NRT mất even kho báu sv145

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Kutaro, 10 Tháng năm 2016.

1. Kutaro

Kutaro Member Tích Cực

sao even kết thúc trước thời hạn vậy ad . mình còn chưa đổi điểm mà
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

đã hết sk đâu bạn tutu cái nào đăng một lần thui chứ
  3. vqtkts

vqtkts Member Chính Thức

dạ sang nay nạp cad thêm để quay thưởng đổi tướng mà vào mục kho báu biến đi đâu mất tiêu ạ....mong các anh chị chuyên viên có thể sửa lỗi sớm ạ
  4. AnhPhi

AnhPhi Thành Viên Mới

Ad ơi sao Event Kho Báu ở Sever S145.Akatsuki5 bị mất vậy ? .Tối hôm qua mình vào nó hiện thị còn 3 ngày mới kết thúc , mà sao sáng mình vô lại ko còn ? Cả sevser ai cũng bị như thế.
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chưa mất ạ mình đã báo mấy bạn bình tĩnh cái nào
  6. santana

santana Thành Viên Mới

SV: Z110 của mình hôm qua cũng bị và đã sửa được. không bị mất điểm quay nên bạn yên tâm bạn nhé
  7. AnhPhi

AnhPhi Thành Viên Mới

Ối sao Event lại mất nữa rồi : sửa thì sửa cho dài chứ , cứ mất rồi có có rồi mất như vậy sao mình chơi đc đây @@