xXAsheXx
Hoạt động cuối:
4 Tháng tư 2014

Đang theo dõi 1

Chia sẻ trang này

xXAsheXx

Thành Viên Mới

xXAsheXx được nhìn thấy lần cuối:
4 Tháng tư 2014
    1. rongpoloI
      rongpoloI
      Thế mà vẫn chưa biết là mình sai à, thế bạn bảo bạn nào bảo tôi ghi là GATO đâu nào, nick gì cho biết cái tên với nhỉ ? Bạn dựng chuyện chà đạp lên danh dự người khác rồi lại tiếp tục dựng chuyện bảo xóa hết bằng chứng. Con người bạn có lòng tự trọng không vậy ?
    2. xXAsheXx
      xXAsheXx
      Chuyện đó cứ chờ mình hỏi người quen bên G5 đã rồi sẽ nc tiếp với bạn sau, để mình xem là do m0d các bạn lộng quyền, ém hết khiếu nại của gamer về đúp hack để tạo dựng hình ảnh game đang hoạt động trơn tru 1 cách giả tạo, hay do chỉ thị của G5 để tránh bị phê bình, còn bạn làm gì, thì tự bạn hiểu rõ, đừng nghĩ bạn xóa hết bằng chứng đi thì ko ai hay biết nhé, tự bản thân mình biết đi
    3. rongpoloI
      rongpoloI
      Tại sao bạn không giải quyết cái chuyện bạn vu khống người khác đi nhỉ ? Bạn có đủ khả năng lên tận trụ sở để nói chuyện thì mình càng mong đấy, mong thật lòng đấy, bạn lên thẳng trụ sở bạn nói chuyện về list ban đi nhé rồi về báo cho mình kết quả là do mình ém hay vì lí do gì khác, chắc bạn tưởng là mình có toàn quyền mà lộng hành vậy ấy, thế bạn không biết mình là cái người đứng lên thay mặt cho các bạn nhiều nhất để trình bày kể lể, để bị nghe chữi mắng, để bị nghe chỉ trích từ các sếp vì lí do bênh vực và đòi quyền lợi cho các bạn hay sao.

Bạn ăn nói đầy tính ác ý nhầm vào mục đích vu khống rồi còn hăm dọa hăm he mà không biết là mình đang nói đúng hay sai à ?
    4. rongpoloI
      rongpoloI
      bạn giải quyết cho mình cái chuyện bạn vừa vu khống, ai là người mình đã bảo là họ GATO ? rồi mình sẽ nói tiếp vụ còn lại trong topic
    5. rongpoloI
      rongpoloI
      Đưa mình xem dẫn chứng mình nói bạn nào GATO xem nào ?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

Nick name : Ashe
    Sv : S5-Ace Công hội : Hảo Hữu =.="
    Lv: chicken
    Char : nhạc sĩ kiêm ca sĩ :1: