NRT Hội nghi bàn tròn anh em sv s93

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DAGodLike, 30 Tháng bảy 2017.

1. DAGodLike

DAGodLike Member Tích Cực Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại

tính đăng fb cơ mà lắm thằng ếu có fb nên thui đăng đây cho dễ tập chung

Thứ nhát : chơi ngu đổi tên quá dài nên giờ ko chát all được và người khác cũng không thể pm mình được

Thứ hai vào vấn để chung là nude mình main dame boss , vấn đề này vì anh em trong sv thui chứ ngày nào mình cũng 100% 3 em boss nên chả phải vì không ăn dk mà làm cái này

Thứ 3 chốt ok thì nude main dame boss kiếm bạc hem thì mình one hit tiếp [​IMG]
  2. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

:pde4:sv mình thì top1 , 1 mình nó ăn boss, còn tụi kia đói thì kệ nó
  3. GodslayerPc

GodslayerPc Member Tích Cực

Dynamo đây anh eii :v
  4. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

5. DAGodLike

DAGodLike Member Tích Cực Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại

boss thêm quả bạc chứng minh mình giàu vậy :3
  6. DAGodLike

nude hem nude mai anh nude
  7. DAGodLike

nude nhé còn thg dosu nữa
  8. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Sao mà 100% 3 bos hay vậy :pde29:, ăn bos tộc xong thì 2 tộc kìa k lẽ k có ông nào dame 2 phát chết bos à ta:pde33:
  9. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

top1 sever người ta -_-
  10. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

máy ngon ak tộc này chưa kip chạm bos a ấy sang chạm hộ one hit hộ rùi ^^
  11. wind69

wind69 Member Tích Cực

sài coowon buff speed :pde22:
  12. Small

Small Độc Cô Cầu Bại Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

buff thấy nó hiển thị nhanh chứ vẫn vậy à bạn ui :|
  13. wind69

wind69 Member Tích Cực

máy mình i7+ 1060, 8gb , mạng ổn định vẫn boss bằng người khác thôi, thấy chả ảnh hưởng tý nào.
  14. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Không bao giờ mà có thể chạm 3 bos liên tục trước người khác được @JinNhi, mình nghĩ chỉ có thể chạm trước trong tộc thôi, vì còn cooldown hoàn thành rồi out ra ngoài rồi ấn vào trong, kiểu gì cũng chậm hơn vài nhịp so với người tộc khác đang ăn bos mà nhỉ
  15. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@wind69 coowon speed thì có thể nhanh hơn người trong tộc, ăn bos tộc khác được thì hơi kỳ @@, vì mình cùi bắp cũng dame 3 phát bos die, thì sever đó chắc cũng phải có người one hit hoặc 2 hit bos die chứ nhỉ
  16. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Dù sao thì có top 1 nói thế, nếu mấy người trong sever mà đồng ý thì ngon, sever cũ toàn việt nam dễ bảo hơn sever mới :pde3:
    nar171007 thích bài này.
  17. nar171007

nar171007 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

Người Việt Nam một khi đã ghét thì ôi thôi "ghét nhau ghét cả tông ti họ hàng".
    Sv tui trung bình >12 ng ăn boss 13h. có 6 người dame 2 phát , 1 người one hit. Thể hiện là trên hết cậu ak`. ::bad_smelly::.tui cũng đề xuất như ông DA Godlike ấy mà toàn ăn gạch thôi :D
  18. Dosun

Dosun Cao Thủ Forum

wow :D
  19. Dosun

Dosun Cao Thủ Forum

Em 1 vé nhé
    Dosun Hal odama
  20. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

@nar171007 :)), nhường làm gì cho lũ khác nó mạnh lên :)), trong khi sever tui mỗi tui ma 5 vĩ, còn lại là cửu vĩ :)), nhường cho tụi nó up lên ma vĩ tui đánh sao lại, nên sever tui thì tui vẫn ăn 3 bos trong 1p thôi, vì sever còn yếu :pde29: