[Cầu truyền hình trực tiếp] Buổi offline tại TPHCM !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi optimus, 23 Tháng tám 2014.

1. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Lúc off mod opt có giới thiệu vè mod yolo "đây là 1 nhân vật cũng khá bựa".
  2. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Mang chai neptune 500ml theo để tặng mod opt mà hok có cơ hội. Thôi để lần sau tặng hẳn chai 1l
  3. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

mod thân thiện lắm đó -_- nhìn óp ti mút cỡ nào thì mod thân thiện gấp trăm ngàn lần luôn đó :">
    WantedZ thích bài này.
  4. Dondo yolo

Mod FA và đang kết nổ đom đóm với bạn cos chopper ở ngoài HN này :oops:
  5. Dondo yolo

À rát xồ
  6. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Những bạn coser hay MC thì mình nắm cả :"> các mod hay nhận mình đẹp trai thường là mod ko dc đẹp trai lắm :">
  7. UchihaMadara

UchihaMadara Thành Viên Mới

8. UchihaMadara

mún chụp ảnh vs mod mà thấy mod xấu quá nên thôi :p
  9. minh y

minh y Member Tích Cực

riêng phần mình .thì mình ko chỉ trích hay trách móc j phía BTC .đổi ngược lại hoàn cảnh thì mình củng rất cảm thông .100k thì củng chả bù vào đâu đã chơi game nài thì có ai trước h mà chưa nạp tiền .100k mà nhận đc 2 hoặc 3 code thì vẫn hơn nhìu mấy cái outgame .nhìn lại buổi off mà nói thì chi phí bỏ ra từ đầu của BTC bít chất là cũng ko phải ít .mình thông cảm vì bit lần đầu tổ chức thì nhìu chuyện phát sinh là ko tránh khỏi mà BTC đẩu phải là chuyên nghiệp về vấn đề nài .các mod đã cố gắng để trong nam ko thua kém nhìu so với ngoài bắc là cũng mừng rồi .chỉ có điều mình thấy bùn về phân code người ở xa .nhà mình lên tới nơi chất tâm 70km .và mình cùng bạn của mình đến rất xớm đúng hơn là lúc lên tới mới 11h15 và chưa có ai .nhưng khi vào buổi off nge thông báo vè code người ở xa thì thật sự rất buồn. off xong về tới nhà tối thui thêm phần mắc mưa .công sức va hi vộng lúc đầu thi quá trời ma h còn chẳng bít có đc code người ở xa hay ko .wa buồn
  10. UchihaMadara

z sao NPH k hỗ trợ kinh phí cho các BTC mod ở T.P ở Hà Nội được mà T.P k được ak ở T.p ít người đâu lớn tốn kém như H.N được
  11. UchihaMadara

mod ơi z sao lúc sau thấy đủ chi phí r mà vẫn thu tiền nếu lấy code nữa z @@
  12. UchihaMadara

có code đền bù thế thì yêu mod rồi :p
  13. minh y

minh y Member Tích Cực

về phần mình mình hoàn toàn thông cảm .và gửi lời cám ơn đến các mod của BTC .các bạn đá cố gắng để trong nam mình ko thua thiệt quá so với miền bắc là mình cũng thấy vui phần nào rồi .mình và bạn mình là những người trên tấm ảnh mà mod đăng với tiêu đề những người đến xớm nhất .nhà bọn mình xa đi xớm về trể mắc mưa mà còn chẳng bít có đc code khách ở xa ko nên hơi bùn .còn về phần chương trình thì mình thấy các mod đâu phải chuyên nghiệp lần đầu mà làm đc vậy thì cũng ok rồi .mình hoàn toàn thông cảm
  14. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

15. BHD915

BHD915 Member Tích Cực

Chừng nào ông tới sớm hơn người ta mà không có chỗ ngồi thì ông hãy chửi. Hay BTC có bây nhiêu đó người, đang tổ chức chương trình thấy ông tới trễ thì họ phải bỏ chạy ra nhắc ghế cho ông ngồi rồi thăm hỏi động viên hả ? Câu đầu la thông cảm cho chuyện đông ngoài dự kiến, câu sau bắt bẻ chuyện bàn ghế, bây giờ chỗ đó hết ghế người ta ăn trộm ở đâu ra cho ông ngồi ?

Ngoài ra, biết đăng ký dành cho khách ở xa mà cầm CMND TPHCM lại đăng ký. Ý thức của ông cũng cao quá mà ông chửi ng ta.

Nói chung tui cũng thấy tổ chức kỳ này chưa chu đáo, nhưng cái gì đáng thông cảm động viên thì thôi bỏ quá cho người ta chứ.
    Last edited: 25 Tháng tám 2014
    L4W, deosys, WantedZ and 2 others like this.
  16. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

mình thích bạn :)
    BHD915 thích bài này.
  17. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

Tiếc gì 1 like cho bạn nhỉ.
    BHD915 thích bài này.
  18. binbin2155

binbin2155 Thành Viên Mới

the minh hoi ban nhung nguoi lo ho hok bit dang ky ho dung doi tu sang som thi sao duoi ho ve cm tao lao
  19. BHD915

BHD915 Member Tích Cực

Mấy cái đó bạn muốn hỏi thì kiếm BTC mà hỏi, họ mới cần bận tâm nghĩ cách đáp ứng cho vừa lòng bạn, chứ tui cũng là người chơi như bạn thôi, hỏi tới tui là tui nghĩ " ai biểu khôn quá ráng chịu " à.

Thông tin người ta cung cấp đầy đủ, có giờ giấc có địa điểm, có link đăng ký. Đi họp mà nhắm mắt nhắm mũi đi, người ta mời 2h chiều sáng sớm vác thây ra đứng, không đăng ký đăng trình gì hết đòi vô chơi. Là tại BTC hả ?
    Last edited: 25 Tháng tám 2014
    DPerona thích bài này.
  20. ecentric

ecentric Thành Viên Mới

hề hề tui mặc áo khoát xanh :))