NRT [Lỗi Ingame] Sever z125 lagg kinh khủng khiếp

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Lybabe, 7 Tháng tư 2017.

1. Lybabe

Lybabe Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới

Tình hình là từ sáng hôm qua thì không vào được sv, sau đó tới trưa vào được thì bắt đầu có hiện tượng lag. Ban đầu còn tưởng do mạng nhà mình nhưng đến tối lúc đi đỉnh phong thì tất cả ae trong sv đều báo lagg kinh khủng khiếp. Cho tới sáng nay tình trạng lagg đã đỡ hơn 1 chút nhưng vẫn rất lag. Mong bên kỹ thuật xem xét lại giùm sv z125 ạ. ::big_smile::
  2. Lolayloi

Lolayloi Thành Viên Mới

Ad coi lại chút xíu về 1 số sv bên zing dùm ik, mình sv 125 uchiha5, nói thật lag ko chịu nổi, lag mà khiến bik bao con người bức xúc, hi vọng sau update phiên bản mới thì cải thiện dc tình trạng lag hiện giờ. S update mà vẫn con lag như vậy, thì thôi top 1 uchiha 5 tuyên bố nghĩ game, như vậy nhé. Nhưng k chắc mấy ae 125 để yên không nha
  3. TheMoon

TheMoon Thành Viên Mới

làm ơn coi lại sv z124 vs z125 dùm cái... zô ko đc luôn r[​IMG]
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

sao k gọi thẳng lên tổng đài luôn, cứ lập topic đây chờ ad lên xem làm chi trời @@
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Bạn dọa nghỉ game thì kệ bạn chứ, chơi sv zing dọa mấy ông bên này thì mấy ông sợ gì, bên này báo lỗi dùm lên thôi, tốt nhất mấy bạn gọi tổng đài ấy
  6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

1900969677
  7. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Ngộ ta, mình cũng bên zing mà treo 3 nick phà phà :)) Lap i3,wifi tầm trung ::bad_smelly::::bad_smelly::::bad_smelly::
  8. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

9. Lybabe

Sv khác ( z110 ,vv) mình thử vẫn chạy phà phà. Chả hiểu sao có mỗi cái sv mình bị lagg vây á ::cry::

Mình trước giờ toàn chơi bên G5 nên quen báo ở 4rum này r ::big_smile:: Vẫn đang cày VHT ở bên đây mà qua Zing nghịch Naruto mà chả thấy bên Zing có chỗ nào báo cả nên lại qua đây báo ::confuse::
    Tks mod :x
  10. Lybabe

Bạn nghỉ game thì mình mừng lắm luôn ý. ::adore:: ::adore::
  11. blackber

blackber Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Cố xog hđ ngày thôi khỏi cắm sự kiện luôn :pde16:
  12. Lybabe

Bác này sv nào đây ạ?? ::byebye::
  13. blackber

Ôg thánh đòi nghỉ kia thích thì cứ nghỉ đi ... Lỗi có tí mất tầm 1, 2 ngày hđ là cùng đã kêu ầm trời lên r`. Cái gì cũg từ từ khắc phục chứ uỳnh cái xong ngay thì ... Ôg khoe cái top 1 S125 thì làm gì giỏi lắm cỡ 25 - 35m pve chứ bao nhiêu mà dọa nạt nghỉ này nọ, mỗi mình ông khủng ôg nghỉ là game hết kiếm đc chắc :pde86:.
  14. blackber

S90 bên 568play cũg gắn bó lâu r` nên off sự kiện cũg chẳg thọt lắm :pde79:
  15. TheMoon

TheMoon Thành Viên Mới

ko lq wifi đâu.... cả chục người khác nhau zô ko đc, tình hình y zậy
  16. Lybabe

z125 là bên zing chứ hông phải g5. Nghỉ thì cho nó nghỉ. Gớm cái thằng ngu có tiếng trong sv. Được mỗi cái nạp tiền khỏe chứ dc mẹ gì đâu, chơi ngu có tiếng ::brick::::baffle::::baffle::
    Nói thật bên G5 làm ăn ngon lành, hỗ trợ nhanh. Qua bên Zing tìm mãi ko thấy chỗ nào để báo lỗi ::embarrassed::. Bảo sao bên Zing ít người nạp tiền, MXH cho con nít có khác ::lmao::
  17. Lybabe

Tui cũng gắn bó bên game Vua hải tặc ở 568play này cỡ 3 năm rồi chứ ít gì ::misdoubt::
  18. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:pde64: Dùng điện thoại vô ngon lắm có lag liếc j đâu (Z111)
  19. Lybabe

Bị mỗi cụm z124-125 hay sao ý bác ạ. E cũng vô thử mấy sv kiểu z110 hay z98 vẫn ngon lành mà :pde37:
  20. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Vậy chắc do mới gộp nên nó thế a hí hí::angry::::angry::