HACK THỜI GIAN TỶ VÕ LẠI TÁI DIỄN...FIX GẤP

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi HaPhuong, 17 Tháng mười hai 2014.

1. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

2. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

b
    minh o nhin thay ma~ o? cho nao het ban huong dan cho minh nhin ma~ o? cho nao duoc o de minh vao gui lai chu khan cap qua zui ban oi
  3. KKorea

KKorea Thành Viên Mới

[​IMG] nó cưỡi con toạ kỳ kỳ lân xanh bên phải ảnh đó.nó cứ đứng cạnh tôi khi tôi vào event hay bem ngũ linh là tôi bị dis game.cả buổi sáng nay nó phá tôi làm nhân vật tôi dis cả buổi.cứ vào nó lại chạy ra gần tôi lam tôi dis.cứ vậy nó phá suốt mấy ngày nay rồi. Adm xem thế nao đi chứ.để vậy ae dùng iphone bọn tôi không thể chơi dc game nữa.địt mẹ.nó chỉ làm đis dc máy iphone thôi.về dòng máy khác nó không làm dis dc
  4. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Adm oi toi vua nao the 100k vinA, seri 36041300263157 id volam2229744 ten nhan vat MaLong sever thuy yen , mong adm xem xet gium
  5. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

adm giup toi lay lai thi giup toi gui 2 tin vao trang.voalam.hotro.ssgroup.vn zui ban hoi toi ma~ toi gui la ma bao nhieu that su toi tim zui cha co cho nao viet ma~ gui? la bao nhieu ca? nan cach kam an cua adm va nph game thu? mat acc ma giup lay lai that kho khan
  6. potayadm

potayadm Thành Viên Mới

Toi nap the loi , bao ctv de den bu , sao ctv khong tra loi gi het vay
  7. nhatlong2

nhatlong2 Thành Viên Mới

me sai lam lon nhat la dau tu choi game lon lay nph chi biet hut mau game thu mat acc thi deo chiu giup lay lai
  8. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

_Có vài lý do mà người chơi bị mất acc:
    1/ Đưa id và pass nhờ người khác chơi giùm
    2/ Đăng nhập cung cấp id và pass vào những trang web ko rõ nguồn gốc (vì mục đích tham lam để được đồ)
    3/Trao đổi, giao dịch và bán acc
    4/Ko có ADM nào kêu người chơi cung cấp pass, mong là mn cẩn thận.
    5/ Ngoài ra còn có trường hợp, chủ acc nhờ người khác chơi hộ, nhưng đưa nhầm cho Lý Thông, rồi tên Lý Thông đó lên đây báo là mất acc, muốn thay đổi thông tin về nhân vật. Những trường hợp như vậy rất khó cho NPH xác thực.
    _Các trường hợp trên là do lỗi của các bạn chứ ko phải tại NPH và mình cũng xin cam đoan với mn là ko có bất cứ phần mềm nào Hack acc cả. Nếu ai có thì qua server Ngũ Độc - Chính phái, hack giùm acc GirlXinh, Cam đoan hack dc cho luôn acc.
    _GirlXinh cũng nhắc các bạn là những ai chưa cập nhật hoặc bổ sung thông tin đầy đủ về nhân vật thì vào trang https://id.ssgroup.vn/ để cập nhật nha !
  9. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Trường hợp của bạn bên mình đã kiểm tra là báo nạp thẻ thành công rồi nha bạn.
  10. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Giai quyêt luôn vụ mail cua t nhé bạn gui hỗ trợ mãi ko đc
  11. LaPhiYen

LaPhiYen Thành Viên Mới

Chao phuong cp seve duong mon..lau ko gap..haxk ty vo cach don gian ma ml ko bjk bo tay..ml tung hack giao dich tui lcqh thua ma .kaka maithuha truoc day
    HaPhuong thích bài này.