NRT Nên chiêu Asura Naruto hay indra SSK. cho e xin cái thông tin kĩ năng + chỉ số các tướng vs.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DarkLight, 29 Tháng ba 2016.

1. vonguoita

vonguoita Member Chính Thức

asura đi bạn. nó có giảm 10% tộc lại có hỗn loạn. nên dùng đc lâu dài::embarrassed::::embarrassed::::embarrassed::::embarrassed::::embarrassed::::embarrassed::::embarrassed::
  2. mrmatrix

mrmatrix Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

nếu chọn hàng giữa nên là hamura hàng sau toneri nếu chưa lấy đc toneri mà chọn 1 trong 2 con kìa nên lấy indra hiệu ứng hóa đá hay hơn
  3. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

so sánh riêng 2 con asura và sasuke thôi nhé.

vì là hàng sau nên tốc sasuke sẽ cao hơn, có hiệu ứng khống chế, rút độc hệ số cao, có khả năng carry team PK tốt nếu được ra chiêu trước, thiên về PK hơn, đi boss bình thường vì ko có skill tăng dame cho ai cả.

naruto dame to, đi boss khỏe, vượt ải khỏe với nhiều hiệu ứng trừ speed, dame, thủ tùm lum, nhưng chỉ nên chiêu khi hàng sau đã có 1-2 em ninja buff nộ đang hot + khỏe như indra, toneri, nagato,...

mình ưu tiên chiêu hàng sau trước rồi mới đến hàng giữa nên mình chọn sasuke.

nếu ví dụ trong trường hợp bạn này có toneri hàng sau rồi chẳng hạn thì mình lại khuyên chiêu naruto để bổ sung dame hàng giữa.
  4. Luciferz

Luciferz Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Nhà Thiết Kế Làng Lá

e thích indra vì cơ bản kháng hóa đá ko có cái j cả ( hiện h ) còn choáng thì vô số thứ kháng
  5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

cho mình hỏi mình có toneri + kaguya rồi nên chiêu thêm indra hay asura đây ?
  6. longchaomtp

longchaomtp Member Chính Thức

7. 0laco20

0laco20 Member Chính Thức

Asura thì xác định chơi đc lâu dài chút (chí ít đến lúc nữ thần Kaguya ra), còn Indra thời điểm hiện tại không còn được chuộng lắm, nhất là bạn đã có Ton rồi.

Không biết đội hình của bạn thế nào..... để tư vấn....
  8. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

indra
  9. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đệ nhất + main + kaguya + thập vĩ + toneri . mình muốn dame boss vs ải là chủ yếu
  10. BlackCatBC

BlackCatBC Member Tích Cực

đã có kaguya rồi thì chiêu Indra chứ còn gì nữa =.= K thì đợi mấy hôm nữa chiêu orochimaru thay đệ nhất
  11. NoharaRin

NoharaRin Member Chính Thức

mình có kaguya vs 3 mắt rồi thì nên chiêu indra hay asura nhỉ :b
  12. longchaomtp

longchaomtp Member Chính Thức

13. DannyLouis

chừng nào ra orochimaru z bác ? hết evnet này à ::haha::::haha::::haha::