Gộp sv đi adm

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi MrLee85, 20 Tháng mười một 2014.

1. ngocbaobs

ngocbaobs Member Tích Cực

Ai cung gop yk hop sv thuy yen voi hoa son , adm xem xet va giai quyet trong 1 ngay som nhat nha , moi nguoi deu nan het roi
  2. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Xox nẠp mới 320k t nap 400k rồi số đó còn tăng nửa :)
  3. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

M lừa tề h thiên hạ hả? Ko đua lại a tiến ( hott) sang cp lừa e a tiến bán hết đồ rồi mua thanh loan vỗ ngực xưng tên àh.
  4. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Chung toi va nhjeu nhan vat dai dien khac cua 2 sever thuy yen - hoa son gop yk rat nhjeu lan ve van de hop sever trong 2 thang qua , nhun den ngay hom nay moi su co gang do adm da cho chung toi cu sock , la hop sv vo dang - thieu lam , chung toi mong adm co loi giai dap , va cho hoi Girlxinh co phai la thanh vjen adm ko , sao lai dua ra yk kien hop sv de nham tra dua 1 thanh vien baongocbs , dien dan co phai la noi gop yk kien ko ???
  5. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Chào ban! Mình là CTV game và cũng là 1 gamer ở Ngũ Độc. Bài của mình đăng trong muc Thảo Luận Chung chứ ko phải là Góp Ý Báo Lỗi, nên mn thảo luận, mong bạn đừng nhầm. Về vấn đề gọp server, ko phải 1 lúc mà nói gọp server là gọp, game phải đảm bảo đường truyền, map để mn có đủ để mà train, chứ ko phải gọp xong rồi mn lên than phiền là sao đường truyền yếu hay lak, quái ít ko đủ train, mình mong bạn thông cảm. Server Thiếu Lâm và Võ Đang là 2 server ra đầu tiên của game đến nay đã hơn 1 năm rưỡi rồi bạn. Còn về vấn đề server của bạn, bên mình sẽ xem xét và cũng sớm gọp lại mà thôi. Mình cũng muốn mn chơi đông vui vậy. Server Ngũ Độc cũng đã từng như thế nên mình hiều. Mong là mn thông cảm!
  6. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

The thi khong can gop yk gi nua , gop sever dau phai la nhin ra lau hay khong lau , ban hay nhjn sever mjnh nay , hoa son , chinh phai va trung lap co ai de dua nua khong , hay la nan het va bo qua sever moi het , ban la 1 ctv cung hieu dung nen nhin time , hoi truoc hop 1 luc 4 sever sao cac ban khong noi duong truyen , minh chi gop yk nhu vay thui , con ve vjec nay minh chac chan game nay se loan
  7. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Neu cac ban da ra sever moi de nguoi choi sever minh bo di , thi mong cac ban hay nghi cho nhung nguoi o lai , ban ra sever moi thi phai hop sever nao ma co so luong nguoi of nhieu , va vjec chenh lech luc chien qua xa , mong cac ctv cung nhu nhung bo phan game nay suy nghj laj viec hop sever ,cac ban ra sever moi mong hay chju trach nhjem gjum cac game thu
  8. ngocbaobs

Gop yk nhu vay cung khong dc gi dau , boi vi tu luc sever hoa son ra , sever thuy yen cua minh nhu bai tha ma , gop yk lau lam roi cung dau giai quyet , tham chj tat ca nhan vat dai dien 2 sever nay gop yk cung khong duoc gj , vay dien dan nay can ctv lam gi ???? Game nay khong bao gio co trach nhiem voi game thu dau , suot ngay ra sever moi de nguoi sever cu bo di , po tay
  9. volam

volam Thành Viên Mới

Troi oi , gop yk may thang nay cuoi cung hop sever khac , buc xuc qua di mat , dien dan nay co adm ko vay , sao bat chap yk kien cua moi nguoi vay
  10. ZuPhong2

ZuPhong2 Thành Viên Mới

Tôi thấy bên nào cũng có lỗi cả. Cái sai của Girl là đã làm chuyện tào lao lo chuyện bao đồng. Bạn làm công việc CTV để làm gì, họ có hiểu cho bạn ko? hay suốt ngày chỉ nghe chửi. Họ toàn là dân tào lao. Game này có hàng trăm người chơi, cứ mỗi người đều yêu cầu ra thêm cái này, mở tính năng này, ra event này thì chắc game này loạn lên quá. Họ có biết suy nghĩ ko? Chơi game ko lại người ta, đua top ko nổi thì lên kêu NPH ra server mới để rồi bỏ server củ làm cho server thêm vắng người, rồi qua server mới được một thời gian thấy văng người thì lại lên kêu gọp server, ko biết có bao nhiêu server để đủ cho tụi nó kêu gọp nữa. Người ta chỉ giải quyết vấn đề chậm tý là lên chửi um sùm, tụi nó ko nghĩ nếu người khác chửi cha mẹ tụi nó thì như thế nào? Tôi thường xuyên lên diễn đàn và thấy rất nhiều người chơi mới thắc mắc về game nhưng hỏi có mấy ai giải đáp cho họ, hay chỉ suốt ngày lên chửi bới đòi cái này cái kia? Tụi nó chỉ nghỉ cho bản thân mà thôi và bạn cũng ko cần quan tâm đến tụi này làm gì? Bạn muốn gộp server thì cứ mà gộp quan tâm tụi nó làm cái gì? Để xem đứa nào bỏ game, bỏ hết đi rồi đóng server đó khỏi phải gọp để xem game có đóng cửa ko?? suốt ngày cứ mở miệng là đòi off, tụi mày thử off game cho tao xem, có ngon thì off hết server luôn đi. Tôi thấy Girl bỏ cái gọi là CTV đi, về lại là 1 người chơi chẳng cần phải quan tâm đến tụi chó này làm gì. Ae trong bang rất vui vẻ ko cần phải làm vậy đâu. Hoan hô GirlXinh về lại căn nhà vui vẻ!
    zikzak thích bài này.
  11. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

ZuPhong nói rất đúng hoan hô ý kiến của bạn. Tên @hopsvdi này sủa lắm thế ko biết
  12. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Sủa cái lìn chơi game ko có ng pk lam nv xog bỏ đo mà chán ko .hay cùi mía xuất ngày cắm đầu cay lv
  13. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

;)
    Ăn ké thì đừng nhiệt tình quá chú em. A nói thế chú em tự hiểu nhé ;);)
  14. ngocbaobs

Vay sao sever moi khong ai yeu cau ma sao cu ra lien tuc vay , noi chung khong noi nhieu lam gi moi mieng , anh em choi game tu hieu , con zuphong de nghj ban lay ax 9 ra noi chuyen ban nhe ...
  15. ngocbaobs

Zikzak lay accoun 9 thuc ra day noi chuyen ban nhe
  16. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

Acc nào cũng zậy cái quan trọng là nói đúng hay sai
  17. ngocbaobs

Co thay ban noi gi dau , toan hua vao thoi, co can phai nhu vay khong , co gi cay cu lay acoun 9 ra cho moi nguoi bjet voi , chu cu so the , manh me len ban nhe
  18. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

Thui bạn à. Ko đủ khả năng đầu tư với ZxxoxxZ thì chấp nhận đi đừng dựa hơi ng khác ;);)
  19. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Tao k biết mày là ai nhưng nói sách mách có chứng..! Còn tao muốn gộp sv chơi cho vui chứ chẳng ý định đua với ai hết..!
    sakiratp thích bài này.
  20. zikzak

zikzak Thành Viên Mới

:p
    Thấy đua không lại lừa acc hott bán trảm 115 + lăng diệu phá chiến hồn bị ae chính phái chửi rủa cả ngày ở đây giả vờ ngây thơ à:p:p