NRT NARUTO GOT TALENT

Thảo luận trong 'Sự Kiện' bắt đầu bởi Knight Shark, 7 Tháng một 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

gây sự là cho ra đảo ngắm khỉ ngay nha
  2. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Vì lý do sai sót mình xin được đính chính lại phần thưởng của event này nha các bạn. Và hiện tại event trước tết sẽ chỉ có event này và event thiết kế áo thôi. Sẽ không có thêm event khác.
    Thôi thì gạch đá nhận hết xây nhà vậy ::beat_brick::::beat_brick::
  3. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

:cat3:cat3 năn nỉ mãi nó mới đàn hát dc 1 đoạn nhưng không đủ điều kiện vs thay đổi phẩn thưởng là gì v mod ngon thì tham gia lại không đợi đợt tết vậy :cat5:cat5:cat5
  4. Knight Shark

đã edit lại giải đó. Cá nhân mình thì thấy giải k có gì đặc biệt :cat56 so với giải cũ. Quá là cùi luôn
  5. Cupid1502

Cupid1502 Member Tích Cực

Thôi vui là chính, h cho mập kk đi thi đó:pde79:
  6. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

tên mập này...làm mém nữa tập hợp band lại r...tốn công xong r lại phải dẫn tụi nó đi ăn mà đc áo+ balo+ 100k chắc lỗ chết mất :cat85:cat85:cat24:cat73:cat81:cat82
  7. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Hi sinh vì nghệ thuật có sao đâu bác :cat58:cat58
  8. Knight Shark

:cat85 chắc thím đùa, thím có band cơ á :cat60
    Giải này nhìn k chảy nước miếng đc k thi đâu :cat65:cat65
    :cat70:cat70
  9. KuroUsagi

ko những có mà còn đầy đủ từng loại nhạc cụ nhé...trống, bass, lead guitar, rhythm guitar, piano, lead singer, back up singers. và đừa nào cũng biết chơi 2 loại nhạc cụ trở lên nhé :cat44:cat44 sáng tác đc cũng gần đủ 1 album rồi :cat33:cat33
  10. Knight Shark

:cat67:cat67:cat67 Nếu quả thật như v thì tại hạ thật bái phục. :cat83
  11. KuroUsagi

:cat47:cat47
    Knight Shark thích bài này.
  12. o0oKuteo0o

o0oKuteo0o Member Chính Thức

ad ơi, e k gửi về địa chỉ đó dc ạ, ad còn cách gửi nào khác k ::adore::
  13. Knight Shark

gửi file thì chỉ có cách gửi mail thôi bạn ơi, không còn cách nào khác. Mail là cách đơn giản nhất rồi
  14. o0oKuteo0o

nhưng e k gửi dc ::cry::
  15. Knight Shark

sao mà k gửi đc bạn, file lớn quá hay sao
  16. o0oKuteo0o

e k pt nữa, bấm vào link đó thì nó ra cái outlook gì ý
  17. Knight Shark

Vãi cả bạn. Bạn tạo 1 cái mail, xong copy cái địa chỉ mail của mình dán vào đó rồi gửi
    Link cho bạn
  18. o0oKuteo0o

tks ak
  19. DangerBind

DangerBind Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn - Naruto Nhà Thiết Kế

tôi hát mà gửi thì thôi mất công con cá mập nó chết ::byebye::::byebye::
  20. Skanks

Skanks Thành Viên Mới

nhìn giải thưởng mà hết muốn tham gia event luôn :( :( :(
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.