòng chờ hết hôm nay với hén, đầu tuần cũng nhiều việc mà!
  17. songtu6150

songtu6150 Member Tích Cực

Nói mà ko biết ngượng.mở miệng là kêu Mod đe dọa khóa acc
    Vậy sao ko tự biết mình ăn vạ quá ghê đi
    t nhớ bài viết đầu tiên của Duyhong là,nghi ngờ ng ta phá acc.sau đó từ khi acc Tieuho dc phục hồi thì lại kêu do game chứ ko fai do người
    Trong khi Mod đưa ra chứng cứ là acc do người bán đồ đi,vần còn cãi dc,rồi cãi chày cãi chối
    Đúng là đồ trẻ ranh,
  18. Oars

Oars Thành Viên Mới

Cái này bên US đủ cấp là tự động mở rồi chứ không chờ làm hết toàn bộ mới mở đâu, mình có bạn chơi sv Vn cấp 115 cũng bị lỗi chỉ mở tới Q 40-50 thôi. Q phủ mình làm tới lần 4,5 rồi ấy.
    Thôi không nói về cái này nữa, còn cái đặc sắc vĩ thú này thì giải quyết nhanh giúp mình, ngày mai hết hạn nhận quà rồi
  19. zNobitaz

zNobitaz Member Tích Cực

Trước mình hình như cũng gặp như bạn rồi bạn kiểm tra lại nhiệm vụ xem đã quét đủ cái pb nó yêu cầu chưa. Mình mất 30p ngồi mò nhiệm vụ quét mới trả được.
  20. duyhong

duyhong Cao Thủ Forum

cai game nay toan co may thang mod an noi kieu "lich su" thui nhi
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.