HACK THỜI GIAN TỶ VÕ LẠI TÁI DIỄN...FIX GẤP

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi HaPhuong, 17 Tháng mười hai 2014.

1. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Tình hình là hôm nay tỷ võ ở sv DuongMon_NgaMi lại có những acc hack thời gian để di chuyển và đánh trước . Còn cách hack thì mấy người có trách nhiệm tìm lại mấy bài trc có người chỉ rõ rồi đó . Ko fix sớm thì ngày mai tỷ võ liên sv lại sẽ có người la lối :))
  2. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Sao ko ai trả lời hết vậy nè ??? Hay là lại " khó quá bỏ qua " :D:D:D
    zikzak thích bài này.
  3. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Bạn có thể chụp hình lại up lên được ko? Nói phải có sách, mách phải có chứng thì mình mới báo lỗi được.
  4. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Chụp hình sao thấy được , thế các bác không biết test àh ?? Cách thì người ta đã chỉ rõ ràng hết rồi mà bây h còn phải cần bằng chứng àh ??
  5. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Mod vào đọc cách chỏ dẫn hack của Giainhan nè
    Gởi NPH,
    - Hiện nay có một lỗi mới phát sinh trong game. Đó là nhân vật có thể di chuyển và chiến đấu được trong thời gian chờ ở map loạn chiến, tử đấu trường, và có thể là DHVT (DHVT thì mình chưa có test nhưng hai map kia thì mình đã thử). Cách để làm việc này là làm cho nhân vật mất kết nối tạm thời, khi nhân vật kết nối lại thì vẫn ở trong map nhưng di chuyển và PK những gamer khác đang đứng yên.
    - Có 2 cách để làm mất kết nối tạm thời:
    + Cách 1 (dùng 1 điện thoai): Gamer báo danh nhân vật vào loạn chiến hay TDT. Sau khi nhân vật được đưa vào map, gamer sẽ tắt kết nối wifi hoặc 3G, nhân vật sẽ mất kết nối, sau đó gamer bật kết nối wifi hoặc 3G trở lại, nhân vật sẽ kết nối trở lại. Lúc này nhân vật vẫn còn ở trong map, có thể di chuyển và PK những gamer khác trong khi những gamer khác không thể di chuyển cũng như PK vì bị giới hạn bởi thời gian chờ (chưa đến tg chiến đấu).
    + Cách 2 (dùng 2 điện thoại): gamer dùng ĐT1 báo danh nhân vật vào loạn chiến hay TDT. Sau khi nhân vật được đưa vào map, gamer sẽ dùng ĐT2 vào nhân vật, khi đó nhân vật sẽ bị mất kết nối tạm thời để connect vào ĐT2. Sau khi connect trở lại, nhân vật vẫn còn ở trong map, có thể di chuyển và PK những gamer khác.
  6. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Vấn đề này mình sẽ chuyển cho bp kỹ thuật xem xét và tìm hướng xử lý
    Cám ơn bạn rất nhiều.
  7. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Adm oi fix luon cai auto nhiem vu phanthien thuy trai nhan o tu dong di ti lang van thanh di
  8. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

adm cho hoi cai bi hak acc chi xac nhan cmtnd lieu co lay lai duoc o bi hak acc 1 tuan zui ma o co cac nao lay lai duoc mong adm giup do~ minh vs vao trang hotro ssgup minh bao cung cha? thay j
  9. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

nan game qua zui quanh lai an chom acc cua nhau
  10. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

bi mat acc bao adm thi thay toan lam ngo adm o giup la toi off game nuon
  11. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Bạn gửi vào inbox cho mình các thông tin sau nhé: id, server, tên nv, sdt đăng ký acc, email, và tấm hình CMND số serie lúc đăng ký thông tin về acc nhé! T2 mình sẽ giải quyết cho bạn
  12. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

cho minh hoi acc minh chi? xac nhan cmtnd thoi con sdt vs email minh chua co xac nhan mong adm va nph giai quyet ho minh vs acc dau tu bao nhieu tien bjo de dua an chom choi nan? qua
  13. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

adm oi minh gui 2 tin nhan vao trang ho tro.truc tuyen ssgroup zui bjo minh gui tiep tren dien dan mong adm va nha phat hanh giup minh lay lai acc
    id;hienthanh789
    ten nhan vat: nhat_log lv67
    minh chua xac thuc sdt va mail minh chi xac thuc cmnd
    so' cmnd : 145540135
    mong nph giup minh lay lai mk sin gui ve dia chi? duongnhatlong781@gmail.com
  14. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Ctv oi minh vua nap 1 the 100k vina bi nuot the , sever thuy yen , ten nhan vat MaLong , seri 36041300263157
  15. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Id volam2229744
  16. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

:o2:m:mthe nao day may bac adm oi lam an chan qua keu xuot may ngay zui ma van o lay lai duoc acc​
  17. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

ten nv nhat_log
    sever:thaison
    lv:67
    ten id:hienthanh789
    do minh so xuat len o xac thuc sdt ma mail.minj chi xac thuc cmnd:145540135
    minh thong bao not tin lay thoi adm o giup la minh off game nuon minh keu ka? tren ho tro.truc tuyen gui ka anh? so' cmnd zui mong moi nguoi sem xet
  18. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Mã yêu cầu bạn gửi bên hotro.ssgroup.vn là mã bao nhiêu ?
    Để mình kiểm tra
  19. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

minh o biet ma~ ban oi nhug toi qua minh da gui 2 tin vao trang do bao cao khan cap zui ban.ban kiem tra giup minh di minh vi minh chua bjo truy cap vao trang hotro.ssgroup.vn bao gio len minh o biet ma~ nhu the nao mong ban sem set giup minh lay lai acc di chu acc nap tien de cho nguoi khac choi minh nan qua
  20. KKorea

KKorea Thành Viên Mới

Địt mẹ nó lại dính hack dis game adm. Bọn tôi dùng iphone chơi game. Ae nào cũng bị thằng chó chicuong sever thái sơn phái trung lập.nó cứ đứng gần bọn t hoặc bọn tôi chỉ vào nó là bị dis game ngay.bị liên tục va nhiều lần rồi.train cả ngày ko sao.nó tới gần phá ae là ko thể chơi dc nữa. Lát tôi gửi hình ảnh nó cho. Địt mẹ nó.ae bên cp bọn t ko train dc j cả khi nó on.nhiều ae bị nó phá rồi.Nick t chưa đủ điều kiện để lập top