VHT [Báo Lỗi] Nạp Thẻ - Tài Khoản

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi MrKeo, 23 Tháng mười 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: ShanksAkagami
  1. vutuni1910

vutuni1910 Member Chính Thức

2. vutuni1910

báo nạp thể thất bại nhưng không được hoàn tiền
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

ID là tên đăng nhập bạn ơi
  4. vutuni1910

vutungninh mod ơi
  5. vutuni1910

mod ơi check giúp mình đi ạ
  6. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Mình báo từ chiều r nhưng KTV chưa trl nên mình chưa trl bạn
  7. vutuni1910

1 ngày rồi mà vẫn chưa xong hả bạn nick mất tiêu cái code của mình :(
  8. Belinda

Bạn đợi ngân hàng hoàn tiền nha. Ngân hàng trl thì bên mình mới trl bạn được chứ có phải bên mình nhận đc tiền r mà ko add exu cho bạn đâu.
  9. vutuni1910

Dạ oke mod chắc phải đợi sang năm rồi ngân hàng nghỉ tết mất tiêu ròi :((
  10. vutuni1910

id : vutungninh
    sever: S622
    Nạp 300k lấy cái phản hồi siêu lớn mà lỗi lên xuống, không được hoàn tiền cũng không có xu mà đổi, 12 tiếng nữa hết hoạt động rồi, mod check nhanh giúp em được không ? [​IMG] [​IMG]
  11. vutuni1910

mod ơi nếu không có xu trong hôm nay thì mod hoàn lại tiền giúp em với nhé, em nạp để lấy cái sự kiện mà hết hôm nay là hết sự kiện rồi
  12. Belinda

Bên mình có phải ngân hàng đâu mà hoàn tiền bạn. Hoàn đc là bên mình hoàn ngay cho bạn nạp r. Để mình báo xem bên mình nhận đc tiền chưa nhận đc r sẽ add xu cho bạn ngay
  13. vutuni1910

vậy bên mình check nhanh giúp em với hết hôm nay là hết sự kiện rồi, cả 100k hôm trước em có báo cũng chưa nhận được xu mình cũng kiểm tra giúp em luôn nhé. em cảm ơn
  14. Belinda

Cái 100k hôm trc thì bên ngân hàng báo bên mình là sẽ hoàn lại cho bạn, còn hôm nay thì ktv chưa rep nên mình kb
  15. YaGi

YaGi Member Chính Thức

Tài khoản: 0976501493
    Tên ingame: Dê_Idol
    Sv: 622 Taro
    Nội dung: nạp qua Atm tài khoản đã trừ mà k có exu
    Thời gian: 11:11 ngày 2/2/2022
    Vì mình ol đt nên k up ảnh lên bài đc. Nếu cần inb mình để mình cung cấp
  16. Belinda

Chắc chắn là phải cần ảnh giao dịch r bạn
  17. quynhkool21

quynhkool21 Thành Viên Mới

ID : quynhkool21
    sv 611
    lỗi nạp thẻ ATM. mình có nạp 2 triệu tài khoản ngân hàng đã trừ nhưng mình vẫn chưa nhận được xu mong ad xử lý giúp
    [​IMG] [​IMG]
  18. Belinda

Tải ảnh lên imgur.com r lấy cái linh bbcode cho mình nha bạn
  19. quynhkool21

quynhkool21 Thành Viên Mới

20. Belinda

Moderators: ShanksAkagami
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.