NRT ae cho mình xin 1 build team mới ( có pain&conan)

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi NewBieeee, 29 Tháng sáu 2017.

1. NewBieeee

NewBieeee Member Tích Cực

2. MrLamHoang

MrLamHoang Member Tích Cực

2 hàng sau : pain&konan. deidara&sasori
    1 hàng giữa: hidan&kankuzu
    1 hàng đầu: madara&obito
    pk ổn
    dame boss, vượt ải ngon
    PhiNhiu thích bài này.
  3. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Như trên, thay hàng giữa = đệ thất là max ngon !
  4. NewBieeee

như ý bạn bảo thì nên đợi naruto đệ thất ra rồi chiêu à, có nên lấy sske the last ko?
  5. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Thì ý là lấy Dei&sa với Ma&Obi trước ( có trong kho báu ) xong đợi tới đệ thất ra là ổn, The last k thích hợp đâu
  6. NewBieeee

mình mới câp 80 nên chiêu thằng nào trc bạn, hay cố đợi tướng mới rồi chiêu
    MrLamHoang thích bài này.
  7. NewBieeee

bạn có thể so sánh giữa narutto&sasuke vs deidra&sasori được không? con nào ổn hơn vs ạ.
    NoobGamer thích bài này.
  8. Tuna

Tuna Member Chính Thức

Rõ ràng là naruto&sasuke :) , đi pk gặp chú ấy là từ điểm huyệt đến choáng, mà chú ấy nhanh nhất hiện tại rồi :)
  9. PhiNhiu

PhiNhiu Cao Thủ Forum

Đơn giản bây giờ đội hình bạn chỉ có pain&conan , mà tướng đôi trong kho báu tầm 700đ khoảng 20k là được 1 em và 1 tháng ra kho báu 1 lần thì tháng sau bạn có thể được 2 em.Trong khi đó nar&ssk tầm 38-40k trong 3 tháng kế, vậy thì bạn lấy de&saso vừa được đội hình vừa kích được liên kết sau này muốn chuyển đổi thành con khác cũng dễ hơn. Vàng bây giờ trả lễ không ngon lành như trước nên thấy tiết kiệm là chính bạn ưi :cat43
  10. MrLamHoang

đợi lấy tướng ngon cũng được bạn ơi. như mình cứ vội vàng. vào game tuần đầu xúc luôn 1 team tướng đôi. giờ hối cmn hận :))
  11. MrLamHoang

còn tùy bạn ơi. nrt&ssk ko miễn dịch giảm nộ nhé. team mình cầm deidara đánh trước vẫn win bình thường. để nói win trong đấu trường thì rất nhiều yếu tố. tướng là 1 chuyện. item mặc trên tướng lại là 1 chuyện khác nhé. chưa nói đến rất rất nhiều yếu tố khác trong game nữa :))