NRT co len chieu Momo ve thay Oro may bac cho em y' kien bac'Dally dau roi boi vao day

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi ongbeo, 11 Tháng mười hai 2016.

1. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

bac Dally cho ti y kien nha::big_smile::
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bác nói tôi à ::baffle:: h lấy tank thì hơi trễ vì 2 tháng nữa ra madara+obito 1 tank siêu lực sẽ ra r có lấy thì lấy momo kích lk thôi
  3. Halen

Halen Cao Thủ Forum

4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

chắc nhìn nhầm nn thành ll hoặc có thể là bác Dally nào khác kp tui r ::big_smile::
  5. Halen

Halen Cao Thủ Forum

=))) Dally nghe Danny đã con gái Dally thì thật là ...
  6. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

the lai nhin momo a`::amazed::
  7. DannyLouis

lấy momo chơi tạm cũng dc đừng up nó quá thôi nó kích lk dc mà bác k đọc rõ à
    ongbeo thích bài này.
  8. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

thi tinh la the do ko cs de do kich lc thoi so thang sau no ra mrd&obt thi chet
  9. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

tem toi thua de3 len tinh chieu momo de buff mau ong thay co duoc ko::yes::
  10. DannyLouis

dc chứ . momo buff máu + dame + tốc khá ngon đó
  11. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

the com on bac nhe' co gi bac chi dum em nha::biggrin::
  12. DannyLouis

ừ tag tui thì @ ghi tên tui ra là dc à tên DannyLouis chứ kp Dally đâu ::baffle::
  13. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

600d gio tam nhieu bac danny nhi
  14. DannyLouis

tầm 16k
  15. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

tks bac nha de toi con biet am chieu ::biggrin::