cần ng chơi hộ acc

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi OzMiNi, 26 Tháng tám 2015.

1. OzMiNi

OzMiNi Member Chính Thức

hiện tại m đang cần ng chơi hộ 1 acc cũng BT , sever 76.Shiki , leve 124 sắp 125 tên acc :eek: oarsDoz ( vào xem tham khảo ) top đấu trường cao nhất 76 thôi , h là 9x , LC 1m3xx , có Akainu , chơi lối VC_VC_TC_MC_MC , thời gian hộ 2 năm , online hằng ngày , có j nạp hộ m ăn phản hồi cũng đc , 2 năm sau m có hứng thì hỏi ý kiến rùi lấy lại chơi , ko thì cho luôn :D , nếu nạp hộ m mà m lấy lại thì m sẽ giả tiền :cool: nếu ko muốn chơi nữa còn chơi chung thì vẫn tiếp tục chơi thôi :p . h m bận công việc quá :( , nhưng m vẫn ko nỡ bỏ game này vì m mê one piece lắm :oops: mn cho ý kiến :rolleyes: , ai thick thì có thể điểm danh ở dưới ;) . h m xin đc chào các mod :p cùng các ae đã đồng hành cùng m suốt thời gian qua :D hẹn 2 năm sau gặp lại pái pai :) . The end :(
  2. Tina

Tina Thành Viên Mới

nếu bạn ko có thời gian thì có thể cho mình chơi chung vs, mình cũng mê game này nhưng bỏ game đc hơn 1 năm rồi h` cày lại thấy lười quá. vì đang là sinh viên nên cũng rảnh rổi có j` bạn ib cho mình nha facebook: https://www.facebook.com/tinh.ha.7121
  3. Nobuta

Nobuta Thành Viên Mới Siêu Tân Tinh

Mình online 18/24
    Có 1 ax chăm hết rồi chả biết làm gì, nếu tin tưởng thì mình sẽ chơi hộ! :)
  4. Nobuta

5. Mandarin

Mandarin Member Tích Cực

6. Rol

Rol Member Chính Thức

cũng muốn coi lv 125 có gì hay :x:x:x:x:x
  7. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

8. Nobuta

Đậu -_-
  9. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

18/24 thánh online à @@ Mình ngày chơi chắc dc 1/5 time của bạn
    NOOB9zx thích bài này.
  10. water

water Cao Thủ Forum

2 năm sau hi vọng nhớ:)
  11. Nobuta

=]]z Mình online chủ yếu cú đêm, thường online 4h sáng làm xong nhiệm vụ với dạo vài vòng wed r off gnu3 10h dậy tiếp! ^^
  12. OzMiNi

OzMiNi Member Chính Thức

m ăn phản hồi ít nhất mỗi lần 100k bọ ;)
    đang xem lên chọn bạn nào :rolleyes:
  13. tieudiepbaby

:)) thế thì dư sức ăn mỗi kì rồi , Cơ mà tùy bác vậy :v muốn chọn ai đc. thì chọn
  14. OzMiNi

OzMiNi Member Chính Thức

n cái nào ngon thì m vẫn ăn 500k BT , h đủ hết rùi ngoài trí thôi , chỉ đợi cái con xe mery go 500k thôi , ai có tiêu chuẩnthiìx úc ko thì thôi
  15. tieudiepbaby

thế tùy bác :v
  16. canggiuoi

canggiuoi Thành Viên Mới

share tôi đi oz , trc chơi s76 cùng này , nhớ joker196 k , đang tính chơi lại mà k nhớ acc. có gì lh 01697731744 nhé
  17. OzMiNi

OzMiNi Member Chính Thức

ko nhớ , hè hè , ae sori nha , m chuyển nhượng acc cho thằng khác rồi byby
  18. Binlatao

Binlatao Member Tích Cực