Gabriel Gray
Hoạt động cuối:
24 Tháng tư 2014

Đang theo dõi 1

Người theo dõi 1

Chia sẻ trang này

Gabriel Gray

Thành Viên Mới

Gabriel Gray được nhìn thấy lần cuối:
24 Tháng tư 2014
    1. corodile
      corodile
      even quay về nhiệt quyết em với mấy người trong công hội onl thường xuyên nhưng mỗi mình em nhận được quà tinh anh.còn tất cả người trong công hội thì nhận được quà quay về nhiệt quyết 2 mặc dù em không off ngày nào.và mấy bạn kia cũng như em lại nhận được.mong g5 sửa lại dùm em.nhân vật corodile s76
    2. monkeyDLufy
      monkeyDLufy
      mod cho hỏi tg kết thúc event trái ác quỷ chính xác là 22h tối 22 hay 23 thế, em đọc thông báo mà cứ thấy mập mờ quá :(
    3. gunslinger
      gunslinger
      mod cho hỏi liên thông server xong cớ reset lượt nấu ăn với ra khơi lại 30 lần không, vì mai liên thông rồi.
    4. micc_is_me
      micc_is_me
      duyệt dùm topic " Lỗi nạp thẻ ngày 16/08" gấp với
    5. gantseconds
      gantseconds
      code trang rui mod oi
    6. ruou_quoclui
      ruou_quoclui
      Gay gay cái lồn, mấy thằng mod chết con mẹ hết rồi =))
    7. 0_0onepiece0_0
      0_0onepiece0_0
      we cai loi ko vao dc game ong bik ly do ko Ni
    8. hieuancutlon
      hieuancutlon
      Xin báo lại với đầy đủ thông tin :
      Nv 12348
      SV s13 franky
      LÚc 8h35 tối ngày 16/7 tui đang thay đồ đi map.Tháo cái mũ đêm lv 120 ngọc 58,5% ra để đổi cho choper thì có dòng thông báo
      "trang bị thất bại".Tui liền out ra vào lại và mất luôn cái mũ !
      Đây la ciến báo lúc đó tui đi map.Mod kiểm tra lại ngọc vs đồ và trả lại tôi đồ đã mất
      http://s13-haitac.game5.vn/api/repla...6c4a7e6cce13ae
    9. t1g3r_b0y
      t1g3r_b0y
      Xin Chào Mod, mình đang gặp 1 trường hợp lỗi trong event "tích lũy quy đổi nạp thẻ nhận nguyên liệu cam". Trường hợp mình như sau:
      - Tài khoản của tôi được chơi trên 2 sever là S54 - Foxy( do bạn tôi quản lý) và S59 - Zeff (tôi chủ acc quản lý) . Vào ngày 11/07/2013 tôi nạp 100,000 và nhận code 500 vàng thành công ( code báo xài thành công).
      Hôm sau đó- 12/07/2013, bạn tôi bên S54 cũng nạp vào 100,000 lấy code tuy nhiên hệ thống lại báo là đã được sử dụng. Theo tôi được biết thì: "Mỗi mức thưởng chỉ cho phép lĩnh 1 lần code và được ghi nhận trên lịch sử của trang ngân hàng code mỗi loại code chỉ được nhận sử dụng 1 lần/nhân vật". Trong trường hợp của tôi là 2 nhân vật trên 2 sever khác nhau.
      Mong Mode cho tôi lời giải thích chính đáng, nếu Mod Gray hok phải là người phụ trách về event này thì hãy giúp tôi biết nên tìm ai để giải quyết vấn đề này.
      Xin cảm ơn.
      TroublePY - S59.
    10. VuHoaDien
      VuHoaDien
      Mod ơi cho hỏi : cái tăng tiến tình cảm 500v có 2 mảnh hổ chiến là sao vậy , e tăng tiến 500v mà ko có 2 mảnh hổ
    11. ennel3kv
      ennel3kv
      Mod ơi cho hỏi sao ngoại trang của mình chưa đc trả lại mặc dù mình đã gửi báo cáo lỗi lên hotro.game5.vn cách đây 2ngày
    12. Hanzohattory
      Hanzohattory
      Mod cho hỏi : hiện tại sever nào cũng đều có acc của các mod để quan sát theo dõi coi có ai bug à
    13. Smoker___
      Smoker___
      Mod cho hỏi : Em đổi ssroll nhầm sever thì có đc chuyển lại ko ạ
    14. VuHoaDien
      VuHoaDien
      Mod cho hỏi : mỗi đợt event đào vàng kuja chỉ đào được 1 cái áo hay có thể đào ra nhieu cái vay
    15. depzai
      depzai
      MOD ơi bên ngân hàng code báo S72 cấp 70 là nhận được code sao tui cấp 71 không nhận được code là sao MOD.
    16. trongbo
      trongbo
      sao code báo chỉ sd 1 lần vậy
    17. tranganh84
      tranganh84
    18. songtu25051991
      songtu25051991
      anh ơi anh xem hộ em cái tài khoản em không trả lời dc bài viết hix. tkss anh
    19. tomace
      tomace
      e cung k dung duoc code su kien vinh danh dong doi
    20. thoaiyeuhoai
      thoaiyeuhoai
      code trung voi loai code khac la sao mod:emo.s2u.vn_014:
      lam hao huc doi code roi lai ko dung dc
      chan:emo.s2u.vn_046:
  • Đang tải...
  • Đang tải...