Sabrina
Hoạt động cuối:
10 Tháng hai 2024

Chia sẻ trang này

Sabrina

Cao Thủ Forum, Nam, from Ha Noi

๖ۣۜBM_Crac_ker_ 21 Tháng mười 2018

Sabrina được nhìn thấy lần cuối:
10 Tháng hai 2024
    1. Sabrina
      Sabrina
      ko đc tính nhé bạn. bạn đọc kỹ yêu cầu mình bôi đỏ đi
    2. HuyenThoais49
      HuyenThoais49
      mod ơi cho mình hỏi ở code 2, mr2 của mình nộ giết 2 con, xong lại giết 1 con thứ 3 mà ko nộ thì có dc tính ko để mình làm lại?
    3. anh2011
      anh2011
    4. Sabrina
      Sabrina
      Bạn hãy đọc kỹ yêu cầu của code 1
    5. quoclongcd502
      quoclongcd502
      nè bác mod ơi cho hỏi cái đc ko mình làm chiến báo code 2 là đánh từ 2 mục tiêu trở lên thế có thể dùng chiến báo đó để nhận lun code1 đc ko , bác trả lời nhanh dùm để mình bít mà tranh code thk bạn .
    6. Sabrina
      Sabrina
      mod rongpoloI đã report lên rồi bạn. Chi tiết tiến trình bạn hỏi mod rongpoloI nhé
    7. noahACE
      noahACE
      Gần đây trong S41 có rộ lên thuyền trưởng Style là chủ công hội Style đã dupe 1 cách công khai tăng % ngọc và TOP 1 sv cũng phải ngã mũ. Và trong thời gian gần đây khá nhiều ae trong S41 ngạc nhiên vì 1 số thuyền trưởng trong cùng công hội của bạn ấy lên 1 cách chóng mặt. 3 nhân vật điển hình mà mình muốn đc check luôn và ngay nhoks4d, QEen, và ๑۩Qeen۩๑
      [ATTACH]
      Có 1 tấm hình bằng chứng lúc Style đang dupe cho QEen mong mod gửi lên cấp trên check dùm mình. Mong muốn có 1 sự công bằng.
    8. lengendary
      lengendary
      cat ơi hôm nay mình bận bây giờ còn gửi bài bình luận ngày thứ 2 được k
      nếu dc thì trả lời nhanh để mình làm nhé. mặc dù được giải rồi nhưng thấy mấy bài viết chán quá nên ngứa tay.....
    9. ngheodixemini
      ngheodixemini
      mod oi nick cua? anh em sao ko dang nhap dc trong dien dan vay
    10. AresKa
      AresKa
    11. rongpoloI
      rongpoloI
      Đã mở bài "Topic post bài tham dự event Sống cùng giải đấu đợt 1 (27/11/2012)" rồi nha
    12. rongpoloI
      rongpoloI
      cái event sống cùng giải đấu, kêu họ điền theo mẫu nào đi kìa
    13. Titchuni
      Titchuni
      :44: ngày trước t cmt 1 câu linh tinh trong shop mua bán của sadi :D
    14. Sabrina
      Sabrina
      Trẻ con quá :). Rốt cục bạn có hiểu mod diễn đàn có chức năng j ko vậy?
    15. r3mjkK
      r3mjkK
      đến hôm nay là tròn 1 tuần mà vụ của mình vẫn im ắng. Thật sự quá thất vọng về các Mod chỉ chém to mà thực ra không biết 1 cái gì. Thôi thì thấy hối hận vì niềm tin đặt nhầm chỗ vậy.
    16. r3mjkK
      r3mjkK
      Acc này nghỉ chơi 1 tháng r đồ đạc rất thọt đội hình 3 buff lc 102k là mình đã chơi được 1 tuần rùi đó,trước nó chỉ 92k thôi. Mình không nói điêu với bạn làm gì cả chỉ trong 2h mà có thể hack được 6kv beri là điều không thể chấp nhận được bạn phải xử lí nhanh vụ này đi không thì loạn mất. Mà bạn có thể kiểm tra CTV s43 là ai không và mình nghĩ người hack này không bt đâu. Lúc mình đổi pass nhưng chỉ sau 1h acc vẫn bị lấy mất.
    17. r3mjkK
      r3mjkK
      ak có 1 chi tiết mà hôm 13/11 mình chưa kể cho bạn. Hôm trước tức là tối ngày 12/11 mình chat với nv Oda và đưa pass cho bạn hắn hack beri thử hộ. Oda bảo mình là cứ đưa acc cho hắn tối đi ngủ đi sáng mai dậy là hack thành công. Đến ngày 13/11 khoảng 12h mình log vào acc LuatKnight99 thì thấy có 1k5v beri và mình mở rương đồ lên thì thấy có rất nhiều đồ linh chật hết cả rương chỉ bỏ trống có 1 ô. Sau đó mình kiểm tra tất cả các tướng thì thấy Enel bị mất cái vũ khí tím 75 thì thấy hóa ra đã được bán vào trong shop. Sau đó mình bán hết đồ linh tinh và mua lại vũ khí 75 để chơi tiếp. Đến khoang 12h30 thi Oda pm mình và bảo bỏ hđ 12h30 đi và đừng log vào nữa để thằng hack nó làm cho khoang 2h đến4h nó làm là đc. Thế là mình cho Oda sdt và k log vào acc nữa đến khoảng 2h30 thì log vào acc thì có 6kv beri đó. Ảnh thì mình post rồi đó.
    18. Sabrina
      Sabrina
      @r3mjkK: Bạn nói rõ hơn cho mình bạn đã chứng kiến điều j và có ảnh ko để mình đẩy nhanh tiến độ
    19. Sabrina
      Sabrina
      mình đang đốc thúc mà bạn. Sớm muộn cũng sáng tỏ thôi :D
    20. r3mjkK
      r3mjkK
      ak quên hôm đó là chiều ngày 13/11 vụ này do mình trực tiếp chứng kiến không nói phét bạn làm gì cả đâu. Bạn lấy lại sự trong sạch cho game đi đừng để nhiều người thất vọng
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký