VHT " Bức xúc " 500 vàng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi DaniDan, 29 Tháng hai 2016.

Moderators: ShanksAkagami
  1. DaniDan

DaniDan Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 16.000.000 Beri

Lỗi quy đổi vàng từ ngày 17 tới giờ vẫn không được giải quyết. Đã đăng rất nhiều lần rồi hình như bị lơ thì phải ?? Không đền bù mốc phản hồi thì thôi đằng này 500 vàng cũng không trả, hay 500 vàng ít quá không muốn trả. Mình là học sinh chứ không phải người có tiền, 500 vàng ingame là 3 ngày ăn sáng ngoài đời của mình. Lần đăng này mong được giải quyết rõ ràng chứ đừng trả lời kiểu hời hợt như xin lỗi như "xin lỗi vì sự chậm trễ này... vấn đề của bạn đang được xử lí... bla...bla..." hay cái kiểu im lặng bơ như lần trước. Mong mod xử lý rõ ràng::please::::please::::please::::please::::please::
    lionstar and SuperH like this.
  2. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Trường hợp của bạn sẽ hoàn tất xử lý trong tuần này bạn nhé.
    Rất xin lỗi bạn vì sự chậm trễ này.
  3. DaniDan

Ngày mai các mod không làm việc đến bây giờ vẫn chưa được giải quyết là sao ?
  4. DaniDan

cho câu trả lời hợp lí đi mod
  5. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mục đích của bạn là lấy lại 500v , chuyện lỗi thì đã lỡ rồi , cứ an tâm hầu hết các vấn đề liên quan đến vàng chắc chắn sẽ được trả lại thôi ( hơi chậm 1 chút thôi )
  6. DaniDan

hơi lâu là bao lâu hả bạn ? từ ngày 17/2 tới bây giờ vẫn chưa giải quyết xong, cùng ngày hôm đó có nhiều người đăng bài lỗi và họ đã được giải quyết còn mình thì tới bây giờ vẫn chưa xong là như thế nào ? mod hẹn trong tuần này và hôm nay thứ 6 rồi, thứ 7 cn mod không làm việc tính sao ??
  7. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn !
    Bạn vui lòng thông cảm chờ mình trả kết quả cho bạn nha
    Yên tâm là sẽ có kết quả gửi lại cho bạn :)
Moderators: ShanksAkagami