NRT có 2 vấn đề muốn hỏi các bác

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by naruto123002, Jul 17, 2016.

1. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bọn nó sống nhờ quỹ mà làm gì mà nạp nhìu tui điều tra hết r :cat25 còn chơi acc bên EU nữa mà nên k có nạp nhìu bên đây đâu . nó nạp rồi đầu tư đủ thứ mới win dc lận :cat33:cat33
  2. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

hay event kho báu sau ae xả hết vàng đi nhẩy :pde29:
  3. Bind

Bind Member Chính Thức

ko quỹ thấp sao bác ::beat_brick::
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

vẫn bt đó h có ăn quỹ đâu mong k có để sv vắng bớt này :y:y
  5. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

cái đấy hên xui...bên EU quỹ đi theo TQ...thì bác XĐ tụi nó sẽ qua đây sống lâu dài nhe::baffle::
  6. Bind

Bind Member Chính Thức

thế lấy 90 vàng newbie rùi bỏ time ra cho lên nhiều vàng ::beat_brick::
  7. DannyLouis

tụi nó như thánh XAXA sv tui mới sợ th nó nạp 1 lần 100k-200kv mới sợ th chứ đua tui chả ngán nó đâu ::baffle::::baffle::
  8. Bind

Bind Member Chính Thức

nó nạp dc mà quan trọng là có ai dành top cùng nó ko ấy chứ
  9. DannyLouis

lấy dc thì bt nhưng giữ dc bao lâu thì đó là vấn đề khác nhé ::baffle::
  10. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

thanh niên của năm :v nhưng k có quỹ cũng mừng còn cos 17k vàng nên k có cũng k thấy quan trọng lắm :v
    naruto123002 likes this.
  11. Bind

Bind Member Chính Thức

bác cứ đùa vs nó nếu nó muốn là dc thôi à quan trong là càng tranh nó mới thik
  12. DannyLouis

bác nghĩ tui để yên cho nó z đó ::baffle:: k phải vì chiêu tướng biến thân thì acc k cùi như h đâu nhé ::big_smile:: h xem k có quỹ nó đua vs tui thế nào
  13. Bind

Bind Member Chính Thức

ko quỹ thì zống lúc đầu ra game thui bác khác mấy cái up mới thui
  14. DannyLouis

nó vẫn bt với tui mà nhưng với nó và những ng khác mới là vấn đề nhé ::baffle::
  15. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

thôi giờ có bao nhiêu vàng với lk mua ngọc hết =))))
  16. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

nó nạp 1 lần 2m thôi đủ bậc bác ấy chứ::baffle::
  17. Bind

Bind Member Chính Thức

sống dc hay ko thì tùy vào bản thân thôi h có bàn thì ko bik sao nên qua joyfun test bản tool ninja của nó ::beat_brick::
  18. DannyLouis

dễ lắm :cat26:cat26 bác nghĩ tui k nạp bật nó lại à :cat36
  19. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

tưởng bấc thích mua tướng về khỏa thần :v
  20. KissMax

lâu dài bác sẽ nãn thôi...ko tin đợi xem::baffle::...cứ mỗi event có tặng nó mút 2m...tháng 3 lần 6m nó quậy sập cái chợ đen::big_smile::

Share This Page