NRT [Event] Cho những bạn chưa có Acc và lì xì năm mới

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi vuacobac0889, 31 Tháng một 2016.

1. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Do mình sắp đi nghĩa vụ không còn time chơi và đang bán acc nhưng bán không được bỏ cũng không xong nên mình muốn tạo 1 event nho nhỏ thành 2 phần cho tất cả mọi người cùng tham gia là nhượng acc và lì xì card ĐT ( sẽ nói kĩ hơn ở phần dưới ) và Mod nào có rảnh ghim bài này mấy ngày cho ae đễ tham gia.
    -----------------------------------------
    ✪ THỜI GIAN :
    • Từ ngày 01/02/2016 đến ngày 07/02/2016

✪ NỘI DUNG :

Nhìn lưng đoán tên : Mình sẽ up 1 tấm hình toàn lưng của gia tộc uchiha từ tổi tiên cho đến con cháu hiên tại và các bạn nói tên từng người từ trái qua phải càng nhiều người càng tốt.
    Câu nói bất hủ : Mình sẽ đưa ra những câu nói bất hủ của các nhân vật trong naruto và các bạn nói tên nhân vật của câu nói đó.

✪ CÁCH THAM GIA :
    Các bạn tham gia ghi rõ tên từng nhân vật trong hình không ghi như là bố, mẹ ,con,... ,không biết tên thì bỏ trống VD: A,...,C,D ).
    Các bạn comment xong vui lòng ghi nhận Acc hay nhận Card ở cuối phần trả lời để mình dễ tính và trao thưởng.

✪ CÁCH TÍNH :

Mình sẽ trao thưởng cho bạn nào đoán tên được nhiều nhất và nhanh nhất .

✪ PHẦN THƯỞNG :
    • Bạn nào nhanh nhất và đúng nhiều nhất sẽ nhận dc 1 Acc A6.VietTh Z91 ( Full thông tin) cho phần nhận Acc. [​IMG]
    •Bạn nào nhanh và đúng nhất, nhì , ba cho phần nhận Card ĐT .

Giải nhất : 100k
    Giải nhì : 50k
    Giải ba : 20k

---------------------------------------------------
    ① Nhìn lưng đoán tên : ( kể tên từ trái qua phải )

② Câu nói bất hủ :
    2.1.“ Lý do ta không bao giờ biết đến 2 chữ bỏ cuộc là bởi mọi người luôn gọi ta là kẻ thua cuộc”
    2.2.“Đối với tôn chỉ hoạt động của một Ninja, tôn trọng luật lệ là một việc quan trọng bậc nhất.Người phá vỡ luật lệ dĩ nhiên luôn luôn bị coi là kẻ rác rưởi, nhưng những kẻ vì luật lệ mà bỏ rơi đồng đội của mình thì cũng chẳng bằng loại rác rưởi”
    2.3.“ Những kẻ không biết tự tin vào chính bản thân mình đều là những kẻ không đủ tư cách nói đến 2 chữ nỗ lực”

Và cuối cùng năm mới xin chúc tất cả anh em trong Naruto thật nhiều sức khỏe, chơi game vui vẻ, vàng nhiều như nước ,để rước tướng event về nhà. Mình mới làm lần đầu nên nhìn không được đẹp mắt và có gì sai sót mong các bạn thông cảm và bỏ qua :cat2:cat2
  2. SuperDragon

SuperDragon Member Tích Cực

- chia buồn với bạn về nghĩa vụ quân sự. Không phải ai cũng có tinh thần yêu game như bạn. Mình rất khâm phục.
    - event này quá dễ đối với mình nên mình sẽ không tham gia. Nhường cơ hội cho những bạn thật sự muốn chơi.
    - chúc bạn ăn tết vui vẻ bên người thân và gia đình ::big_smile::
  3. vuacobac0889

Do mai đi ăn tất niên sợ nhậu nhẹt nên up sớm hơn chút :cat2:cat2
  4. vuacobac0889

OK thanks bác :cat3
  5. OpTiMussssssssss

OpTiMussssssssss Member Chính Thức

① Nhìn lưng đoán tên : ...,madara,izuna,obito,..,shisui,itachi,..,..sasuke,sadara
    ② Câu nói bất hủ :
    2.1 : Naruto
    2.2 : kakashi
    2.3 :Maito Guy
    Nhận acc :3
  6. ken2100

ken2100 Member Tích Cực

uchiha izuna, uchiha madara, uchiha hikaku, uchiha obito, Uchiha Kagami, uchiha shisui, uchiha itachi, uchiha Fugaku, uchiha mikoto, uchiha sasuke, uchiha sarada
    nhận card 100K ( đc tặng acc mi2k đi kkkk)
  7. vuacobac0889

Bạn không tl phần 2 à :cat46 với ngày 7 mình mới trao thưởng nha bạn
  8. ken2100

ken2100 Member Tích Cực

1. naruto
    2. kakashi
    3. Gai
  9. KingSword

KingSword Member Tích Cực

1. Nhìn lưng đoán tên:
    uchiha izuna, uchiha madara, uchiha hikaku, uchiha obito, Uchiha Kagami, uchiha shisui, uchiha itachi, uchiha Fugaku, uchiha mikoto, uchiha sasuke, uchiha sarada

Câu nói bất hủ :
    2.2 : Uchiha Obito
    2.3 : Maito Gai

Nhận card 100k nhé
  10. Gin1984

Gin1984 Member Chính Thức

1) uchiha izuna, uchiha madara, uchiha hikaku, uchiha obito, Uchiha Kagami, uchiha shisui, uchiha itachi, uchiha Fugaku, uchiha mikoto, uchiha sasuke, uchiha sarada
    2) naruto
    kakashi
    Gai
    nhận card
  11. buzzz

buzzz Member Chính Thức

uchiha tajima, uchiha madara, uchiha izuna, uchiha obito, uchiha kagami, uchiha shisui, uciha itachi, uchiha fugaku, uchiha izumi, uchiha sasuke, uchih sadara
    2.2 : kakashi
    2.3 :Maito Guy
    Nhận gì cũng ok :v
  12. King Boom

King Boom Nothing Forever Moderator ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Ninja Vô Song

13. vuacobac0889

sao thế Mod :cat4
  14. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

::angry:: hóng chủ mới :cat8 đi nghĩa vụ thì phê đới:cat28:cat28:cat28:cat28
  15. superace

superace Member Tích Cực

1. Nhìn lưng đoán tên:

Câu nói bất hủ :
    2.2 : Uchiha Obito
    2.3 : Maito Gai

Nhận card nhé
  16. superace

superace Member Tích Cực

ủa mà giờ trả lời được tính chưa bạn, hay 1/2 mới tính ?
  17. vuacobac0889

bây giờ mình tính luôn bạn
  18. dfghvddgg

dfghvddgg Member Chính Thức

uchiha tajima, uchiha madara, uchiha izuna, uchiha obito, uchiha kagami, uchiha shisui, uciha itachi, uchiha fugaku, uchiha izumi, uchiha sasuke, uchih sadara
    1 : Naruto
    2 : kakashi
    3 :Maito Guy
  19. vujorker

vujorker Member Tích Cực

1. Nhìn lưng đoán tên :
    ... .Uchiha Madara ,Uchiha Izuna , Uchiha Obito.uchiha kagami,Uchiha Shisui,uchi itachi,Uchiha Fugaku,Uchiha Mikoto,uchiha sasuke,uchiha sanrada
    2. Câu nói bất hủ
    2.1 Naruto
    2.2 : Uchiha obito
    2.3 Gai
    Mình xin card
  20. MonkeyDSoi

MonkeyDSoi Member Tích Cực

uchiha tajima, uchiha madara, uchiha izuna, uchiha obito, uchiha kagami, uchiha shisui, uchiha itachi, uchiha fugaku, uchiha izumi, uchiha sasuke, uchiha sadara
    1 : Naruto
    2 : Uchiha Obito
    3 :Maito Guy
    mình xin acc nha :3