NRT Thanks Ad

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Boruto, 20 Tháng mười một 2016.

1. Boruto

Boruto Member Tích Cực

Như tiêu đề là em gửi lời cám ơi với NPX cuối cùng đã fix lại con tương narXhin, từ nay anh em nhà nghèo tụi em đã có thể sống và có động lực lại rồi :cat42:cat42. Thứ 2 là tạo lại sự công bằng cho game và tuân theo bản chuẩn nguyên tác :cat48. CÒn những ai ích kỉ muốn tướng k fix để ăn mãnh thì xin chia buồn :cat36:cat36:cat36. Một lần nữa thanks all vì đã xem qua ( mọi gạch đá của 500 Ae em xin nhận hết ) Thân!:cat59:cat59:cat59
    CrySh and DarkLord1107 like this.
  2. GLAMBER

GLAMBER Member Chính Thức

fix nhữg cái rì v b ??
    AlmightyRyujin thích bài này.
  3. AlmightyRyujin

AlmightyRyujin Member Tích Cực

cc của nar&hina bị fix lại ko còn tác dụng với boss :pde2:
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

chúc mừng bạn sẽ nạp vài chục củ cho NPH để dame boss nhé ::baffle:: cái " tuàn theo bản chuân nguyên tắc " thì xem lại đi nhé sv VN theo bên TQ mà bên đó ngta chả fix gì vốn dĩ nó đã như thế r bị fix thì mới gọi là " k tuân theo bản chuẩn nguyên tắc " đấy bạn trẻ . ich kỉ ? chỉ muốn mấy ng sau này chơi lại đỡ tốn tiền nhìu up dame mà ăn boss dc th chứ lúc trc và tui nạp hơn 20 củ up lc 18m mới 1 hit ăn boss . mấy thanh niên thích tốn tiền như bạn thì mình k còn gì để nói chỉ là fix rồi bạn xem NPH hay gamer lỗ hơn thôi nhé
    AlmightyRyujin thích bài này.
  5. AlmightyRyujin

AlmightyRyujin Member Tích Cực

-"Mấy chục củ" các top bỏ ra để lên đồ, up này nọ, tốn ko ít thời gian để dame to + khoẻ để chịu skill boss mà one hit
    -"40~45k vàng" để cc đc boss kéo dame hết 20 turn, thậm chí one hit như các top
    • boss 13h ở sv cũ tui chưa có nar&hina thì 5s...boss, bây h có 4 con thì 3s thoy chả khác biệt mấy chủ yếu boss 22h mà có cc của nar&hina thì càng ngon cắn bù đc bnhiu turn hay bấy nhiu :pde44:
    DannyLouis thích bài này.
  6. Ozenki

Ozenki Member Tích Cực

nar&hin ko fix đi boss 1h hoặc 22h nhẹ nhàng ko tốn bao nhiu để up dame ko chịu h fix lại rồi tốn công sức
    buff dame game nhẹ nhàng h thánh ra hút máu ::still_dreaming::
  7. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

dung la chi ton tien cua nguoi khac bos 1h ben toi ko co nả+hina cung tam 40s la chet xa 100lk can duo con bos roi ::baffle::
  8. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

can gi noi de ma fixx muon manh hoan the nap tien vao cho` dau tu con choi ko muon nap thi chiu ::bye::
  9. Berserker

Berserker Member Tích Cực

Một thanh niên chơi FREE và thiếu HIỂU BIẾT chia sẻ =))
  10. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Fix nahi thì chắc VN còn lâu lắm nữa mới đc update boss đến turn 200 =)))