[Cầu truyền hình trực tiếp] Buổi offline tại TPHCM !

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi optimus, 23 Tháng tám 2014.

1. DatingGod

DatingGod Thành Viên Mới

mod nói ai cũng có code ( ngoại trừ em )
    p/s : dù em cũng đi off ( em ở tận Cam Ranh nữa chứ ), gắn bó game này từ khi game ra đc 1 tuần, tới h cũng = cái sinh nhật của game, ấy vậy mà vào SG đi off, lại bắt đóng tiền, em kinh phí hạn hẹp, nên đành ngậm ngùi ngồi nhìn, em thấy nản, dù việc thu phí nó có chính đáng đi chăng nữa, chắc năm sau có off, em cạch, ko dám đi nữa
  2. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Bạn có đăng ký thông tin đi off ko nhỉ. Nếu đăng ký theo mẫu mà các mod đưa trước buổi off 1 tuần đấy thì có email và các mod sẽ phát code qua email đó cho bạn nhé :)
  3. BatBai

BatBai Thành Viên Mới

thời gian chính xác nhận code người ở xa là khi nào mod? mình đang háo hức quá...
  4. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

chưa có bạn ơi, khi nào có sẽ có thông báo chính thức cho mọi người sau nhé :)
  5. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Mod đang tổng hợp chắc sẽ phát nhanh thôi bạn
  6. DPerona

DPerona Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

KHÔNG CÓ ĐUỔI NHÉ BẠN! Lúc sao bạn Giang kêu đưa CMND lên để ghi lại từ từ, rồi do khách đông nhiều ng hối quá, r to tiếng này nọ đòi CMND bạn ấy mới bảo bạn nào không muốn nhận code có thể lấy CMND về thì có mấy ng lên lấy lại CMND h đòi code là sao? Mình phải biết sống kĩ luật chứ? Cái gì cũng phải xếp hàng chờ đến lượt chứ không lẽ chen ngang vào ghi danh liền trong khi biết bao ng khác đang đợi phía trước?
  7. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

Thế éo nào mình có hát mà không có ảnh vậy Mod otimus :oops:
  8. sakurabella

sakurabella Thành Viên Mới

Lúc phát code ở xa BTC không đuổi ai hết các bạn nhé. Giang chỉ nói nếu bạn nào muốn có thể lấy lại CMND. và Giang vẫn ghi lại hầu như tất cả các bạn có đăng ký cho Giang. Thậm chí khi Giang nói không nhận CMND nữa nhưng vì có những bạn đã đứng xếp hàng từ đầu nên Giang vẫn cho các bạn đó đăng ký lại đàng hoàng. Thậm chí khi các bạn chen lấn lên đăng ký cũng có nhân viên Vườn Đá điều động các bạn ra phía sau xếp hàng vì sợ các bạn dồn lại một chỗ thì khu vực đó không chịu nổi mà xảy ra sự cố đáng tiếc cho các bạn.
    Riêng vấn đề không có ghế để ngồi thì mong các bạn thông cảm, phía Đầm Sen và Vườn Đá đã hỗ trợ hết sức về bàn ghế nhưng vì ghế nhựa không đủ, Nếu đưa ghế mây lên nữa phía Đầm Sen sợ sập luôn hội trường nên để các bạn phía ngoài phải đứng. Giang thành thật xin lỗi các bạn vì điều đó.
    Về việc nước uống thì càng mong các bạn thông cảm vì Giang thực tế đã đi từng bàn hỏi các bạn uống gì, ghi lại từng món sau đó lại còn đem nước đến tận nơi cho các bạn. Giang đã đi order nước cho các bạn số lượng người lên tới gần 300 người. Nếu đổi lại là các bạn thì các bạn có làm nổi tới 6h chiều trong khi cả ngày chỉ có 1 ổ bánh mì không? Mình cá là nhân viên phục vụ ở Vườn Đá đó chưa bao giờ phục vụ quá 70 khách 1 ngày. Nên chuyện thiếu sót là không thể tránh khỏi. Mình tin những bạn đóng góp và nhận code nhưng chưa có nước là con số ít và các bạn đó đều rất thông cảm cho BTC.
    Về vấn đề tiền sau khi thanh toán thì tiền nước là gần 8tr. Bọn mình thuê phòng đó là 5tr. Trước đó phải đặt tiền giữ chỗ là 3tr. Chưa kể chi phí phát sinh sau khi các bạn ra về: Tróc miếng dán bàn, bể ly ( Hơn 20 cái), đổ ly nước ra thảm... và rất nhiều nhưng chi phí nhỏ nhỏ phát sinh mà không thể kiểm soát. (Có bạn uống bên ngoài làm rớt cả cái ly từ trên lầu xuống đất) :)). Còn chưa kể BTC phải làm việc với từ ủy ban cho đến Giám đốc của Đầm Sen chỉ để cố gắng tổ chức cho các bạn một buổi offline không thua kém Hà Nội.
    BTC tổng cộng chỉ có 6-7 người nên trên thực tế sai sót là không thể không xảy ra, nhưng tất nhiên chẳng có thứ gì có thể hoàn hảo được nên một lần nữa hy vọng các bạn hiểu và thông cảm cho BTC vì đây là lần đầu tiên các Mod đứng ra tổ chức một sự kiện lớn như thế này và BTC cũng toàn những bạn cỡ tuổi các bạn. Tất cả những góp ý của các bạn BTC sẽ lưu lại và rút kinh nghiệm cho những lần tổ chức sau ( Nếu có ).
    Một lần nữa cám ơn các bạn và nhưng góp ý của các bạn. Những bạn chưa có code mà ở xa đến với VHT sẽ chắc chắn được đền bù lại. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ để những lần OFF sau sẽ được hội ngộ với bạn bè của các bạn càng nhiều và tất nhiên đưa VHT trở thành webgame lớn hơn nữa trên thị trường game VN
  9. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Thế chắc bạn hát mê hoặc lòng người quá nên mình mải nghe mà quên chụp :D
  10. DatingGod

DatingGod Thành Viên Mới

mình có đk. nhưng có thấy j đâu. lúc off mình cũng có đk cả code ở xa, nhưng mình xài email khác, liệu có đc code ko? mình cũng chả hy vọng j nhiều, chắc công cốc rồi :((
  11. yeumotnguoi

yeumotnguoi Thành Viên Mới

xĩn lỗi nhé không biết thì đừng có lên tiếng này nọ làm như mình am hiểu . Tui đến sớm gần 20 phút đấy nhé mà vẫn không có ghế ngồi phải đứng . Trong khi xếp hàng thì hàng chục ngời nói là CMND ở TPHCM vẫn dc tới lướt mấy ngời cuối tụi tui vào thì bảo không được thế là công bằng chắc ???
  12. mtoplvs32zing

mtoplvs32zing Thành Viên Mới

:oops: hình như mình hát hay quá Mod quên chụp hình rồi,bài Mod khát hay mình khát ấy :D
  13. CoDocMotMinh

CoDocMotMinh Thành Viên Mới

MOd oi mình DK và cung dc MOd tra mail mà tới h vẫn chưa cóa code mail lochaclien3@yahoo.com mod check giùm
  14. optimus

Khi nào có mình sẽ tạo topic thông báo, bạn ko cần phải check mail liên tục đâu.
  15. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

klq lắm như hôm off hok ai hỏi là Big Update tới có TT mới chưa? mod có thể bật mí để mình dùng vàng cho hợp lý được hok? hiện đang có 2 even dùng vàng nên cũng đang muốn thử vận may.
  16. optimus

TT là cái gì bạn ?
  17. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

chắc là thông tin ấy Mod :D
  18. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

à thời trang team SH đó mod ^^
  19. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

cái này chắc khó.
  20. BHD915

BHD915 Member Tích Cực

Cũng cái miệng ông không, ba hồi nói tới trễ, ba hồi nói tới sớm.
    Người ta phát code cho người ở xa, vậy mà không chỉ có mình ông mà tới cả chục người TPHCM đi lấy còn chuyền tai nhau, giờ hiểu tại sao vài người ở xa về tay trắng chưa ?
    Mấy người đó người ta phàn nàn chuyện bất công nghe còn lọt lỗ tai, chứ ở đó mà tới lượt ông khiếu nại.
    Đòi hỏi những cái vô duyên vô cớ, ai mà chiều ông cho nổi.

Thôi nói ít hiểu nhiều đi, nói mấy câu thôi không hơi đâu nói riết.