NRT Từ ngày ra A7 ssk phế

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Ozenki, 26 Tháng chín 2017.

1. BeBiKhung

BeBiKhung Member Tích Cực

... Lỗi hiển thị thôi nhé - nhìn nó mất hình nhưng vẫn đánh và chiến tốt - đã test và thấy rất rõ ~> nhìn giựt 4 dame nhưng hiệp sau vẫn đánh được ... Đã thua rất nhiều lần và đã hiểu lý do là lỗi hiển thị :pde7::pde7::pde7:
    ... Để mai quay clip chết nhưng vẫn đánh được
  2. RyoSaki

RyoSaki Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

nãy đánh @BeBiKhung tới turn 4 đệ 7 ra skill xong hiện dòng " Tử vong kỹ năng " rồi lăn ra chết, t tự hỏi tử vong kỹ năng là cái củ cải gì vậy :pde22:
  3. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

Tích trong người 100~120k và đi chùa nhiều vào, lập đàn thỉnh thần may mắn về nữa , nhiêu đó ko hốt được nữa thì xác định từ bỏ Chợ đi :pde36:. Giá ko tạo mới thì 70k min 40k còn riêng giá reset shop 50 vàng/lần + reset giá tướng 100 vàng/lần thì hên xui
  4. YiLing

YiLing Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

à sorry nhầm sang chợ thần bị :D , Chợ đen hình như 60k hay j đó
  5. SuperDragon

SuperDragon Member Tích Cực

6. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

7. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Khi bạn muốn test final, thì bạn cất dùm con nar7 ra nha, nếu bạn cầm nar7 thì khác gì bạn lấy nar7 của bạn khắc chế final team kia + may bắn là final bạn turn đầu final không bị khống chế, chắc phải đánh nhiều trận mới win được nhỉ :pde36:
  8. SuperDragon

http://nviefightreport.gametrees.com/fightreport/?rid=114280680297042181&aid=52&t=1
    được chưa nhỉ? xin lỗi vì mình đeo 2 cái trang sức miễn 30% khống nhé::baffle::
  9. SuperDragon

10. SuperDragon

11. kidkid1412

kidkid1412 Member Tích Cực

đệ 7 mạnh khi đi với team thôi, nếu như buff cho cả 2 và lực chiến ngang nhau thì đệ 7 không bao giờ ăn được bởi máu ssk cao hơn gấp đôi, hàng đầu miễn thương cao hồi máu lúc nào cũng đầy cây cả, đệ 7 bị phảm dame bởi đánh thường rồi cũng chết.
    Trung Nguyễn and SuperDragon like this.
  12. SuperDragon

bạn nói đúng ý của mình. cứ bảo có a7 final phế nghe ngưa ngứa :cat15
  13. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Chú mi chém gió quá, thấy phản 4 lần, bay tướng ra khỏi trận hình thì làm gì có đánh được nữa :pde86:
  14. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

nay a7 solo voi final thi a7 co ma di ia chay,dam cang to thi chet cang nhanh:haha::haha::haha:
  15. ongbeo

ongbeo Member Tích Cực

Fin len ep mau nhieu`buff cac' kieu tam 40m mau ,:haha: mt tam 145% la ngon de thang nao dam to cho no chet dau tien:haha::haha:
  16. toneri

toneri Member Tích Cực

cứ than fail hết thời.làm 2 em sợ thằng nào:pde12::pde10:.thêm hidan đảm bảo qua turn nộ.:pde13::pde13:
  17. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

toneri là 338 nhỉ, nrt7 + final thế này trách gì mình đánh k lại :pde11:
  18. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

final, hay A7 cái gì cho mệt giờ nạp thẳng vài tỷ vào nghe cái đéo gì cũng cân hết:|
  19. SuperDragon

cảm ơn bạn nói điều thằng bánh bèo nào cũng biết :cat16
    bạn dư vài tỷ cứ nạp. bọn mình là đang bàn luận chiến thuật chắc không làm ảnh hưởng đến vài tỷ của bạn nhỉ :cat0
  20. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

vâng thanh niên nghiêm túc quá thì mình không tiếp nhe:pde30: