NRT Ai giải thích hộ với

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DannyLouis, 29 Tháng năm 2016.

1. KenLenTen

KenLenTen Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

ak uk. lên đc có 20%
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nếu z sao bác kia cộng nhìu dc ::adore::
  3. KenLenTen

KenLenTen Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

nói chung là chủ thớt bị sao ấy chứ. mây ông sv t đeo set tiên nhân cho ORo toàn 140 vs 150% miễn thương k
  4. STT

STT Member Chính Thức

vậy là còn rất ít bác bỏ bạc ra tu luyện đi, tui là 16% rồi
  5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ồ . tại có xem mấy clip hướng dẫn kêu k cần chơi nhìu nên bỏ . hàng giữa mình để giác tỉnh lấy chiến ý tăng dame hay khiêu hấn tăng % tổn thương z bác
  6. STT

STT Member Chính Thức

để phân tích xem : tiên nhân 40% , oro 25% , trang sức mang full 40% , lên trận 20%, tu luyện max 20%, lục đạo thì càng tu càng cao, nếu bác mang được vậy thì 145 % dư sức :V
  7. STT

STT Member Chính Thức

2 cái đó sàng sàng nhau mà thường là mang chiến ý nếu hàng giữa bác có rút máu
  8. DannyLouis

tu luyện thì dễ r tại 1m 1sv 1 ngày kiếm dc cỡ 25k bạc lận ::big_smile::
  9. DannyLouis

cái chiến ý tăng dame rút máu hả bác ::adore::
  10. STT

STT Member Chính Thức

tu luyện lên khoảng 15% là ok rồi, mấy cái sau muốn lên thì hơi tốn
  11. STT

STT Member Chính Thức

tại chiến ý nó tăng vật công (huyễn công) cho bác, còn cái kia là tăng tỉ lệ sát thương, cái rút máu nó dựa trên vật công ( huyễn công)
    DannyLouis thích bài này.
  12. DannyLouis

ồ tks bác tại dồn up vĩ à k biết mấy cái kia ra sao chỉ zo làm miễn phí r thôi k à ::big_smile::
  13. DannyLouis

tks bác rất nhìu . mình cũng mới chơi game lần đầu nên nhìu cái k biết lắm có gì mong bác giúp thêm ::adore::
  14. STT

STT Member Chính Thức

oh không sao có gì cứ hỏi , ko ai biết thì mod Dark sẽ gánh cho bác :v
  15. DannyLouis

oh . tks bác ::beauty::