NRT Quỹ ninja

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Luky, 23 Tháng tư 2017.

1. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

ai cho tôi hỏi cái, vì mới thấy lần đầu, nếu tôi nạp 400k là kích hoạt cả 3 em, hay là chỉ kích hoạt được sakura, rồi phải nạp 100k để kích hoạt naruto và 200k để kích hoạt sasuke hay sao ae
  2. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

kích hết nhé.
  3. lufy157

lufy157 Member Tích Cực

kích hết chủ yếu nuôi đc lên ko thôi
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

ok, tks mấy bro, để biết chứ tính nạp 200k mà k kích được naruto thì lại phải nạp 100k thì oẳng :)), đang kẹt
  5. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

cái này quan trọng nhất là 1 ngày phải mua hết 5 lần thức ăn rồi ngày cuối cùng cộng lại xem đủ điểm thì mới chọn con nuôi.nạp 100k thì thường nuôi nrt lên được lv 4 lời 13k vàng. Từ ngày ra sự kiện này tới giờ mới được 1 lần hên nạp 100k nuôi nrt lv5. 1 lần nạp 700k nuôi được sakura lv2.
  6. RainBowShine

RainBowShine Member Tích Cực

nạp 100k có đủ up Naruto lên lv 2 ko z bạn , trả lễ là vàng hay lễ kim z . tks
  7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@RainBowShine Sao lại lev 2 bạn @@, bạn có bao nhiu vàng đó rồi, lev 2 không lời đâu @@, đừng up lev 2, ít ra cũng phải lev 4 mới lời bạn ơi, trả lễ vàng nhé
  8. RainBowShine

RainBowShine Member Tích Cực

do số lần mua có hạn định nên phần lớn phụ thuộc vào mức nạp , mình thì khả năng chỉ có thể nạp tới đó , sô vàng hiện tại thì 40k . Mình thấy cái event này khá là khó ăn , chỉ nạp 100k nếu k lên lv2 thì hỏng nên phải hỏi trước . trả lời giúp mình với 100k như vậy đủ lên lv2 k
  9. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

nạp 100k, ngày mua đủ 5 lần làm mới, là tỉ lệ cao nuôi lên được nrt lv3 đó
    RainBowShine thích bài này.
  10. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Nạp 100k, mỗi ngày max 5 lần làm mới, lên được lev 4, thoải mái đi, nhớ mỗi ngày mua max 5 lần, ngày cuối, xem thức ăn mua sao cho đủ 2k exp, up lên lev 4 luôn