Tuần San Vua Hải Tặc Số 52 - Tích Lũy Vàng ===> Siêu Pet Cá Mập

Discussion in 'Tuần San VHT' started by Joker, Jan 8, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Em Thạch Rau Câu Smile !!!
  2. Borsalino Kizaru

Borsalino Kizaru Member Tích Cực

Mình thích em cánh cụt của Aoki hơn :u
  3. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Thế đợi em bò tên lửa với rau câu rồi quẩy 1 lần vậy :D
  4. Mrlak

Mrlak Thành Viên Mới

1, Mấy ad cho hỏi vụ lag game mất đồ đến nay gần 3 tháng không có phản hồi thì gửi đi đâu gửi cho ai và ntn.
    2, Thông tin về làm phim cho 1 tập phim Onepiece là 2tỷ vnd đem so sánh với 1 cái đám cưới là không hợp lý
    - Mỗi tập phim có hàng tỷ lượt xem tương đương với hàng chục tr USD
    - Đám cưới cũng không thể nào mỗi tuần 1 lần như ra phim đc :)
    3, BoaH bá đạo thế nào thì tôi không biết, lv cùi tiền ít thông cảm. Nhưng phải công nhận với chiều cao 1m92 cùng với vòng 1 101... thân hình như vậy thì đến 99,9999999999999% thằng đàn ông nhỏ dãi.
    P/s Thằng nào không thèm thì phải xem sét lại giới tính của nó là cái chắc.
    4, Event mấy bác ad xem sét lại sao cho hợp lý giá thành hơn chút thì còn chơi đc lâu dài.
    - Mỗi tuần ra 1 event lên đến 10tr thì ai theo cho kịp
    - Mình nghèo mỗi tuần tham gia 200k đến 500k thì thấy nó hợp lý hơn là 10tr
    - Cứ đà event thế này thì gamer liên tục chơi sv mới vì bị bỏ cách quá xa và nhanh nản game
    5, Tuần san nào cũng hay và hấp dẫn, phải nói rất cảm ơn tất cả những content đã có những đóng góp tích cực cho người đọc và người chơi.

Chúc các bạn content luôn có sức khỏe để có thể mang lại niềm vui cho mọi người.
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Đại diện tổ TS mình xin dc cám ơn bạn vì những nhận xét cực kì chi tiết cho bọn mình.
    1. Về lỗi mất đồ, các bạn muốn nhanh nhất là gửi hỗ trợ cho NPH, các ktv từng cứu nhiều tài khoản bị phá nát thì ko có gì là ko thể với trường hợp mất đồ.
    4. Event ra có cái dành cho dân free và dân trung bình, dân vip cao. Bạn nên tự lượng sức mình và đầu tư sao cho hiệu quả, mình thấy rất nhiều acc tầm trung nhưng rất mạnh là nhờ tính toán hiệu quả.
    5. Một lần nữa cám ơn góp ý của bạn.
  6. ArthasS140

ArthasS140 Thành Viên Mới

Cá mập giảm giá. Chắc là sắp có pet mới r. Megalo tích lũy gấp 2 salome. Theo logic có thể là pet mới gấp đôi megalo là 15tr chăng :haha::haha::haha::haha:
  7. 1412

1412 Member Tích Cực

không liên quan nhưng cho mình hỏi cài auto boss lúc đang off có được không vậy mn?
  8. Joker

Joker Bá Đạo Forum Công Hội Pirate.S2 Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Design Siêu Đẳng

Được bạn à !!!
    1412 likes this.
  9. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Có thêm mục "1 ngày bạn nên làm gì" nữa, mục này khá hay và đầy tính chân thật đấy nhỉ :D

À mà! Tuần San nay hơi ế thì phải.
  10. hihiz

hihiz Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Đây là event tuần sau hay tuần này trước vậy mod tại thấy tuần trc có megalo tích luỹ 75k rồi
  11. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Ế tại ai :pde11:
  12. Joker

Tất nhiên là của tuần tới rồi bạn !!!
  13. vipandpro

vipandpro Thành Viên Mới

Buồn toàn out game cho lv thấp, ngóng out game cho lv>120 mà mỏi cả cổ rồi.
  14. hihiz

hihiz Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Mà mod cho hỏi ké outgame ngày mai all sever hay 2 sv mới đc ăn thôi
  15. Baymax

Baymax Chém Gió Thần Sầu Đại Tá Hải Quân

Ế là vì mọi ng chưa biết HĐ hot đi cùng với tích lũy cá mập.
  16. Rau

Rau Thành Viên Mới

nhìn jimbe mất hinh tượng wa !^^
  17. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

mình mún góp ý mở sv mới thì nên cho code mốc cao nhất là 500k thôi vì sv mới giờ ít người chơi lắm có chơi toàn vào cày lên cấp 30 lấy code xong out để mấy pác nạp 1m5 vào chơi 1 mình => cuối cùng chán nãn bỏ nếu đc như trc' mấy mod để code còn 500k thay vì 1m5. code 500k như hồi trc' các mod làm cho sv mới đó đừng cho đồ 85 nữa làm thế mất đi cái ngày định mệnh chế đồ. Đây là ý kiến đóng góp thôi nha ko có ý gì đâu .
  18. gnartyeulx1

gnartyeulx1 Thành Viên Mới

T T vừa đổi con wave thì ra out game
  19. Joker

TS có vẻ ế ẩm quá,,, Phải chăng không có Event :pde7:
  20. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

vậy chắc even xếp hình r :pde49:
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page