VHT Event Install nhận CODE

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi CandyLove, 2 Tháng bảy 2016.

1. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

chỉ nhận đc code khi tải theo link trên trang chủ còn vào blue hay gì r tím game đó thì k đc nói cách khác chỉ nhận đc trên đt
  2. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

bạn chỉ mình cái vào link trang chủ rồi click cài đặt xong rồi bí luôn::cry::
  3. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

4. Poseidon

5. YumyKiddy

ac link của t là vào = đt
  6. Poseidon

mình k có dt đắng vờ nờ :pde37:
  7. YumyKiddy

k dễ ăn lấy code của 568 nhỉ :pde41:
  8. AllGame

AllGame Member Tích Cực

mình tải trên dt nè có đk đâu
  9. YumyKiddy

theo link kia chứ chứ CH mình ông nào cũng làm phát đc ngay
  10. Poseidon

:pde84:
  11. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào các bạn
    Trường hợp này mình ghi nhận thông tin và báo cho bên kỹ thuật kiểm tra rồi nha
    Các bạn vui lòng đợi giúp mình
    Những bạn nào thực hiện đúng quy trình mà chưa được nhận code thì chắc chắn sẽ nhận được
    Nên các bạn yên tâm nha !!! :)
  12. IsNhậtSang

IsNhậtSang Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

chắc ad chơi trò câu view với câu gamer thì phải, tải cả trên dt lẫn giả lập trên PC mà có được code đâu. cũng 1 tài khoản đăng nhập trên dt tạo nhân vật xong log ra vẫn k nhận được, giả lập trên PC tải theo link cũng tài khoản đó lại tập nhân vật khác, vào game thì chỉ đứng yên 1 chỗ có chạy đi đâu được đâu, ra nhận vẫn không được code.
    p/s: nghi vấn câu view
  13. YumyKiddy

đính chính lại là chỉ lấy đc code khi cài = đt
  14. AgentKay

AgentKay Cao Thủ Forum

lậy ...... quỳ......
    mình cài y như trên trang chủ cũng tạch luôn ::angry::
  15. AllGame

AllGame Member Tích Cực

mình vào web haitac.568play.vn vào link androis tải và chơi game có vẹo gì đâu
  16. boychelsea

boychelsea Member Tích Cực

boychelsea , bạn xem dum mình acc này nữa nhé,mjnhf cũng không nhận được
  17. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play