VHT [EVENT] HÓA THÂN ONEPIECE

Discussion in 'Sự Kiện Diễn Đàn' started by Admin 568Play, Mar 2, 2017.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: Vinci
  1. L4W

L4W Member Tích Cực

Nếu có cơ hội thì sẽ hóa thân thành Doflamingo đơn giản bởi mình thích thì mình muốn như thế thôi.
    Nhân 8/3 chúc toàn thể chị em phụ nữ, mấy anh mặc váy, mấy má, mấy chế có 1 ngày thật ý nghĩa nhóa moah moah ::sexy_girl::
  2. heoboo

heoboo Thành Viên Mới

Nếu có cơ hội thì sẽ hóa thân thành Luffy vi se khong bao gio chet boi sung dan bat ngo :v
    Nhân 8/3 chúc toàn thể chị em phụ nữ, mấy anh mặc váy, mấy má, mấy chế có 1 ngày thật ý nghĩa nhóa moah moah ::sexy_girl::
  3. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

Mình muốn hóa thân doflamingo, nhân vật phản diện và đặc biệt ngầu lòi ::beauty::
    8/3 con chúc mẹ dồi dào sức khỏe sống bên con trọn đời ::smile::
  4. Lang1221

Lang1221 Member Tích Cực Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Siêu Tân Binh CCT-205

1.Mình muốn hóa thân thành Murly Dadan (người chăm sóc ace-sabo-luffy) là người xấu mang danh cướp nhưng ẩn chứa bên trong nhiều cảm xúc.Dù có xấu xa hay bề ngoài tỏ ra mạnh mẽ đến đâu nhưng lại rất yếu đuối khi người yêu người thân gặp nạn hay mất mát.
    2.Nhân ngày 8/3 ngày phụ nữ..xin chúc toàn thể các bà các cô các chị và các em một ngày vui,một ngày tốt..Các bà thì sống vui vẻ bên con cháu..Các cô thì hạnh phúc bên chồng và các con,các chị các em thì gặp may mắn và gặp người tốt mình thích..Món quà mùng 8/3 không phải của cải vật chất làm người phụ nữ vui vẻ hay hạnh phúc,mà đó là tình yêu của người đàn ông,tình yêu từ con cái,từ gia đình.Đó mới là hạnh phúc nhất của người phụ nữ.

Gửi những người phụ nữ tôi yêu!
    KikatoJi
  5. Archimedes

Archimedes Thành Viên Mới

+ Nếu được hóa thân thành một nhân vật trong One Piecie, mình muốn hóa thân thành Luffy. Mình thích sự hồn nhiên và lạc quan, tính cách vui vẻ hoạt bát của cậu ấy. Thứ mà mình đã đánh mất sau những năm tháng vồn vã với vòng xoay liên hồi từ nhà đến trường, từng chút từng chút một, cuối cùng cái còn lại trong mình chỉ là những ảo mộng nhạt nhòa của những ngày xưa cũ. Không biết đến bao giờ mình mới có thể quay lại như xưa, cười vì mình thực sự vui và khóc vì mình thực sự đau lòng, không phải là cười để che giấu sự yếu đuối của bản thân, mà là cười vì mình đang hạnh phúc.
    Hóa thân thành Luffy, vui thì cười, buồn thì khóc.
    + Chúc 8 tỷ người trên Trái Đất ngày 8/3 vui vẻ và hạnh phúc. Trừ đàn ông và trẻ nhỏ. *cười khả ái* :)))
  6. luffylu

luffylu Member Chính Thức

Nếu muốn hóa thân thì hóa thân law vừa thông minh và vừa ngầu lòi
    Nhân ngày 8/3 chúc chị em ngày càng trẻ và đẹp hơn,chúc ngưởi mẹ tôi yêu càng khỏe mạnh để ở bên con lâu hơn nữa

[/QUOTE]
  7. AoVonglinh

AoVonglinh Member Tích Cực

Muốn hóa thân thành Mihawk vì Mihawk là kiếm sĩ mạnh nhất và rất tôn trọng những kiếm sĩ khác như zoro, shanks.

Nhân dịp 8/3, con chúc mẹ luôn dồi dào sức khỏe để sống thật lâu bên tụi con.
  8. toilasieunhangao

toilasieunhangao Member Tích Cực

1. Mình muốn được hóa thân thành nhân vật trafalgar law vì mình muốn trở thành một bác sĩ tử thần và thích troll mọi người VD: móc tim rồi tráo tim để họ lẫn lộn giới tính :D hi hi
    2. Nhân dịp 8/3 sắp tới đây mình xin chúc các bạn nữ sẽ luôn ngày ngày xinh đẹp được tặng nhiều hoa và sống hạnh phúc bên gia đình và bạn bè
    onepiece3
  9. acname

acname Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

1. Muốn hóa thân thành luffy để có thể gear 3 mọi bộ phận hí hí
    2. 8/3 chúc người phụ nữ quan trọng nhất với mình là mẹ luôn sức khỏe ,trẻ đẹp và hạnh phúc . Sau đó là tới các bạn nữ ở trường , gần nhà , bạn cũ , bạn mới , trên 4rum 568 , bla bla có 1 ngày 8/3 đầy quà . Ai có ny thì có 1 ngày đi vui vẻ hạnh phúc bên ny ( vui thôi đừng vui quá :pde4: ) . Chúc các mod nữ thành công trong cs và công việc
  10. TillTheEnd

TillTheEnd Cao Thủ Forum

1. Hóa thân thành Absalom vì tàng hình được, và khi tàng hình được thì ...
    2. Nhân ngày 8-3 chúc toàn thể những người bà, người mẹ, người chị/em gái và toàn thể phái nữ thật nhiều sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc
  11. RMK_HU

RMK_HU Member Tích Cực

1. Muốn hóa thân thành Mihawk, vì có đôi mắt rất sắc lạnh.
    2. Nhân dịp ngày 8/3 kính chúc các mẹ các chị các em ngày càng trẻ đẹp, hạnh phúc và nhiều sức khỏe để năm này cũng nhận được các món quà ý nghĩa từ đấng mày râu.
  12. HofTmm

HofTmm Member Tích Cực

+) Nếu được hóa thân thành một nhân vật trong OP, em muốn được hóa thân thành Vua hải tặc - Gol D.Roger. Bởi vì em khá tò mò về sức mạnh của ổng::adore::. (Một sức mạnh để mà ông có thể vượt qua được Raftel ::burn_joss_stick::để trở thành Pirate King::dribble::, và em khá mong chờ thời kì của A Lù ::loveyou::đến được Reftel..có lẽ chắc lúc đó em già ::tire::mất rồi...::burn_joss_stick::. có khi về với các cụ rồi cũng nên ấy ::after_boom:: ::big_smile::). ::welcome::.
    +) 8/3 sắp đến rồi, chúc toàn thể c.e of 4rum ngày càng xinh đẹp ::beauty::, đẫy đà, ai đã lấy chồng thì được ck cưng chiều hơn nữa(như em với vk e nè ::big_smile::), còn nếu các c.e nào vẫn đang F.A thì cố gắng lên mà kiếm lấy 1 thằng về nó dọn nhà( như em nè- khổ lắm các bác ạ, vk e nó sướng hơn tiên ấy ::embarrassed::), các cụ có nói rồi, 30 chưa phải là ế, chỉ là hơi xuống sắc thôi, cho nên các c.e nhớ chú ý tới tình trạng sức sắc của mình nhé ::big_smile::. TKs you very much , minna. Sayonara!!! ::byebye::

" Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo. Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét “vào rồi”. Hết một ngày em ơi. 24h thôi nhé. (8/3) "
    ::loveyou::::loveyou::::loveyou::::loveyou::::loveyou:: mina!(có tý ::spam::) ::still_dreaming::::byebye::. bái bai ::byebye::::byebye::::byebye::
  13. Hikaru2203

Hikaru2203 Thành Viên Mới

Mình muốn hóa thân thành Ernel vì trái sấm sét rất thú vị và hầu như chỉ có thể khắc chế bởi luffy _ k tính haki ^^)

Nhân dịp 8/3, con chúc mẹ mạnh khỏe, và chúc chị em phụ nữ ngày hạnh phúc bên những người mình yêu thương.
  14. nhaccucanhen

nhaccucanhen Member Chính Thức

mình sẽ hóa thân thành Brook để gửi bài the rose tới những người phụ nữ mình yêu thương :v
    In the spring becomes the rose...Happy woman day <3
  15. Sown

Sown Member Chính Thức

Hóa thân thành brock đẻ sống thật với bản thân [​IMG]
    Nhân dịp 8/3 :

Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo. Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét “vào rồi”. Hết một ngày em ơi. 24h thôi nhé. (8/3)
  16. biggest

biggest Member Chính Thức

1.Mình muốn trở thành nami để sống thật vs giới tính
    2.Nhân dịp 8/3 con chúc má luôn vui vẻ dồi dào sức khỏe và có thật nhiều tiền để cho con nạp game
  17. kamenriderw06

kamenriderw06 Thành Viên Mới

1. mình muốn hóa thân thành Boa... để có thể ......
    2.Lời chúc 8.3 dành cho bà, mẹ, vợ, người yêu và bạn gái nhân ngày Quốc tế Phụ nữ mồng 8 tháng 3 sẽ là những món quà tinh thần ý nghĩa nhất mà bạn dành tặng đến những người thân yêu quý của mình.
  18. zzhoangle0zz

zzhoangle0zz Thành Viên Mới

Mình muốn hóa thân thành Zoro vi mình rất thích tính cách của nhân vật này ngoại trừ cái mù đường đi nhé ::byebye::
    còn lại anh ấy mang đầy đủ phẩm chất của 1 kiếm sĩ nhật(dũng cảm trung thành mạnh mẽ quan điểm rõ ràng trong mọi vấn đề ....) đó là cái mình thích nhất ::big_smile::
    2.8/3 xin chúc tất cả các chị các em các bà mẹ 1 ngày tuyệt vời nhất ::beauty::.Lúc nào cũng tươi như hoa mặt đẹp như tiền ::ah:: .
  19. DATz

DATz Thành Viên Mới

Muốn thành Robin để trải nghiệm cảm giác ngực to :#:#:#:#:##:3
    Chúc các chị em sớm có tiền đi nâng ngực =)))))
  20. KuWar

KuWar Member Chính Thức

Muốn hóa thân thành Aokiji
    Để có thể du lịch đi khắp nơi trên biển 1 mình kaka!

8/3 xin chúc cho tất cả các bà các mẹ các chi và các em có 1 ngày thật tuyệt vời và đầy ý nghĩa! riêng các chị em form room ngày càng tươi tắn xinh đẹp ^^!
Moderators: Vinci
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page