Lại hack dam boss s10-Law

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi BabyKiller, 19 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BabyKiller

BabyKiller Thành Viên Mới

Hôm 19/8 lúc 4h15 vào đánh boss, tự dưng nhìn bảng xếp hạng có anh KjerBKs tự dưng nhảy 1 lần hơn 1.000.000 điểm lên bảng xếp hạng dam boss, tuy rằng ko chụp hình nhưng có nhìu người chứng kiến, đã thế anh ấy còn giết boss khi còn 500.000 máu mới kinh. Nhờ GM check hộ nhé =))
  2. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Xem lại đồ người ta đi ông ơi...ko biết cài auto = vàng à...
    Haiz:39:
  3. Donquixot Doflamingo

Donquixot Doflamingo Thành Viên Mới

tôi cũng thế này 4h15 định vào làm tí danh vọng ai ngờ boss chết chưa đầy 3' đùa fix lỗi nhanh nhanh cái nào mấy bác GM lười quá đấy :mad: :emo.s2u.vn_014:
  4. KubinChan

KubinChan Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Ôc! lv như vậy thì đánh mau là phải rồi pa ơi..
  5. BabyKiller

Đồ cũng chỉ lv 50, lv tướng chính mới 53, chả có tướng dam dealer nào ngoài Miss 2 =))
  6. resigncuong

resigncuong Thành Viên Mới

ông nhầm rùi thằng đó trâu lắm mà tui ở trong công hội đó tui být, ông í toàn giúp anh e làm Q thôi, mà nhiều khi vẫn thua đấy, đừng có vu oan cho người ta [RESIGN]
  7. BabyKiller

Vu oan cái j, mình cùng nhìu người tự dưng nhìn bảng xếp hạng thấy ông ấy nhảy điểm kinh quá, tổng kết lại TS2T4ever đc dam boss có 4% mà ông ấy đc đến 3.9%.
    Trong khi ông ấy ko có cả Mr.1, xài Miss 2 mà dam to thế đc à ????
  8. KjerBKs

KjerBKs Thành Viên Mới

Xin nói với bạn đây là game chiến thuật sếp đội hình nhé .đánh boss ko phải chỉ dựa vào đồ là đánh đâu ,phải kết hợp skill của tướng và vị trí đứng của tướng mới phát huy dc hết sực mạnh của đội hình ,bạn nói bạn vip7 gần 8 thì ko phải chỉ bạn mới có vàng buff hồi sinh nhé ?!?
    Tôi nói thật là tại ông TS2T4ever (S10- Law) ko chịu ăn boss đó thôi , với số dame 1 phát 80k như vậy ăn boss là chuyện dễ dàng ,và top 1 với ông ấy củng là quá đơn giản .tại vì ông ấy ko muốn lấy thôi ( or là đang hết vàng - ko biết dc )
  9. KjerBKs

KjerBKs Thành Viên Mới

Thế sài con nào mới dame to bạn ?? như bạn nói thì cả server 10 này chỉ có TS2T là dc quyền dame boss lên trên 60k ah ?
  10. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

tối nay thử test đã nếu dc ta share hack cho AE >:)
  11. MeoRoyal

MeoRoyal Thành Viên Mới

cái này có gì mà hack 3' là bt. 30s mới kinh dị :)). mà nhìn đánh đc mấy % r còn hack gì nữa. trước hack là top 1 đánh đc có đúng 1% và trong 30s cơ =))
  12. Nobackda

Nobackda Thành Viên Mới

80k dame là chuyện quá đơn giản, nếu có Nami thì cảng đơn giản hơn, chưa thèm nói đến boss killer của giai đoạn này là Mr2.

1 uy danh>22k, đồ đạc cần duy nhất 2 cái vũ khí +1 sách cũng có thể lên đến số dame này. Vấn đề chỉ là xếp đội hình thôi.
  13. longdk90

longdk90 Thành Viên Mới

Thằng nào bảo KjerBKs hack. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm. Thứ 1: nó đồ trâu, 2 build đội hình chuẩn. Công hội Meo[R] bọn tao TOP1, mà đi thèm hack à. Thằng TS2T là cái gì ??
  14. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

MissMonday ,Sayo,2buff 1 turn > 55k o lv 45 là bình thường. 5 lần HS, + giảm coldown thì trong 5 phút dánh được >15 turn. Damge bi nhiu tự tính nhá.
  15. Donquixote Doflamingo

Donquixote Doflamingo Thành Viên Mới

16. pl0oka

pl0oka Thành Viên Mới

mấy anh chỉnh đội hình như thế nào mà dame đc như vậy v, em lv 80 rồi mà sao dame boss k ra dì :)|
  17. Terumi Afuro

thưa bạn topic này từ tháng 8 rùi mà bạn đem ra nhai lại =)) bạn có thể vô 07073.com/rxhzw để tham khảo
  18. DocCoKhang

DocCoKhang Thành Viên Mới

chỉ mình cách tham khảo với :40:
  19. Terumi Afuro

bạn có thể tham khảo mấy đội hình này :D

20. BinhMinh89

BinhMinh89 Cao Thủ Forum

mình éo biết thê nào nhưng mà 5x 1m máu thì v l rồi :)) tớ 85 đồ max ngọc 40% (luffy với nami) mà chỉ đc có 360 ~ 380k) thôi ha ha
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.