NRT pet Thập Vĩ

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi FireStormGaara, 14 Tháng mười một 2016.

1. FireStormGaara

FireStormGaara Member Tích Cực

Các bác có review so sánh pet Thập Vĩ với phần còn lại của pet k ạ , cho e xin với !!! event này nạp 1m ai giúp e tính xấp xỉ đc lại bao nhiêu vàng trả lễ với, e định mua thập vĩ
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

1m ev này hơn 40kv đó , pet này thua kị sĩ chỉ số gì thì cũng ok như thanh long , bạch hổ
  3. FireStormGaara

Đc cả thập vĩ và 40k vàng à bác
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tui chưa tính mua thập vĩ . mua thì dc thêm 8k lk vàng sau ev trả hên chắc dc 20kv tốn 10kv mua thôi . cộng mấy cái kia thì dc 30kv + pet + 8k lk
  5. FireStormGaara

Phù Thủy có cộng dồn vàng trả lại ko bác
  6. asdfghzxc

asdfghzxc Member Tích Cực

Con pet này bị lỗi hay sao mà vừa ra sau + đắt hơn mà chỉ số thua xa con kị sĩ luôn
    Quá là vi diệu =)))
  7. UchihaKiva

UchihaKiva Member Tích Cực

lên lv 2 nó tăng mạnh ấy mà ... e đoán thế :pde30:
  8. DannyLouis

có nhé
  9. xMin

xMin Member Chính Thức

Kết thúc event mới trả đúng k bác?
  10. DannyLouis

đúng r . trả 1 lần qua thư
  11. T0ny

T0ny Member Tích Cực

sao dc tra 20kv vay phan tich giup e vs
  12. DannyLouis

cộng dồn đó bạn . có 3 mốc khi lên dc 1k5 điểm gồm 2k , 8k , 10kv nếu lên dc sẽ dc tổng là 20kv
  13. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

22kv thi cung hot roi nhung 30k thi de ngam thoi
    ::phone::