Code 300k đua top s99

Thảo luận trong 'Thắc Mắc' bắt đầu bởi ABCDE, 28 Tháng bảy 2015.

1. ABCDE

ABCDE Thành Viên Mới

Bh thì nhận đc code 300k đây ạ mod cho em xin thời gian với còn nếu code 300k = code 10k như mod onemore nói thì em xin nghỉ game ạ
  2. ABCDE

ABCDE Thành Viên Mới

3. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Code 5k3 là code có giá trị 300k vnd đó bạn. :pde8:
    Last edited: 28 Tháng bảy 2015
  4. ABCDE

ABCDE Thành Viên Mới

Code đua top ko = mấy cái code báo danh =)) hài
  5. YangJee

YangJee Member Chính Thức

6. YangJee

Code đua top ko = mấy cái code báo danh =)) hài
    câu này rất chuẩn, mac dù mình top 2 co vàng nhưng như vậy cũng như ko code đua sai ko đc no hơi bị ức chế
    thà để trên thông báo có top 1 2 3 thoi chứ để giải mà ko nhận đc " thốn tới rốn"
  7. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Code 300k "In game" các thím đọc kỹ đi :v
  8. VockDa

VockDa Member Tích Cực

có mấy cái code mà mấy thím nhặng xị vãi, không lẽ đua top vì mấy cái code đó ???
  9. caideogi

caideogi Member Chính Thức

e đua top đc vàng mà 2 ngày rồi chưa thấy vàng đâu :D
  10. ABCDE

ABCDE Thành Viên Mới

Code có trị giá 300k VNĐ bạn à =)) còn code là code5k3 bạn ạ =)) báo danh còn đc còn code 10k
  11. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

300k VND nhưng tính ra vật phẩm trong game. 1 viên cấp 4 = 102 vàng bằng 10k VNĐ rồi đó :(
  12. YangJee

code trị giá 300k mà sai ko đc còn ức chế hơn nữa :haha:
  13. YangJee

mấy ông để ý trên điễn đàn nói là code 300k " Lể Bao Bạch Ngân " thử mấy ông qua sv khác nhập code vào thử là " Lể Bao Chí Tôn" có j đó không ổn ở chổ đó đấy
  14. NoLimit

NoLimit Cao Thủ Forum

Có vẻ các bạn cứ thích thắc mắc về code đó mãi nhỉ ?

Vậy cho mình hỏi, nếu mình không phát free và dễ cho các bạn...liệu các bạn có được code Bạch Ngân hay ko ?

Sao lúc ăn code ko ai nói gì ?

Đã phát trước cho ăn để đua top mà cứ thắc mắc mãi.

Thế thì lần sau mình xin rút kinh nghiệm. Riêng S99 thì ko bao giờ dễ để cho các bạn bớt ca thán vậy.
  15. ABCDE

ABCDE Thành Viên Mới

nếu nói như mod thế thì mọi người s99 top 4-10 ko đc gì đúng ko ạ =)) thế thì thôi lần sau em cũng khỏi tranh đua làm gì =)) top 4-10 cũng như không =))